[KT] Phần thưởng tần thủy hoàng
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    17

Phần thưởng tần thủy hoàng

Thân gửi anh chị em

Anh nào rành về config server cho mình hỏi,làm sao chỉnh được phần thưởng sau khi giết boss tần thủy hoàng,hỏa kỳ lân vậy?
    Mò hoài không ra,cảm ơn a em rất nhiều!
    Khách viếng thăm hãy cùng chauduy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Phần thưởng tần thủy hoàng

Trích dẫn Gửi bởi chauduy [Only registered and activated users can see links. ]
    Thân gửi anh chị em

Anh nào rành về config server cho mình hỏi,làm sao chỉnh được phần thưởng sau khi giết boss tần thủy hoàng,hỏa kỳ lân vậy?
    Mò hoài không ra,cảm ơn a em rất nhiều!
    /mnt/gs/setting/npc/npc.txt mò cột droprate của con NPC Tần Thủy Hoàng

Tần Thủy Hoàng-Tử Vi BOSS thế giới cấp 120_Không thuộc tính 2426 <color=gold>Thiên Cổ Nhất Đế<color> 0 5 32 boss029 0 0 0 0 0 24 26 20 10 20 11 boss_qinshihuang activeboss noskill worldboss3 \setting\boss\120boss.ini 12 12 750 750 540 \setting\npc\droprate\qinling\big_boss.txt 9 1 3

vào đường dẫn chỗ đó rồi sửa. HKL tương tự
    Khách viếng thăm hãy cùng localhost169 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to localhost169 For This Useful Post:

chauduy (06-11-15), malong6120 (26-08-17)

Thành Viên
    Thanks
    17

tiện thể cho mình hoỉ,có id nào đại loại như Rương trang bị ( bạch ngân hoặc hoàng kim). khi giết TTH thì nó sẽ rớt ra cái rương đó. Mình mở rương sẽ được hên xui ra món đồ bạch ngân ,hoàng kim không?
    mò trong id đồ kiếm thế ko thấy loại này. Mà sao bên vinagame nó rớt ra hên xui được ta?
    Khách viếng thăm hãy cùng chauduy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi chauduy [Only registered and activated users can see links. ]
    tiện thể cho mình hoỉ,có id nào đại loại như Rương trang bị ( bạch ngân hoặc hoàng kim). khi giết TTH thì nó sẽ rớt ra cái rương đó. Mình mở rương sẽ được hên xui ra món đồ bạch ngân ,hoàng kim không?
    mò trong id đồ kiếm thế ko thấy loại này. Mà sao bên vinagame nó rớt ra hên xui được ta?
    đơn giản : TỰ CHẾ RA. HỎI CÁI CC
    Khách viếng thăm hãy cùng localhost169 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên malong6120's Avatar
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi localhost169 [Only registered and activated users can see links. ]
    /mnt/gs/setting/npc/npc.txt mò cột droprate của con NPC Tần Thủy Hoàng

Tần Thủy Hoàng-Tử Vi BOSS thế giới cấp 120_Không thuộc tính 2426 <color=gold>Thiên Cổ Nhất Đế<color> 0 5 32 boss029 0 0 0 0 0 24 26 20 10 20 11 boss_qinshihuang activeboss noskill worldboss3 \setting\boss\120boss.ini 12 12 750 750 540 \setting\npc\droprate\qinling\big_boss.txt 9 1 3

vào đường dẫn chỗ đó rồi sửa. HKL tương tự
    e đã add cho nó với 1 số boss khác mà sao con tanthuyhoan nó k rớt món đồ gì hết boss 95 thi không rớt đồ mới
    Khách viếng thăm hãy cùng malong6120 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!