[JX] Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10 - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 277
    Thành Viên
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    15

Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

Trích dẫn Gửi bởi kakashiktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hỏi đường dẫn " \jxser\server1\script\global\addspreadernpc.lua" nằm ở đâu vạy, server hay patch, nếu server thì nằm trong win ảo ổ C có chữ SV đúng k, đưa đường dẫn nhưng đâu phải ai cũng giỏi cũng biết như thớt, cho mọi ng cách khắc phục cụ thể hơn đi, vào sv win ảo kiếm k ra, vào patch mò điên não...đang k biết phải làm s, win 10 cài k đc sql 2000 nên qua win ảo, win ảo rất tốt nhưng lỗi này k fix đc thật sự rất nản, chưa test được sv
    tải tool winscp về truy cập vào linux mà sửa

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi runan90 [Only registered and activated users can see links. ]
    a cho e patch "tìm lại cố nhân" giống như trong video hướng dẫn đc ko ạ?
    patch trong file nén của máy ảo ko kết nối đến máy chủ đc, còn patch shared của yoken ko đc giao diện võ lâm cũ
    b tự làm đc mà, tìm mấy bài trong clb đi có đó
    Khách viếng thăm hãy cùng volamkysu.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

bạn ơi team view hộ mình dc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng applelove123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    đọc kỹ phần #1 cuối là thấy hướng dẫn auto nhé bạn... đây là auto như VNG bạn nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    cài này mình mở ra được mà sao ko thấy hiện tên nhân vật trong auto, bạn nào làm được chỉ mình với, thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng runan90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

võ lâm ký sự ơi bạn làm ơn cài giùm giúp tôi cái sever này trên win xp được không bạn.
    Tớ làm theo hướng dẫn đủ các kiểu mà hoa hết mắt mũi 4 ngày nay rùi Tớ mún cài offline phiên bản này để khi đi biển chơi đỡ buồn
    Bạn làm ơn giúp tớ qua team view với ,đây là địa chỉ của tớ ,khi nào bạn rảnh giúp giùm tớ với nha
    yahoo :[email protected]
    gmail : [Only registered and activated users can see links. ]
    tel :01.225.255.955
    mình tên Khánh
    nháy đt tớ gọi lại bạn nhé ^^ ,thân
    Khách viếng thăm hãy cùng shinhpvnn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi shinhpvnn [Only registered and activated users can see links. ]
    võ lâm ký sự ơi bạn làm ơn cài giùm giúp tôi cái sever này trên win xp được không bạn.
    Tớ làm theo hướng dẫn đủ các kiểu mà hoa hết mắt mũi 4 ngày nay rùi Tớ mún cài offline phiên bản này để khi đi biển chơi đỡ buồn
    Bạn làm ơn giúp tớ qua team view với ,đây là địa chỉ của tớ ,khi nào bạn rảnh giúp giùm tớ với nha
    yahoo :[email protected]
    gmail : [Only registered and activated users can see links. ]
    tel :01.225.255.955
    mình tên Khánh
    nháy đt tớ gọi lại bạn nhé ^^ ,thân
    b coi video của yoken rồi làm theo, xp chắc cpu + ram yếu chạy gì nỗi 2 cục này
    2 cục này dành cho win 64 bit là đẹp trời thôi. ram phải trên 4gb, còn yếu yếu 32bit thì cài cách của yoken ấy b
    Khách viếng thăm hãy cùng volamkysu.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến volamkysu.vn vì bài viết này !

shinhpvnn (23-12-15)

Thành Viên
    Thanks
    0

Có bác nào chỉ giúp mình cách vào Setting của server để chỉnh sửa NPC, tỷ lệ rớt đồ, v.v... đc ko? Mình lần đầu làm bên linux này nên ko biết cách để chỉnh cũng như thay đổi IP ở serverlist. Trong folder SV ko có những thứ như vậy. Facebook của mình là facebook.com/henrypham0804 . Mình cảm ơn trước.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieupham xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Thì tớ cài theo cách của yokent đó võ lâm ký sự ơi ,mà không tài nào mà cài nổi hix.
    Trước giờ tớ cài mấy bản của tuan565 làm sẵn ,nên tớ có mò theo cách yokent mà tớ không làm được ,mấy file yokent yêu cầu tải về để cài đặt ,tớ tải hết rùi, rảnh bạn vọc dùm tớ với nghen
    Khách viếng thăm hãy cùng shinhpvnn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có ai team view giúp mình không? Mình làm hết mọi cách khi mở SecureCRT vẫn bị lỗi "?????" thế này
    Khách viếng thăm hãy cùng kennypham89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên passika's Avatar
    Thanks
    52

Cho mình xinh file setting/item/huangjintupu.txt được không vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng passika xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi kennypham89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai team view giúp mình không? Mình làm hết mọi cách khi mở SecureCRT vẫn bị lỗi "?????" thế này
    tắt tường lửa(firewall) và card mạng thật đi rồi mở lại là hết
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Trang 11 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  3. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  4. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  5. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM

Tag của Chủ đề này