[HKGH] Cứu Lỗi Chạy Client - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 53
    Thành Viên
    Thanks
    23

Ðề: Cuu....Loi chay client

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái Patch đấy nằm ở tài khoản MF cũ mà tài khoản ấy mình bị mất lâu rồi nên chắc là k còn giữ rồi. Với cả cài đặt ver mới chơi luôn , version mới có khi còn dễ cài hơn cái ver cũ ngày xưa ý chứ
    Mình share bản 7.9 của bác cho bạn ấy chơi dc ko vậy bác...
    Khách viếng thăm hãy cùng takeda12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi takeda12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa mò thấy hướng dẫn ở chỗ nào nhé bác :v
    Khách viếng thăm hãy cùng canhenvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bualolu's Avatar
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi canhenvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Tối 8h giờ online đi giúp cho vào đc game
    Khách viếng thăm hãy cùng bualolu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi canhenvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Onl facebook có thấy bác hỏi j đâu..sent file client,database rùi server kêu bác cài...kêu cài visual c+ với cài font china rùi pm mà ko thấy nói j...po tay

Còn nếu ko biết cài sql với font china thì vào topic này nhé : [Only registered and activated users can see links. ]

Nếu bác thắc mắc cái j....có thể hỏi trên face...tui biết j tui hướng dẫn...chứ bản 7.9 đó của bác pikhjn share cho tui...chứ chưa share trên diễn đàn...Còn nếu cài thì cũng tương tự như của bác vanluat thôi...chỉ khác là lúc chạy file client có hơi khác chút
    Lần sửa cuối bởi takeda12, ngày 17-11-15 lúc 09:50 PM.

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi takeda12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Onl facebook có thấy bác hỏi j đâu..sent file client,database rùi server kêu bác cài...kêu cài visual c+ với cài font china rùi pm mà ko thấy nói j...po tay

Còn nếu ko biết cài sql với font china thì vào topic này nhé : [Only registered and activated users can see links. ]

Nếu bác thắc mắc cái j....có thể hỏi trên face...tui biết j tui hướng dẫn...chứ bản 7.9 đó của bác pikhjn share cho tui...chứ chưa share trên diễn đàn...Còn nếu cài thì cũng tương tự như của bác vanluat thôi...chỉ khác là lúc chạy file client có hơi khác chút
    Thật xin lỗi bác nhé. Tối nay mình bận nên ko vào fb dc. Tối mai mình on. nhưng khi chạy nó ra nỗi này nè dù chỉnh các kiểu con đà điểu trong 2 file config.ini. giúp giúp [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi bualolu [Only registered and activated users can see links. ]
    Tối 8h giờ online đi giúp cho vào đc game
    Toi mai dc ko bạn? Hnay mình bận nên ko online. tks

Thành Viên
    Thanks
    2

Cái Patch đấy nằm ở tài khoản MF cũ mà tài khoản ấy mình bị mất lâu rồi nên chắc là k còn giữ rồi. Với cả cài đặt ver mới chơi luôn , version mới có khi còn dễ cài hơn cái ver cũ ngày xưa ý chứ
    Hiiii. Cảm ơn bạn nhé. cái bản 7.9 Hướng dẫn mình với Pikhjn. tks nhiều

Thành Viên
    Thanks
    1

Hiiii. Cảm ơn bạn nhé. cái bản 7.9 Hướng dẫn mình với Pikhjn. tks nhiều
    Cho mình xin link bản 7.9 với ! Đang chơi bản V12 cũng vui nhưng dòng công lực võ công và uy lực phòng thủ không có tác dụng. Thank nhìu!
    Khách viếng thăm hãy cùng voibandon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Thoái mái bạn nhé, do lười viết Guide nên mới không share lên clbgames thôi

Trích dẫn Gửi bởi voibandon [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình xin link bản 7.9 với ! Đang chơi bản V12 cũng vui nhưng dòng công lực võ công và uy lực phòng thủ không có tác dụng. Thank nhìu!

Cái server bạn xài là 7.9 đấy @@, cái lỗi kia là bạn chưa config lại trong GameServer và LoginServer cho nó khớp thì nó mới có thể connect tới Database được !
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Thoái mái bạn nhé, do lười viết Guide nên mới không share lên clbgames thôi

Cái server bạn xài là 7.9 đấy @@, cái lỗi kia là bạn chưa config lại trong GameServer và LoginServer cho nó khớp thì nó mới có thể connect tới Database được !
    Lâu quá ko ngồi vọc...sẵn tiễn hướng dẫn bạn canhhevn đã login chạy game ngon lành cành đào..Server 7.9 của Pjkhjn ko có Webshop nhỉ...làm cách nào để vào webshop mua đồ dc hả bạn hiền ơi...add bằng tool thì nó có 1 số item ko có tác dụng....nhờ bạn hiền giúp đỡ

Thành Viên
    Thanks
    1

Lâu quá ko ngồi vọc...sẵn tiễn hướng dẫn bạn canhhevn đã login chạy game ngon lành cành đào..Server 7.9 của Pjkhjn ko có Webshop nhỉ...làm cách nào để vào webshop mua đồ dc hả bạn hiền ơi...add bằng tool thì nó có 1 số item ko có tác dụng....nhờ bạn hiền giúp đỡ
    Bạn cho mình xin link download được không? Mình cài bản 7.0 server đã chạy nhưng không kết nối vào server được. Nếu rảnh bạn TeamViewer dùm thì tốt quá. Mình loay hoay mấy ngày rồi mà chưa cài được. Chỉ chạy được bản V9 update lên V11 bên vnzoom của finguyen.
    Khách viếng thăm hãy cùng voibandon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [HKGH] Xin Client Bắc Hải Băng Cung Full + Patch Client cho Server V4.1
    Bởi canhenvn1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-10-15, 08:58 AM
  2. 2014-01-15 Ragexe Full Client - Bản Client ngon nhất hiện tại
    Bởi VuaRO trong diễn đàn Ragnarok Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-10-14, 03:12 PM
  3. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu