Gamemodes Gvc
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Gamemodes Gvc

Thành Viên
    Thanks
    0

Gamemodes Gvc

Hôm nay mình quyết định chia sẻ gamemode mà mình dày công ngâm cứu và phát triển trong 2 năm lên cho các bạn sử dụng. Vì gamemode của mình đã bị trộm và những thằng ăn trộm đó tự nhận đó là gamemode của mình phát triển mặc dù đéo có lấy 1 tý kiến thức gì về SA-MP và công sức bỏ ra cho cái gamemode đó.

Mình chia sẻ lại cho các bạn sử dụng, mong các bạn có sử dụng thì cũng đừng có tự nhận đó là của mình. Nếu có tự đắc với ai thì nhớ viết cái câu GvC RP làm Base. Là mình thấy vui rồi, khi mà công sức của mình làm ra trong 2 năm được người ta công nhận.

1 số hình ảnh Review của bọn không có danh dự và nhân phẩm đang sử dụng gamemode của mình
    Còn đối với những thằng ăn cắp và đang sử dụng, lục móc func trong gamemode của mình rồi tự nhận là tự làm ra ý, ĐỊT CON MẸ CẢ NHÀ CHÚNG MÀY, chúng mày chỉ là cái bọn đi ăn trộm thôi, tao đéo quan tâm và chúng mày muốn sử dụng gamemode của tao mất 2 năm chất xám để làm ra với cái giọng điệu như thế thì bố mày cho cả Việt Nam này sử dụng luôn. Từ thằng ăn trộm tới thằng sử dụng gamemode ăn trộm của tao, nhớ lấy cái tên Hyperion vì Hyperion là cha đẻ của cái GameMode mà chúng mày sử dụng 1 cách trái phép, gọi tao bằng bố đi là vừa, tất cả member của chúng mày cũng nên như thế, chứ đừng tự bợ đít nhau cái kiểu xài gamemode của tao rồi tung hô nhau lên, bố mày nói thế thôi. Chúng mày đéo phải người Việt Nam, người Việt Nam cần cù chịu khó còn chúng mày chỉ rình rình để ăn trộm của người khác thôi đéo khác gì bọn Trung Quốc sang Việt Nam làm càn ở Trường Sa Hoàng Sa đâu. Tự thấy nhục với bản thân mình đi, khi đéo bằng người phải đi ăn trộm phá hoại kiểu đó. Tao sống chưa bao giờ biết hổ thẹn với ai 1 điều gì, nên đừng có chửi tao, hay lên mặt với tao trong khi chúng mày đang sử dụng gamemode của tao nhé hới mấy con chó ăn cắp rồi sử dụng gamemode của tao rồi chạy long nhong ở làng SA-MP Việt Nam ạ.

Mình chỉ chửi những thằng ăn trộm mode của mình và những thằng sử dụng hàng được share của thằng ăn trộm rồi tự nhận là bản thân phát triển nên, còn các bạn sử dụng cái mình share, mình hoàn toàn không có vấn đề gì với các bạn nếu như các bạn có chút lòng tự trọng về việc giữ Credits và công nhận base là GvC RP khi các bạn phát triển nó. Vì các bạn thử phát triển 1 cái gamemode được 2 năm trời rồi để người khác trộm xem xem các bạn cảm thấy thế nào ?

Credits - License
    Dơnload : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vannghia007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Gamemodes Gvc

cho mình xin link doaw đi ^^ tks
    vào l;imk đó không có gì
    Khách viếng thăm hãy cùng bill_gates xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!