[MU] Antihack nào đây ( bình chọn antihack )
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31
    Thành Viên
    Thanks
    22

Antihack nào đây ( bình chọn antihack )

Anh em cho mình hỏi giờ xài antihack nào thì ngon, với tiêu chí, chống hack cơ bản ( vì ko có gì là hoàn hảo ). Giá cả phải chăng, support nhiệt tình chút. Và tiện cho hỏi ngoài mấy cái antihack đang sell trên thị trường thì thời điểm bây giờ có cái antihack free nào tốt tí ko. Mong anh em góp ý, coi như cho những newbie như mình biết và cũng là chủ đề cho ae bàn luận biết thêm 1 khía cạnh của chống hack mu. Tks ae.
    Khách viếng thăm hãy cùng jjmmjjohny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jjmmjjohny vì bài viết này !

droclan (19-11-15)

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Ðề: Antihack nào đây ( bình chọn antihack )

- muguard
    - live guard )))))))))))))))))))
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    18

free mà đòi tốt,chẳng có antihack free nào mà tốt cả,hàng free không chống hack được lại còn bi hack thêm,khỏi xài antihack
    Khách viếng thăm hãy cùng vanhai32 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    814

Trích dẫn Gửi bởi jjmmjjohny [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh em cho mình hỏi giờ xài antihack nào thì ngon, với tiêu chí, chống hack cơ bản ( vì ko có gì là hoàn hảo ). Giá cả phải chăng, support nhiệt tình chút. Và tiện cho hỏi ngoài mấy cái antihack đang sell trên thị trường thì thời điểm bây giờ có cái antihack free nào tốt tí ko. Mong anh em góp ý, coi như cho những newbie như mình biết và cũng là chủ đề cho ae bàn luận biết thêm 1 khía cạnh của chống hack mu. Tks ae.
    Mình khuyên bạn là lên mạng dow mấy source antihack về rồi nghiên kiu rồi built ra là ngon, lúc đó bạn có thể tự tùy chỉnh và phát triển thêm theo ý của riêng bạn, chứ nếu đi mua antihack thì mình khuyên bạn nên sài ICM, giá hơi đắt......còn lại cái game MU nếu muốn antihack triệt để thì sửa lại code của gameserver là xong, vì cái game MU nó có cái hay là mọi thứ của nhân vật đều lưu trên server và server quản lý hết.....đó là cái mà mình thấy rất hay ở game MU
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình khuyên bạn là lên mạng dow mấy source antihack về rồi nghiên kiu rồi built ra là ngon, lúc đó bạn có thể tự tùy chỉnh và phát triển thêm theo ý của riêng bạn, chứ nếu đi mua antihack thì mình khuyên bạn nên sài ICM, giá hơi đắt......còn lại cái game MU nếu muốn antihack triệt để thì sửa lại code của gameserver là xong, vì cái game MU nó có cái hay là mọi thứ của nhân vật đều lưu trên server và server quản lý hết.....đó là cái mà mình thấy rất hay ở game MU
    Game online nào mà không lưu thông tin trên SV.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên GameZone
    Thanks
    124

bác BK có sever ngon, mỗi cái là ứ có antihack
    Khách viếng thăm hãy cùng lovemu2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

dùng antihack nào cũng hack dc thôi. nên dùng antihack rẻ, chống đúp, disconnect là dc rồi
    [Only registered and activated users can see links. ] - Season 1

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Mình sài VietGuard phiên bản VIP riêng nên Antihack cũng tự tay check agi riêng mất mấy ngày nên giờ game trả có một mống hack nào với lại bây giờ chỉ còn mấy tools hack free trên mạng, antihack cùi là vẫn bị hack bình thường, chứ không còn anh MrPham chuyên tạo tools hack bán như trước.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình sài VietGuard phiên bản VIP riêng nên Antihack cũng tự tay check agi riêng mất mấy ngày nên giờ game trả có một mống hack nào với lại bây giờ chỉ còn mấy tools hack free trên mạng, antihack cùi là vẫn bị hack bình thường, chứ không còn anh MrPham chuyên tạo tools hack bán như trước.
    hắn đấy nghỉ hưu rồi à hero
    [Only registered and activated users can see links. ] - Season 1

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi PhamNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    hắn đấy nghỉ hưu rồi à hero
    Không rõ nữa thím, nhưng thấy fanpage của ổng giờ không đả động gì tới cập nhập tools hack
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Kinh Nghiệm : UGK Antihack - VietGuard Antihack Từ Bản Thân
    Bởi Yahoo.com trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 20-06-13, 12:38 PM
  2. [MU] Xjn hướng dẫn làm Antihack
    Bởi alopicaso1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 17-05-12, 10:33 PM
  3. share antihack ( ko biết antihack gì :)) )
    Bởi nguvadot trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 05:37 PM
  4. Server Mu-AntiHack + Client Mu-AntiHack
    Bởi 323456789 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 14-01-11, 10:33 AM
  5. ai có antihack cho mình xin với
    Bởi tjnakung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-10-10, 06:37 PM