Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 104
    Thành Viên vybella's Avatar
    Thanks
    9

Ðề: Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online

Còn vấn đề này e k hỉu vì sao mà nick e bị bank đến 1 năm

E chỉ là share game web thôi mà chắc có vài game đã share

mặc vù e có viết là . Nếu ai share rồi del topic dùm e nha mod

mà vẫn bị bank đến 1 năm mí

[Only registered and activated users can see links. ]

Mong Mod thả nick e ra E k post bài nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng vybella xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

@Ha_Dung: hóa ra là YVTC?

lâu lẩu lầu lâu, đã lấu lắm rồi mới thấy bác comment ở topic zteam chưa crack,
    chát chít với người ta vừa hỏi chuyển main thì thôi bye,đọc thì cũng thấy người ta bye lại đó chả ai động chạm gì nhau. rồi quay lên đây [Only registered and activated users can see links. ] kèm theo câu cút ngay và luôn. người ta quay lại [Only registered and activated users can see links. ] thì cũng [Only registered and activated users can see links. ]

sau này thì đặc hơn, mà mod xóa hết cmnr!

bác thích táp cỏ non? không sao trâu nào chả thích cỏ non đặc biệt là loại già!

không chát với bác không được đánh giá bác? bác chát với LeQuangVu,Solokuku,Hoanmaster được bao nhiêu dòng text mà quay lên đến đánh giá họ rồi lấy tiền tiêu khiển?

bouns:
    trước mình cũng trâu lắm cứ chửi mình là mình chửi lại và cứ thế cho đến khi hết game mới thôi. sau 1 thời gian lướt haivl đọc được câu này từ đó rút được 1 bài học quý cmn giá:
    "Đừng bao giờ tranh cãi với những thằng * & #* & #* & #* & # vì chúng sẽ kéo ta xuống trình độ của chúng và thắng ta bằng kinh nghiệm". - Mark Twain
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ikenylee vì bài viết này !

lequangvu (07-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    @Ha_Dung: hóa ra là YVTC?

lâu lẩu lầu lâu, đã lấu lắm rồi mới thấy bác comment ở topic zteam chưa crack,
    chát chít với người ta vừa hỏi chuyển main thì thôi bye,đọc thì cũng thấy người ta bye lại đó chả ai động chạm gì nhau. rồi quay lên đây [Only registered and activated users can see links. ] kèm theo câu cút ngay và luôn. người ta quay lại [Only registered and activated users can see links. ] thì cũng [Only registered and activated users can see links. ]

sau này thì đặc hơn, mà mod xóa hết cmnr!

bác thích táp cỏ non? không sao trâu nào chả thích cỏ non đặc biệt là loại già!

không chát với bác không được đánh giá bác? bác chát với LeQuangVu,Solokuku,Hoanmaster được bao nhiêu dòng text mà quay lên đến đánh giá họ rồi lấy tiền tiêu khiển?

bouns:
    trước mình cũng trâu lắm cứ chửi mình là mình chửi lại và cứ thế cho đến khi hết game mới thôi. sau 1 thời gian lướt haivl đọc được câu này từ đó rút được 1 bài học quý cmn giá:
    Bạn nhầm tôi quay lại với bài viết :
    1. tuyển người
    2. trong TOPIC tôi có nói rõ sai thì move và đã nhờ Mod

1.a : Vậy mà nó cho tôi ra đảo với lý do trời ơi đất hỡi ?
    1.b: với lần ra đảo thứ 2 : là do nó cãi cùn ( chưa block vào CMT rồi cmt mấy bài khác ) tôi nói nó cãi => sau đó nó nói nó nhầm => vậy tôi ra đảo lý do gây war

=> Sai nhận ngay đi nhưng đây nó chơi " Lầy " ố cãi nó là người giải quyết ( bài đó trứoc bài nó xin lỗi )
    => Block tôi vì lý do tôi cố tình gây war : thử xem ko có nó tôi gây gì ko ???
    => tôi ko thèm chấp nó nhưng nó quá bố láo ??? tôi đâu phải nói 1 lần mà nói lần trước rồi !!! TOPIC đó có Soi Xấu Trai vào và nói tôi sai ( sai vì post bài sai box nên bị Block ) vậy chửi cha mắng mẹ người ta có là gây war ko ? mà nó vẫn vào trả lời như ai ???

=> 2 thang trên ko đủ tư cách Smod với Mod.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ha_Dung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên advd42's Avatar
    Thanks
    182

KLQ: vs cá nhân mình thì ko thích cái bạn lập topic này! XL cho nói thẳng nếu cho bạn làm chưa chắc gì bạn đã làm được 1/10 người ta! Cái thứ 2 thường những thằng éo có cống hiến gì chỉ chờ người ta ị ra rồi sơi là nhưng thằng lắm lời này nọ!
    Kết: Đít lai bài viết này
    Khách viếng thăm hãy cùng advd42 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi advd42 [Only registered and activated users can see links. ]
    KLQ: vs cá nhân mình thì ko thích cái bạn lập topic này! XL cho nói thẳng nếu cho bạn làm chưa chắc gì bạn đã làm được 1/10 người ta! Cái thứ 2 thường những thằng éo có cống hiến gì chỉ chờ người ta ị ra rồi sơi là nhưng thằng lắm lời này nọ!
    Kết: Đít lai bài viết này
    VIP CLB đấy gái

đang vừa bị banned nick vừa mất VIP ổng đang cáu :3
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thanks
    182

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    VIP CLB đấy gái

đang vừa bị banned nick vừa mất VIP ổng đang cáu :3
    VIP mà như vậy thì càng đáng khinh hơn! Cáu giận là mất khôn mà mất khôn tức là ngu đó! Đôi khi đừng thể hiện cái TÔI của mình thái quá

Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi advd42 [Only registered and activated users can see links. ]
    VIP mà như vậy thì càng đáng khinh hơn! Cáu giận là mất khôn mà mất khôn tức là ngu đó! Đôi khi đừng thể hiện cái TÔI của mình thái quá
    uh nhưng cái căn bản là ông vũ ông cũng quá.

nhiều bài tự dưng xóa mặc dù ng ta share tool cho tất cả mọi người.

bác này mình biết.

hno có hỏi mình lấy mã nguồn tool đó ko thì mình cũng ko lấy.

thực ra MU nên để mọi ng bình đẳng - vì mục tiêu của admin là học hỏi và dev game mà.

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

advd42 (08-11-15)

Thanks
    182

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    uh nhưng cái căn bản là ông vũ ông cũng quá.

nhiều bài tự dưng xóa mặc dù ng ta share tool cho tất cả mọi người.

bác này mình biết.

hno có hỏi mình lấy mã nguồn tool đó ko thì mình cũng ko lấy.

thực ra MU nên để mọi ng bình đẳng - vì mục tiêu của admin là học hỏi và dev game mà.
    Nếu nói bình tĩnh như vậy thì mình nghĩ ko có vấn đề gì lớn sảy ra cả!
    Thực ra nhiều lúc MOD cũng làm việc hơi cá nhân vs theo cảm tính thật nhưng cũng thông cảm vì chúng ta là con người chứ ko phải thánh nhân hay vĩ nhân!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Làm Mod thì phải đọc toàn bộ các trang rồi xử lý cho hợp tình hợp lý, chứ làm Mod mà chỉ đọc mấy trang cuối là ko đc, một khi đã xử lý vi phạm thì phải có dẫn chứng cụ thể, làm sao để hợp lòng người mà khi bị xử lý người vi phạm không thể chối cãi, tôi mà làm Mod thì chắc chắn box MuServer sẽ không bao giờ có loạn ngôn rồi war nhau các kiểu được nhưng bởi vì mình đang làm Mu Online nên không muốn gây thêm thù hận rồi để Mu bị đập bét tè lè nhè
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. The Following 2 Users Say Thank You to heroviet2301 For This Useful Post:

babykute (08-11-15), Ha_Dung (08-11-15)

Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm Mod thì phải đọc toàn bộ các trang rồi xử lý cho hợp tình hợp lý, chứ làm Mod mà chỉ đọc mấy trang cuối là ko đc, một khi đã xử lý vi phạm thì phải có dẫn chứng cụ thể, làm sao để hợp lòng người mà khi bị xử lý người vi phạm không thể chối cãi, tôi mà làm Mod thì chắc chắn box MuServer sẽ không bao giờ có loạn ngôn rồi war nhau các kiểu được nhưng bởi vì mình đang làm Mu Online nên không muốn gây thêm thù hận rồi để Mu bị đập bét tè lè nhè
    tí t qua MU c đập

cho t link + nick + set đồ đi )

hahahhaahha

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

heroviet2301 (08-11-15)

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Có cái VPS đã tải đồ nghề hết , anh nào rảnh bày e cài võ lâm online với thanks
    Bởi xomnhalalop12 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-01-15, 12:01 AM
  2. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-06-12, 02:44 PM
  3. [HELP] Đưa SS5 lên online ( bản của lequangvu )
    Bởi khacminh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 08-10-10, 01:20 AM
  4. lequangvu và các bạn vào giúp với
    Bởi tyemday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-08-10, 05:16 PM