Help me. Ko chỉnh sửa Char đc
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    0

Help me. Ko chỉnh sửa Char đc

Bác nào giúp em cái em làm xong hết roài nhưng khi vào [Only registered and activated users can see links. ] để chỉnh sử nhân vật thì bị lỗi.
    Cứ sửa xong nhân vật như add đồ hoặc là sửa thông số nhân vật thì sau khi sửa xong vào lại game nó cứ hiện thông báo: "Không tải đc dữ liệu nhân vật từ server"
    bác nào biết cách khắc phục thì giúp em cái
    Khách viếng thăm hãy cùng TửLong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Help me. Ko chỉnh sửa Char đc

em thì vào dc rùi nhưng ma nếu chỉnh sửa đò thì nhân vạt hay ca nịk đó không kết nối dc nữa luôn . co ai chỉ cho em cách học nghề dc không em chỉ học đén dc cấp 3 thì không học dc nữa bấm R lên thi chỉ báo có 20/30 chứ không hơn dc
    Khách viếng thăm hãy cùng boy9000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

chú ý xem nhân vật có ở trong dungeon nào ko , nếu ở trong thì phải bật phụ bản lên mới đăng nhập đc ~.~ , còn nếu ko thì ... bó tay
    Khách viếng thăm hãy cùng flygon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoanganhquan10a11's Avatar
    Thanks
    48

Em biết tại sao rồi,chắc các bác vào [Only registered and activated users can see links. ] xong điền ID nhân vật xong Enter để nó vào hả, nếu như vậy trong đó em chỉ sửa cái điểm DV thôi còn các cái khác sửa là nó hỏng ngay.Nếu sửa cái j vào XML mà sửa nhung phải bít chút ít vềnos cơ, em chịu
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Đông
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi boy9000 [Only registered and activated users can see links. ]
    em thì vào dc rùi nhưng ma nếu chỉnh sửa đò thì nhân vạt hay ca nịk đó không kết nối dc nữa luôn . co ai chỉ cho em cách học nghề dc không em chỉ học đén dc cấp 3 thì không học dc nữa bấm R lên thi chỉ báo có 20/30 chứ không hơn dc
    Cái này thì bạn phải có sách nghề cấp 4 thì mới học tiếp được ở thằng trưởng lão. Bạn vô túi càn khôn mà mua sách nghề cấp 4 của mỗi loại rồi học nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng hotboy88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nghề cấp 4 lên 50 mới cóa Q học tiếp
    có mua cũng chẳng học đc đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng TửLong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Đông
    Thanks
    0

Uhm quên không để ý phần lv vì cái server mình cho rate cao ngất đánh 1 con mob ở chỗ lúc đầu xuất hiện là đã up lun 7x rồi :-j
    Khách viếng thăm hãy cùng hotboy88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

các bác co ai biét cách add một món đồ vào nhân vật không. Em add vào la server bị lỗi không thể kết nói dc nữa cả các nick khác không chỉ riêng nic co nhân vật
    Lần sửa cuối bởi boy9000, ngày 15-07-08 lúc 07:39 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng boy9000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    3

Chỉnh sửa không đúng cách đương nhiên là phải bị lỗi.Mỗi lần sửa cần fair chú ý xem 2 nhân vật có gì khác nhau(túi đồ,hòm đồ,quân hàm,nhiẹm vụ....vv..Sau mỗi lần sửa dữ liệu trong MysQL và sever trong ubuntu có sự khác biệt khắc phục bằng cách restart lại server,ubuntu,thậm chí restart lại máy(windows)sẽ không bị tình trạng "không thể kết nối được server"còn lại thì....em chịu!
    Khách viếng thăm hãy cùng sallyhome xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [help] SS6 xài char Võ Sĩ skill ở vũ khí là disconect X_X
    Bởi Robo_ky trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-05-11, 10:23 AM
  2. [Guide] Tăng số lần reset cho các Char
    Bởi eddy trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 04-10-10, 07:11 PM
  3. Cách Add KNB Vào Char
    Bởi zbeyuz trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 8