lỗi khi đăng nhập tru tiên 2 5 phái - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên khanhbabe's Avatar
    Thanks
    52

Ðề: lỗi khi đăng nhập tru tiên 2 5 phái

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Hồi nào rãnh ban đêm, pác teamview để mình cài lại thử. Chế độ cửa sổ để nó dễ,
    Vấn đề này có lẽ do cài xong win 10 có vài driver nó chạy đi chơi mà quên về rồi, :v, chỉ cần kiếm cài thêm driver vào nó sẽ hết. Vì game này nó ko đòi hỏi cấu hình cao, mà nó chỉ cần vừa đủ và đầy là đc. V3 thì hơi cao đấy.
    bạn còn cái tool nào cho bản tru tiên 2 - vi ái thành thần không , mình tìm mãi mà chẳng thấy toàn tool cũ không mở được element.data
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhbabe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi khanhbabe [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn còn cái tool nào cho bản tru tiên 2 - vi ái thành thần không , mình tìm mãi mà chẳng thấy toàn tool cũ không mở được element.data
    Pác up lại source website bên link Mediafire đc ko? mình xài di động ko load về đc.

Mở mấy bản cũ tool mình ko còn, nhưng minh đưa link bạn vào xem version mà kéo về.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên khanhbabe's Avatar
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Pác up lại source website bên link Mediafire đc ko? mình xài di động ko load về đc.

Mở mấy bản cũ tool mình ko còn, nhưng minh đưa link bạn vào xem version mà kéo về.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] . tớ nén .rar cho nhanh còn up từng file lâu lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhbabe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi khanhbabe [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] . tớ nén .rar cho nhanh còn up từng file lâu lắm
    Cản ơn pác nhiều ah. đã kéo xong.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin hỏi về xóa mã xác nhận khi đăng ký và đăng nhập NWebMU phiên bản v5.14.0601
    Bởi kiemthevosong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-07-15, 05:17 PM
  2. [Help] đăng nhập tự động đăng kí trong server Chiến Quốc by ben
    Bởi capslocke0 trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-01-15, 07:01 PM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 25-08-12, 03:40 PM
  4. Share trang đăng nhập , đăng ký Ngao Kiếm.
    Bởi dkn2911 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-06-12, 11:27 PM
  5. [help] đăng ký nick trên wed đc nhưng khi vào game đăng nhập ....
    Bởi Robo_ky trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-05-11, 10:25 AM