Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 11 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 104
    Thành Viên
    Thanks
    8

Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online

1. Tôi kiến nghị vậy vì bạn ấy quá lạm dụng chức quyền Block với tư thù cá nhân còn bạn bè thì ko Block, lại còn trích dẫn, đây ko phải lần đâu tôi bị lequangvu Block rồi đấy.
    2. Với Mod này ko chấp nhận được vì , ăn không nói có ? rõ là vào CM ko thèm cảnh cáo hay Block gì mà lại tự nhận là mình Block ( tôi dẫn chứng đàng hoàng ) BQT có thể đọc các bài bị xóa?
    3.
    Bài 1 này :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    So với bài 2 này :

Vậy bài 1 Bị Block bài 2 lại còn vào CMT dẫn chứng hẳn các từ " Vô Học ra " mà ko thèm Block , mãi đến tận hôm 05 mới Block mà cứ cãi là Block rồi

=> Chốt lại : ko xứng đáng làm Mod , tôi đã nói mấy lần là Mod này lợi dụng rồi ,

Chốt thêm : cần ảnh dẫn chứng tôi cho vài cái ảnh???

1- Nói đến thế mà bạn không chịu hiểu ra óc chứa gì?
    (cái đấy là freepro vào cảnh báo thôi nhé, còn về sau tôi mới baned vì vi phạm quá nghiêm trọng đã nhắc nhở vẫn vi phạm)
    , kết thúc xử lý vẫn là tôi.
    Trích dẫn Gửi bởi Ha_Dung [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy vậy là bạn ấy đã sử lý ngay sau tận 05/11 => mà bài hackulv re pọt là 18/10 => vậy là sau bao ngày nhỉ ???

mà trước đó vào ngày 20/10 đã bị ku free banned rồi mà , sao lại ngày 05/11 lại ban tiếp => hết bạn Block bạn ấy ko có làm gì mà sao lại banned ta ???
    Lần sửa cuối bởi Ha_Dung, ngày 07-11-15 lúc 10:08 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ha_Dung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to Ha_Dung For This Useful Post:

hackluv (07-11-15), kehuydietUS (07-11-15), trandainghia (07-11-15)

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

Ðề: Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online

ko hiểu ân oán của mấy bạn mình chỉ cmnt cho ai có ý định hùa theo thôi

- MOD cũng là người
    - MOD đâu được trả lương
    - MOD cũng phải làm việc bên ngoài nên ko thể onl 24/7
    là sân chơi miễn phí thì mấy bạn câu nệ mấy cái này làm gì, nếu bạn ko làm gì sai thì có bị gì đâu đừng vì hơn thua nhau mà làm rối tung cả lên, trên mạng mấy bạn là thánh chứ ngoài đời mấy bạn có là gì đâu cũng phải cài lưng kiếm tiên thôi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 4 Users Say Thank You to killer20099 For This Useful Post:

lequangvu (07-11-15), loveoggy (07-11-15), pikhjn (07-11-15), trong0981 (08-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    163

1. Tôi kiến nghị vậy vì bạn ấy quá lạm dụng chức quyền Block với tư thù cá nhân còn bạn bè thì ko Block, lại còn trích dẫn, đây ko phải lần đâu tôi bị lequangvu Block rồi đấy.
    2. Với Mod này ko chấp nhận được vì , ăn không nói có ? rõ là vào CM ko thèm cảnh cáo hay Block gì mà lại tự nhận là mình Block ( tôi dẫn chứng đàng hoàng ) BQT có thể đọc các bài bị xóa?
    3.
    Bài 1 này :
    So với bài 2 này :

Vậy bài 1 Bị Block bài 2 lại còn vào CMT dẫn chứng hẳn các từ " Vô Học ra " mà ko thèm Block , mãi đến tận hôm 05 mới Block mà cứ cãi là Block rồi

=> Chốt lại : ko xứng đáng làm Mod , tôi đã nói mấy lần là Mod này lợi dụng rồi ,

Tiêu chí chọn MOD mục đích nhằm quản lý box, fat triển box.

Đấy là các tiêu chí chugn chung, còn cụ thể ra :

1/ Quản lý : theo dõi topic ( tiêu đề, bài viết, comment v..v ) , mục đích tránh spam, loãng box, sử dụng từ ngữ k theo quy định của clb v...v
    2/ Phát triển box : Chia sẻ những kinh nghiệm có ích, giúp đỡ trả lời những câu hỏi của mem, có thời gian thì tổng hợp những topic hay cho lên trên cho mem mới dễ tìm v..v

P/s: tôi k đề cập đến vde " MOD thì cũng phải đi làm, MOD k phải thánh , MOD k fai lúc nào cũng rảnh, Rồi MOD đéo đc cái gì " v...v --< trước khi duyệt MOD các bạn đã cbi sẵn tâm lý là cần có tâm huyết, nhiệt huyết, và thời gian ( k fai nhiều nhưng đủ đề thực hiện trách nhiệm của MOD ).

Còn tôi thiết nghĩ với các mod khác k nói, chứ với levu thì ... lấy danh MOD để bán cái chữ ký thôi. chứ đóng góp đc l` gì đâu , tất nhiên tôi k đỏi hỏi fai cống hiến nhiều vì các bạn đúng là còn có cv, csong riêng, nhưng nếu cái cs riêng hay cv riêng đó nó chiếm nh t/g thì xin tuyển MOD làm l` gì?

- Còn mod banner acc nào ở CLB thì cũng đúng thôi bạn chủ topic đừng kêu, bạn sai thì nó fat đúng quy định là đc, còn cái sai của nó là k phạt công bằng ( ng fat ng k )

Bài viết mình ghi chữ đậm, levu chỉ đc chữ mờ thôi nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng trandainghia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 2 Users Say Thank You to trandainghia For This Useful Post:

lequangvu (07-11-15), loveoggy (07-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    107

3.
    Bài 1 này :
    So với bài 2 này :

Mầy post này thì làm gì nhau ăn cái giãi gì trong này lo ma chú tâm cái MU mà kiếm tiền toàn những thằng vớ vẫn. mầy được gì và họ dc gì kiện cáo đúng thằng con nít
    Khách viếng thăm hãy cùng emga01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến emga01 vì bài viết này !

lequangvu (07-11-15)

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Trích dẫn Gửi bởi trandainghia [Only registered and activated users can see links. ]

Tiêu chí chọn MOD mục đích nhằm quản lý box, fat triển box.

Đấy là các tiêu chí chugn chung, còn cụ thể ra :

1/ Quản lý : theo dõi topic ( tiêu đề, bài viết, comment v..v ) , mục đích tránh spam, loãng box, sử dụng từ ngữ k theo quy định của clb v...v
    2/ Phát triển box : Chia sẻ những kinh nghiệm có ích, giúp đỡ trả lời những câu hỏi của mem, có thời gian thì tổng hợp những topic hay cho lên trên cho mem mới dễ tìm v..v

P/s: tôi k đề cập đến vde " MOD thì cũng phải đi làm, MOD k phải thánh , MOD k fai lúc nào cũng rảnh, Rồi MOD đéo đc cái gì " v...v --< trước khi duyệt MOD các bạn đã cbi sẵn tâm lý là cần có tâm huyết, nhiệt huyết, và thời gian ( k fai nhiều nhưng đủ đề thực hiện trách nhiệm của MOD ).

Còn tôi thiết nghĩ với các mod khác k nói, chứ với levu thì ... lấy danh MOD để bán cái chữ ký thôi. chứ đóng góp đc l` gì đâu , tất nhiên tôi k đỏi hỏi fai cống hiến nhiều vì các bạn đúng là còn có cv, csong riêng, nhưng nếu cái cs riêng hay cv riêng đó nó chiếm nh t/g thì xin tuyển MOD làm l` gì?

- Còn mod banner acc nào ở CLB thì cũng đúng thôi bạn chủ topic đừng kêu, bạn sai thì nó fat đúng quy định là đc, còn cái sai của nó là k phạt công bằng ( ng fat ng k )

Bài viết mình ghi chữ đậm, levu chỉ đc chữ mờ thôi nhé
    1- Tôi phải cảm ơn bạn vì bạn cũng đã hiểu 1 phần nào đó không như thánh Ha_Dung, còn đóng góp của tôi có hay không thì những người hoạt động lâu và biết tôi từ khi tôi bắt đầu vào forum mới rõ, các bạn giờ mới hoạt động nên có thể chưa biết việc tôi hỗ trợ member mới như thế nào, nhưng tôi công nhận là thời gian gần đây là tôi ít có đóng góp gì bài chia sẻ cho forum việc hỗ trợ cũng giảm luôn cũng vì công việc của tôi.

2- Tôi bán chữ ký hay không thì không cần mác MOD mà tôi cần cái uy tín, nếu tôi không có mác MOD thì tôi vẫn để chữ ký vậy thì sao

Dù sao rất cảm ơn bạn đã góp ý.
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

10. The Following 2 Users Say Thank You to lequangvu For This Useful Post:

8gamevn (07-11-15), loveoggy (07-11-15)

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

dạo này nhiều người nhờ clb mà kiếm được mớ tiền, xong lại đánh mất chính mình, vào topic toàn " óc chó , địt, đéo, não phẳng, ..... " thật sự ghét mấy cái comment này, ông nào thấy ko thích mod nào thì nghỉ box đấy cho khỏe. đừng có vào rồi " * & #* & #* & #* & # mèo ..." lớn rồi mà nói chuyện như thằng con nít .
    ko thấy công bằng thì ra tòa mà kiện. ko có lửa mà có khói chắc.
    thân ái. quyết thắng
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vd_tt vì bài viết này !

lequangvu (07-11-15)

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    dạo này nhiều người nhờ clb mà kiếm được mớ tiền, xong lại đánh mất chính mình, vào topic toàn " óc chó , địt, đéo, não phẳng, ..... " thật sự ghét mấy cái comment này, ông nào thấy ko thích mod nào thì nghỉ box đấy cho khỏe. đừng có vào rồi " * & #* & #* & #* & # mèo ..." lớn rồi mà nói chuyện như thằng con nít .
    ko thấy công bằng thì ra tòa mà kiện. ko có lửa mà có khói chắc.
    thân ái. quyết thắng
    chưa kiếm đc xu nào từ clb :3

BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    chưa kiếm đc xu nào từ clb :3

nhờ clb hái ra tiền, chứ clb tiền đâu mà hái hả Luv
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    nhờ clb hái ra tiền, chứ clb tiền đâu mà hái hả Luv
    muốn lắm mà chả thích hái.

nhiều khi còn từ chối vs mem clb vì clb nhiều trẩu vdtt ah

từ ngày treo chữ kí thì ko ít ng pm hỏi tài trợ vps hoặc dùng thử 30 ngày để làm game )
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    129

clb giờ có cờ hó xuốt ngày chờ mod thả xương để gặm
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

17. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ikenylee vì bài viết này !

lequangvu (07-11-15)

Trang 1 của 11 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Có cái VPS đã tải đồ nghề hết , anh nào rảnh bày e cài võ lâm online với thanks
    Bởi xomnhalalop12 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-01-15, 12:01 AM
  2. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-06-12, 02:44 PM
  3. [HELP] Đưa SS5 lên online ( bản của lequangvu )
    Bởi khacminh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 08-10-10, 01:20 AM
  4. lequangvu và các bạn vào giúp với
    Bởi tyemday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-08-10, 05:16 PM