[JX] Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10 - Trang 18
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 18 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 277
    Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    2

Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    ạc code chỉ việc add vào 1 thàng NPC mới là dùng đc mà, add thêm 1 thằng đặt tên NPC mua sắt vụn cho nó hay
    vào jxser\server1\script\global/autoexec.lua
    add thêm nhé
    xong khởi động server là có ngay 1 thằng mua ve chai
    11.fix lỗi bang hội ko nâng cấp được:

vào : getway/s3relay/setting/tong : chỉnh trong tong_level_data. ở dòng đầu tiên có 2 số 0 ở cột thứ 3 thứ 4 ấy. bác chỉnh thành 10 với 8 là đẳng cấp 1 vẫn nâng max tác phường
    cái số 6720 tiếp theo sau 2 số 0 ở tong_level_data đấy bác là cột cống hiến. chỉnh nó lên 672000 rồi lấy tiền vạn gửi ngân quỹ xog chuyển qua thành ngân quỹ kiến thiết là xài tẹt :d hoặc ko thì copy của t cho nhanh
    0 10 8 672000 960 0 0 0
    1 3 6 672000 2880 3 3 3
    2 6 6 1344000 8640 3 3 6
    3 8 6 2016000 21600 4 3 9
    4 9 8 3360000 33600 5 3 9
    5 10 8 504000

59. Share chức năng Admin tích hợp sẵn trong lệnh bài
    share cái Lệnh bài admin cho anh em ai chưa có thì dùng có hết hướng dẫn bên trong
    muốn add thêm chức năng thì vào server1\script\item\ib\lenhbaiadmin.lua
    link: [Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]
    mình thấy bên 4rgame no chỉ 2 cách này mà sao mình làm hoài ko được.
    chỗ muc 59.Share chức năng Admin tích hợp sẵn trong lệnh bài no hướng dẫn mình

add hàm này vào NPC để lấy lệnh bài

function lbadmin()
    AddItem(6,1,4369,1,0,0,0,0)--lenh bai adm
    end

add thêm cái này vào menu npc
    {"lÊy LÖnh Bµi Admin", lbadmin},

2 cái đó là add vô đâu vậy ban?
    Khách viếng thăm hãy cùng nvt512 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    ạc code chỉ việc add vào 1 thàng NPC mới là dùng đc mà, add thêm 1 thằng đặt tên NPC mua sắt vụn cho nó hay
    vào jxser\server1\script\global/autoexec.lua
    add thêm nhé
    xong khởi động server là có ngay 1 thằng mua ve chai
    thằng mua ve chai đâu ko thấy mà thấy mất luôn thằng hỗ trợ rồi ông ơi

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Trích dẫn Gửi bởi nvt512 [Only registered and activated users can see links. ]
    thằng mua ve chai đâu ko thấy mà thấy mất luôn thằng hỗ trợ rồi ông ơi
    ac bạn add ko đúng mới bị lỗi,để tối mình về mình gửi cho vài file
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    2

ac bạn add ko đúng mới bị lỗi,để tối mình về mình gửi cho vài file
    hiz làm theo cái bạn chi đó @@! bạn giúp mình fix cái lỗi nâng cấp bằng, event, với thêm cái lệnh bài ADMIN đc ko?
    mà sever mình ko có công thành phải ko? mình chờ mấy tối rồi mà ko thấy nó báo công thành

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

hiz làm theo cái bạn chi đó @@! bạn giúp mình fix cái lỗi nâng cấp bằng, event, với thêm cái lệnh bài ADMIN đc ko?
    mà sever mình ko có công thành phải ko? mình chờ mấy tối rồi mà ko thấy nó báo công thành
    cái này chép vào client [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này chép vào server [Only registered and activated users can see links. ]
    chép xong rồi khở động lại server nhé rồi vào npc trước tạp hóa Ba lăng huyện, nhận LB admin
    Lần sửa cuối bởi vuduymanh, ngày 18-01-16 lúc 08:58 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    2

[/COLOR]
    cái này chép vào client [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này chép vào server [Only registered and activated users can see links. ]
    chép xong rồi khở động lại server nhé rồi vào npc trước tạp hóa Ba lăng huyện, nhận LB admin
    Cảm ơn cậu nhiều nhé! ^^

À! mà cậu sữa được lỗi nâng cấp bang hội ko? mình canh thời gian đánh công thành hoài mà ko có sự kiện đó.

với mấy cái event cậu chỉnh lại thơi gian đươc ko? mình đã thử thay đổi thời gian của sever thì event mới sử dụng được nhưng mỗi lần vậy là phải chạy lại sever

--- Chế độ gộp bài viết ---

even nay có ai biết sữa ko vậy? chế tạo thì ngày 8-6-2014, sử dụng người tuyết thì vào năm 31-1-2007
    Mình đã thử chỉnh lại thời gian của máy ảo nhưng mỗi lần làm vậy thì phải chạy lại sever thì nó mới nhận, mất thời gian lắm. có ai biết cách chỉnh toàn bộ nó về 2016 ko chi mình với ^^

Ngân sách kiến thiết bang cần để nâng cấp là 96k vạn, nhưng trong hệ thống ban hội thì ngân sách kiến thiết nó chỉ giới hạn ở mức 66k vạn. thế sao nâng cấp được mọi người? có ai biết cách làm tăng giới hạn ngân sách kiến thiết ko chỉ giúp mình với
    ai biết sữa lỗi này ko? chi giùm mình với
    Lần sửa cuối bởi nvt512, ngày 18-01-16 lúc 09:27 PM. Lý do: post nhầm

Thành Viên
    Thanks
    132

Máy bác ơi dòng này \jxser\server1\script\global\addspreadernpc.lua ở đâu vậy ạ, em tìm hoài mà ko thấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KangGary's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    175

Trích dẫn Gửi bởi Kethanglang [Only registered and activated users can see links. ]
    Máy bác ơi dòng này \jxser\server1\script\global\addspreadernpc.lua ở đâu vậy ạ, em tìm hoài mà ko thấy.
    Mở wnscp thì thấy thôi 30 charrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng KangGary xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi KangGary [Only registered and activated users can see links. ]
    Mở wnscp thì thấy thôi 30 charrrrrrrr
    bạn ơi vào winscp hostname, user name,pass là gì vậy ?

sao mình đánh 192.168.1.100 port 22
    Username root, pass 123456 ko được nhĩ ?
    Lần sửa cuối bởi Kethanglang, ngày 22-01-16 lúc 07:09 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KangGary's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    175

Trích dẫn Gửi bởi Kethanglang [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi vào winscp hostname, user name,pass là gì vậy ?

sao mình đánh 192.168.1.100 port 22
    Username root, pass 123456 ko được nhĩ ?
    Có teamv không?
    30 charrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng KangGary xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 18 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  3. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  4. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  5. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM

Tag của Chủ đề này