[JX] Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10 - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 22 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 277
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    tắt tường lửa(firewall) và card mạng thật đi rồi mở lại là hết
    Cho mình hỏi file LUA NPC nằm trong thư mục nào vậy? Tìm để thêm cái lệnh bài admin mà tìm mãi ko ra?
    Khách viếng thăm hãy cùng runan90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thì mình cũng đã thử tất cả mọi cách rồi nhưng vẫn không được
    Khách viếng thăm hãy cùng kennypham89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi kennypham89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì mình cũng đã thử tất cả mọi cách rồi nhưng vẫn không được
    bạn vào đây coi này

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng roianthit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình thử hết cách rồi nhưng cũng như vậy ah co ai team view xem hộ mình ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng kennypham89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai giúp mình với, xin được hậu tạ

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi kennypham89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai giúp mình với, xin được hậu tạ
    Đoc team đi vao xem cho...giup dc chut nao giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng huypronet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến huypronet vì bài viết này !

hoivegame (02-04-16)

Thành Viên
    Thanks
    26

Cho em hỏi cái NPC Nam Cung Nhất Thiên trong video là NPC id mấy vậy hả ... và trong file namcung.pak pack ra thì file số mấy là file NPC vậy? Xin cảm ơn trước....
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenanhthisd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    114

Icon10 Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

Trích dẫn Gửi bởi nguyenanhthisd [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho em hỏi cái NPC Nam Cung Nhất Thiên trong video là NPC id mấy vậy hả ... và trong file namcung.pak pack ra thì file số mấy là file NPC vậy? Xin cảm ơn trước....
    1802 NPC ID đó đây nhé bạn .
    Nếu cần tìm thông tin của những NPC event + tính năng thì bạn tìm ở các file addspreadernpc.lua hoặc autoexe.lua. Đường dẫn là script/global
    Có gần như là đầy đủ !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ngocht vì bài viết này !

nguyenanhthisd (05-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi ngocht [Only registered and activated users can see links. ]
    1802 NPC ID đó đây nhé bạn .
    Nếu cần tìm thông tin của những NPC event + tính năng thì bạn tìm ở các file addspreadernpc.lua hoặc autoexe.lua. Đường dẫn là script/global
    Có gần như là đầy đủ !!!
    Tiện thể cho em hỏi! Cái [Only registered and activated users can see links. ] này
    với bản của mình nó khác nhìu không? về phần việt hóa đó.
    e muốn được cái lệnh bài admin. mà chỉ có admin mới dùng đc. mem thì cần pass hoặc không dùng đc. ?
    Xin cảm ơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenanhthisd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    114

Icon10 Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

Mình không dùng bản chủ thớt share nên không rõ bạn à. Nhưng như chủ thớt nói là từ ver 3 dev lên thì chắc hầu hết đều tương tự thôi.
    Ở một số npc như lễ quan hoặc một số vật phẩm có kiểm tra acc GM ấy bạn. Chỉ có acc GM mới được nhận là ok. Nhận xong -- cái code nhận đó đi. Lúc nhận thì cho nhận đồ khóa bảo hiểm vĩnh viễn là ok. Chỉ có acc admin mới có.
    Lần sửa cuối bởi ngocht, ngày 05-01-16 lúc 01:45 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ngocht vì bài viết này !

nguyenanhthisd (05-01-16)

Trang 12 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 22 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  3. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  4. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  5. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM

Tag của Chủ đề này