[JX] Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 277
    Thành Viên
    Thanks
    248

Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

[Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này là bị sao thế pác ? Mình chình ip theo như video hết rồi mà tới mục ipconfig thì nó ra như thế ?
    Khách viếng thăm hãy cùng sogintdemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi sonempty [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác thớt có VMware 11 share phát đi bác.
    Search google đc cái VMware 11 , Crack và cài vào rồi mà vẫn dính lỗi này đây:
    Máy em Win10 x64
    mình cũng bị như vậy chủ thớt chỉ dùm vs
    Khách viếng thăm hãy cùng dytdyt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi dytdyt [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cũng bị như vậy chủ thớt chỉ dùm vs
    bạn không cần mở như video đâu, mở ngay trên WMare luôn đó cũng được
    Khách viếng thăm hãy cùng sogintdemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi minhkhanh109 [Only registered and activated users can see links. ]

nó cứ như thế này mãi
    fix cho lỗi giống bạn này đơ đơ là các bạn xóa hết log, xóa hết nhân vật trong sever1 của thư mục mysql đi là hết nhé!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi sogintdemon [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này là bị sao thế pác ? Mình chình ip theo như video hết rồi mà tới mục ipconfig thì nó ra như thế ?
    bạn gõ sai lệnh kìa, iFconfig chứ ko phải iPconfig

--- Chế độ gộp bài viết ---

thấy mấy bạn kia làm chạy ok hết. lỗi gì trong game thì các b tìm các topic khác or bên topic tổng hợp ... của bạn TVNAM ấy. các b vào đó hỏi + đọc cmt đi. bản này là bản V3 tranminhdo gốc đó
    Khách viếng thăm hãy cùng volamkysu.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to volamkysu.vn For This Useful Post:

minhkhanh109 (25-10-15), sogintdemon (26-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    248

Cái này mình bấm vô nó đơ một lúc rồi toàn báo không kết nối được ? Bạn chỉ cách fix luôn nha
    thank

Thành Viên
    Thanks
    530

Trích dẫn Gửi bởi sogintdemon [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này mình bấm vô nó đơ một lúc rồi toàn báo không kết nối được ? Bạn chỉ cách fix luôn nha
    thank
    Bạn down thử patch này xem sao nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tului xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tului vì bài viết này !

sogintdemon (26-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi tului [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn down thử patch này xem sao nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    Thank pác em đã chơi được. Mà có con npc "Nam Cung Nhất Thiết " là nó tàng hình, chỉ hiện tên . Nhấp vô nó thì bị stopping . Pác chỉ em cách fix lỗi này đi
    Còn làm sao có lệnh bài GM z pác
    thank
    Lần sửa cuối bởi sogintdemon, ngày 26-10-15 lúc 01:45 AM.

Thành Viên
    Thanks
    530

Thank pác em đã chơi được. Mà có con npc "Nam Cung Nhất Thiết " là nó tàng hình, chỉ hiện tên . Nhấp vô nó thì bị stopping . Pác chỉ em cách fix lỗi này đi
    Còn làm sao có lệnh bài GM z pác
    thank
    Bạn down file lệnh bài admin này về và làm theo hướng dẫn trong đó nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tului xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tului vì bài viết này !

sogintdemon (26-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi tului [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn down file lệnh bài admin này về và làm theo hướng dẫn trong đó nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái add thêm hàm vào NPC là file npc nào thế pác? Trước giờ em toàn tự sướng máy cái server cài sẳn nên phần này dở lắm
    trong máy ảo Win có cái này phải sever không pác ? EM tháy không có cái nào giống với cái thư mục server1 để chép vô hết. pác có patch nào hiện con Nam Cung Nhất Thiết không ? Add lệnh bài em đọc 1 hồi vẫn chưa thông não nỗi
    thank
    Lần sửa cuối bởi sogintdemon, ngày 26-10-15 lúc 02:15 AM.

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến sogintdemon vì bài viết này !

daomanhtien (05-01-18)

Thành Viên
    Thanks
    26

mình bước 1 2 rôì đến chạy sv thì bị lỗi fix kiểu j thế bạn
    chạy centos cũng bt
    Lần sửa cuối bởi dytdyt, ngày 26-10-15 lúc 02:31 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dytdyt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  3. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  4. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  5. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM

Tag của Chủ đề này