[JX] Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10 - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 277
    Thành Viên
    Thanks
    26

Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

Trích dẫn Gửi bởi ngocht [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình không dùng bản chủ thớt share nên không rõ bạn à. Nhưng như chủ thớt nói là từ ver 3 dev lên thì chắc hầu hết đều tương tự thôi.
    Ở một số npc như lễ quan hoặc một số vật phẩm có kiểm tra acc GM ấy bạn. Chỉ có acc GM mới được nhận là ok. Nhận xong -- cái code nhận đó đi. Lúc nhận thì cho nhận đồ khóa bảo hiểm vĩnh viễn là ok. Chỉ có acc admin mới có.
    1. Bạn cho mình hỏi mình update cài này [Only registered and activated users can see links. ] thì lấy những file nào để không ảnh hưởng đến server.
    2. Cái này nữa [Only registered and activated users can see links. ] thì lấy file nào để update có những sự kiện đó mà không ảnh hưởng đến server hả bạn.
    Xin cảm ơn bạn nhiều...
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenanhthisd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi nguyenanhthisd [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Bạn cho mình hỏi mình update cài này [Only registered and activated users can see links. ] thì lấy những file nào để không ảnh hưởng đến server.
    2. Cái này nữa [Only registered and activated users can see links. ] thì lấy file nào để update có những sự kiện đó mà không ảnh hưởng đến server hả bạn.
    Xin cảm ơn bạn nhiều...
    mình giải thích cho bạn và một số bạn quan tâm dề hiểu nhé: cái 1. là update thêm 1 số tính năng và phái hoa sơn nên bạn có thể lấy toàn bộ file các file vào không ảnh hưởng đến sever( có nghĩa là ko lỗi, hệ thống sever ko thay đổi ...) bạn cop các thư mục tương ứng vào sever Ver 3 hay Sever Yoken đều đc

còn cái update 2..... mình khuyên chỉ update thêm vào sever yoken . mục đích update mục 2 này là để fix 1 số lỗi của sever yoken .... nhưng update này vẫn chưa chuẩn chỉ đâu vẫn còn điều chỉnh 1 chút nhé..... còn nếu cho vào sever Ver 3 - sevêr này chẳng hạn sẽ bị lỗi ngay bạn nhé.... do các file không tương xứng - lỗi đồng bộ.... dẫn đến lỗi sever luôn bạn nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

nguyenanhthisd (06-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    mình giải thích cho bạn và một số bạn quan tâm dề hiểu nhé: cái 1. là update thêm 1 số tính năng và phái hoa sơn nên bạn có thể lấy toàn bộ file các file vào không ảnh hưởng đến sever( có nghĩa là ko lỗi, hệ thống sever ko thay đổi ...) bạn cop các thư mục tương ứng vào sever Ver 3 hay Sever Yoken đều đc

còn cái update 2..... mình khuyên chỉ update thêm vào sever yoken . mục đích update mục 2 này là để fix 1 số lỗi của sever yoken .... nhưng update này vẫn chưa chuẩn chỉ đâu vẫn còn điều chỉnh 1 chút nhé..... còn nếu cho vào sever Ver 3 - sevêr này chẳng hạn sẽ bị lỗi ngay bạn nhé.... do các file không tương xứng - lỗi đồng bộ.... dẫn đến lỗi sever luôn bạn nhé
    1. Về vấn đề chạy sever:
    Các bạn cho em hỏi: khi mình chạy rồi nếu muốn sửa script hoặc setting trong sever centos thì mình sẽ tắt hết chương trình là RelaySys và PaySys và 4 cái trong SecureCRT hay chỉ cần tắt cái nào rồi vẫn chạy script đã sửa... mong được giúp đở.

2. Cái lệnh bài admin: em sửa cho nó chạy giống nam cung nhất thiên. nhưng nó ko dùng đc. nó không như jx win nếu có lỗi thì sẽ hiện lên GS. Như thế này khó quá... có ai có lệnh bài admin code full như nam cung nhất thiên không share e với ạ...
    code em đây. e sửa sao nhấp vào nó không hiện code lun...
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin cảm ơn các bạn đã giúp đở... Em sẽ thanks nhiệt tình ạ... Xin cảm ơn...
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenanhthisd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyenanhthisd vì bài viết này !

roianthit (06-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi nguyenanhthisd [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Về vấn đề chạy sever:
    Các bạn cho em hỏi: khi mình chạy rồi nếu muốn sửa script hoặc setting trong sever centos thì mình sẽ tắt hết chương trình là RelaySys và PaySys và 4 cái trong SecureCRT hay chỉ cần tắt cái nào rồi vẫn chạy script đã sửa... mong được giúp đở.

2. Cái lệnh bài admin: em sửa cho nó chạy giống nam cung nhất thiên. nhưng nó ko dùng đc. nó không như jx win nếu có lỗi thì sẽ hiện lên GS. Như thế này khó quá... có ai có lệnh bài admin code full như nam cung nhất thiên không share e với ạ...
    code em đây. e sửa sao nhấp vào nó không hiện code lun...
    Xin cảm ơn các bạn đã giúp đở... Em sẽ thanks nhiệt tình ạ... Xin cảm ơn...

Úp cùng chung câu hỏi

.
    Khách viếng thăm hãy cùng roianthit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    253

bỏ lâu ngày wá cài lại ko đc mấy thánh à, giúp tui với. lên win 10 chạy 2 máy ảo cònig ok hết, 2 máy ping thấy nhau hết
    Tới đây thì lỗi này chả nhớ làm sao
    Khách viếng thăm hãy cùng trungjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi tului [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn down thử patch này xem sao nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã tải patch của bạn mà sao vẫn k dc ta?
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã tải patch của bạn mà sao vẫn k dc ta?
    bạn làm đúng các bước thì chơi đc mà mấy bạn kia đều chơi đc ok đấy thôi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi trungjx [Only registered and activated users can see links. ]
    bỏ lâu ngày wá cài lại ko đc mấy thánh à, giúp tui với. lên win 10 chạy 2 máy ảo cònig ok hết, 2 máy ping thấy nhau hết
    Tới đây thì lỗi này chả nhớ làm sao
    b xem lại sql bên win chạy chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng volamkysu.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi volamkysu.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn làm đúng các bước thì chơi đc mà mấy bạn kia đều chơi đc ok đấy thôi

--- Chế độ gộp bài viết ---

b xem lại sql bên win chạy chưa
    E đã làm theo như thế rồi.
    cứ Kiểm Tra Lại Đường Truyền .....................
    Bác chỉ dùm e với
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên rioranso's Avatar
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác chỉ dùm e với
    ♫ settings/severlist config lại ip 192.168.1.100
    Khách viếng thăm hãy cùng rioranso xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    15

Bác chỉ dùm e với
    pm y!m, đọc tw m coi cho :-SS
    Khách viếng thăm hãy cùng volamkysu.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  3. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  4. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  5. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM

Tag của Chủ đề này