[JX] Hướng dẫn về skills - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 51
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Hướng dẫn về skills

Trích dẫn Gửi bởi batrungpro [Only registered and activated users can see links. ]
    mình có 2 server TSBD và DHAH server TSBD skill cái bang Rồng Kháng Long Hữu Hối hình Quạt nhưng chơi server DHAH thì đánh 16 con rồng bay theo 1 đường thẳng ( đè lên nhau ) nếu muốn chuyển đổi skill của server TSBD thành skill của server DHAH thì cần copy những gì bên TSBD ( giúp mình nhé )
    Người viết bài skills đã ko còn dev JX khá lâu rùi ! Mình send cho bạn link web này để bạn tham khảo tự vọc tự mò ! Ko fải là nhờ ng` ta sửa giùm ! Nếu thế tui ko cần send link web này cho bạn đâu @@
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    USA
    Thanks
    7

Hay lắm bạn, mình sẽ Save hết toàn bộ và bắt đầu ngâm cứu @^^! Cái này cần phải lên Topic 2 - 3 lần vì Dev Jx quan trọng nhất là skill, chứ không còn gì quan trọng hơn nó"!
    Khách viếng thăm hãy cùng kenshiwo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

cao to đen hôi Sir.THÀNH™'s Avatar
    Đang ở
    Mai danh ẩn tích
    Thanks
    255

hay thì hay nhưng bước đầu mình chưa hiểu đc .mới tập tành UI

Thành Viên
    Thanks
    2

chỉnh skills như kiếm thế thì làm thế nào mọi người?
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtuech22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi hoangtuech22 [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉnh skills như kiếm thế thì làm thế nào mọi người?
    Bạn học cách làm skills trước khi chỉnh, nó ko đơn giản đâu Tui ngâm 2 tháng mà chưa thấm gì !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi về vấn đề việt hoá Skills & thuộc tính của Skills.

Mình đang dùng server TSBD v2.0

Ví dụ: Skills Đoạn Hồn Thích của Thiên Vương.
    Nhân vật của mình khi cộng điểm kỹ năng cho chiêu: Đoạn Hồn Thích thấy hiện lên các thông tin sau

[Only registered and activated users can see links. ]

Mình đã kiểm tra file Skills.txt thì thấy có các thuộc tính sau thì thấy có 2 dòng về: Doan Hon Thich đều trỏ đến file : tianwang.lua. Trong đó chỉ có 1 dòng có phần: SkillDesc là: Thien Vuong trung cap chieu thuc, chien dau cuc ky hieu qua. Nhưng ở dòng này thì phần khai báo hiển thị các "thuộc tính magic" thì không có cái nào thể hiện "Sinh luc"..
    Mình cũng đã kiểm tra file MagicDesc.ini thì phần dịch nghĩa cho các "thuộc tính magic" của Skills "Doan Hon THich" thì cũng không có cái nào ghi là "Sinh luc" cả.

Mình đang muốn làm lại phần hiển thị các thuộc tính của Skills nhưng không biết phải làm sao?
    Mong các bạn giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng tomdong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    277

Hay à nha...............................
    Khách viếng thăm hãy cùng quangken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

rồi mình có thể sửa lại điểm sát thương của skill ko vâyk, chỉnh lực tay chuẩn cho hợp tý, ví dụ skill trong sv ở lv 20 là 1234 giờ tớ làm lên 2345 được ko,
    Khách viếng thăm hãy cùng phieubat297 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ở đây không biết có ai biết làm mấy kill 1x, 3x, 5x, 6x mấy kill tấn công cấp dưới mà cộng hổ trợ % cho kill 9x không vậy? giống như của vng, các kill tất công cấp dưới khi công lên thì nó hổ trợ tăng % cho kill 9x đấy, ai làm được thì hướng dẫn mình làm với nha
    Khách viếng thăm hãy cùng M.d.luffy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    265

cho mình hỏi cái cho mình xin chỉ dẫn + cách fix dame Cai Bang bổng của Sv Jx Việt nà dùm với các pro mới tập tành dev nhưng thấy kill CBB sv Qua Tết of Jx viet nam thì mình thấy không cân bằng
    Khách viếng thăm hãy cùng debaf9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Skills 120 còn bug !!!
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 06-02-12, 01:58 PM
  2. Giúp về Skills
    Bởi quydu1989 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-05-11, 08:26 AM