[JX] Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 277
    Thành Viên
    Thanks
    269

Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

Trích dẫn Gửi bởi volamkysu.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    ip m config sẳn hết rồi bạn. bị gì pm yahoo m coi cho. chử ký
    Yahoo quên mất cái ID rồi, cho xin cái fb đi, bạn xem dùm mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến greentears vì bài viết này !

s2thanghe (23-10-15)

Thành Viên
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    Yahoo quên mất cái ID rồi, cho xin cái fb đi, bạn xem dùm mình với
    vào đây tải cái này về máy tính: [Only registered and activated users can see links. ]
    rồi add ních ICQ m vào: 691549351
    fb riêng tư quá m ko tiện.
    Khách viếng thăm hãy cùng volamkysu.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến volamkysu.vn vì bài viết này !

s2thanghe (23-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi volamkysu.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    ip m config sẳn hết rồi bạn. bị gì pm yahoo m coi cho. chử ký
    Bạn cho mình hỏi cách chỉnh sửa NPC. Kiểu như mới tạo nhân vật xong ra nhận vật phẩm mình mong muốn á

Mình muốn làm một server chơi mạng LAN mà chưa hiểu mấy cái này lắm. Với cái này có auto không ạ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng s2thanghe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi s2thanghe [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cho mình hỏi cách chỉnh sửa NPC. Kiểu như mới tạo nhân vật xong ra nhận vật phẩm mình mong muốn á

Mình muốn làm một server chơi mạng LAN mà chưa hiểu mấy cái này lắm. Với cái này có auto không ạ ?
    cái này b phải biết code chứ ko rành thì củng chịu á
    vào đây dow cái này về: [Only registered and activated users can see links. ]
    cài đặt xong đăng nhập vào ip 192.168.1.100 | root | 123456 | port: 22
    code nằm ở thư mục " /root/home/jxser/ "
    b kéo ra ngoài máy mà coi code cho biết, coi thêm mấy hd topic khác là b biết.
    -- vấn đề chơi lan trong quán nét thì b tắt fw máy chạy sv đó đi rồi chép patch ra các máy con cùng mạng lan là chơi đc.
    còn ko đc thì coi lại ip. đôi khi ip tiệm đó dạng 192.168.0.xxx nên phải config lại
    Lần sửa cuối bởi volamkysu.vn, ngày 24-10-15 lúc 12:07 AM. Lý do: sai chính tả
    Khách viếng thăm hãy cùng volamkysu.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone minhkhanh109's Avatar
    Thanks
    335

[Only registered and activated users can see links. ]bị như thế này phải làm sao đẩy pro
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhanh109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi minhkhanh109 [Only registered and activated users can see links. ]
    bị như thế này phải làm sao đẩy pro
    Vơ sần VMW bị cũ bác à
    do e tạo win xp này = win 7 64bit nên xài vmware 11.
    Fix thêm 1 lỗi nữa là trong cái patch của tranminhdo ko có data nên các bác dow thêm patch của yoken về là vào game bthuowngf
    Lần sửa cuối bởi volamkysu.vn, ngày 25-10-15 lúc 12:31 AM.

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến volamkysu.vn vì bài viết này !

minhkhanh109 (25-10-15)

Thanks
    335

Vơ sần VMW bị cũ bác à
    do e tạo win xp này = win 7 64bit nên xài vmware 11.
    Fix thêm 1 lỗi nữa là trong cái patch của tranminhdo ko có data nên các bác dow thêm patch của yoken về là vào game bthuowngf
    ok, thanks em làm đc rồi
    cho em hỏi, sao em thả boss hoài ko đc vậy bác
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhanh109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sonempty's Avatar
    Thanks
    1

Bác thớt có VMware 11 share phát đi bác.
    Search google đc cái VMware 11 , Crack và cài vào rồi mà vẫn dính lỗi này đây:
    Máy em Win10 x64
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi sonempty, ngày 25-10-15 lúc 01:56 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng sonempty xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi sonempty [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác thớt có VMware 11 share phát đi bác.
    Search google đc cái VMware 11 , Crack và cài vào rồi mà vẫn dính lỗi này đây:
    Máy em Win10 x64
    khởi động lại máy rồi thử lại xem sao bạn.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi minhkhanh109 [Only registered and activated users can see links. ]
    ok, thanks em làm đc rồi
    cho em hỏi, sao em thả boss hoài ko đc vậy bác
    kiếm file bosscham.lua trong scipt/item thêm vào số ,53 vào mấy cái dãy số dài dài kia, chạy lại sv là đc. mấy cái này hd bên topic của tvnam roài kìa b, ở bển ổng hd gần như full rồi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoangjx vì bài viết này !

minhkhanh109 (25-10-15)

Thanks
    335

[Only registered and activated users can see links. ]

nó cứ như thế này mãi

Trang 2 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  3. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  4. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  5. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM

Tag của Chủ đề này