Add ngựa mới không dùng được Cần giúp đỡ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    29

Add ngựa mới không dùng được Cần giúp đỡ

Mình có 2 vấn đề về ngựa cần xin cao thủ chỉ giúp

1. Mình có add thêm 1 cài con ngựa mới vào nhưng khi chế ra thì không dùng được, Nó không báo là thiếu đẳng cấp hay bất kỳ một thông báo nào khác mà Phải chuột thì không thấy có động tĩnh gì.

2. Mình hạ cấp 1 con ngựa từ cấp 130 xuống 90 (Đã thay đổi cả trên SV và Client) nhưng khi chế ra vẫn yêu cầu cấp 130 mới dùng được, không biết còn phải chỉnh ở đâu nữa?

Ai biết cần phải khai báo Ngựa ở đâu xin chỉ giúp.
    Khách viếng thăm hãy cùng hattieuadt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vinakfc's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: Add ngựa mới không dùng được Cần giúp đỡ

Trích dẫn Gửi bởi hattieuadt [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình có 2 vấn đề về ngựa cần xin cao thủ chỉ giúp

1. Mình có add thêm 1 cài con ngựa mới vào nhưng khi chế ra thì không dùng được, Nó không báo là thiếu đẳng cấp hay bất kỳ một thông báo nào khác mà Phải chuột thì không thấy có động tĩnh gì.

2. Mình hạ cấp 1 con ngựa từ cấp 130 xuống 90 (Đã thay đổi cả trên SV và Client) nhưng khi chế ra vẫn yêu cầu cấp 130 mới dùng được, không biết còn phải chỉnh ở đâu nữa?

Ai biết cần phải khai báo Ngựa ở đâu xin chỉ giúp.
    biết cũng déo ai chỉ tự tìm hiểu thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng vinakfc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: Add ngựa mới không dùng được Cần giúp đỡ

Có bạn nào biết ko nhỉ
    vấn đề nan giải vẫn chưa đc giải quyết
    Khách viếng thăm hãy cùng hattieuadt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!