[JX] Khôi phục event , anh em nào cảm thấy thích event cũ mà chưa mở lại được inb mìn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    20

Icon1 Khôi phục event , anh em nào cảm thấy thích event cũ mà chưa mở lại được inb mìn

Như tiêu đề ai thấy hoài niệm event nào của vl mà chưa mở lại được pm mình giúp cho .
    Fb [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng beongo26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to beongo26 For This Useful Post:

MrHarryPotter (14-10-15), tan_vu646 (14-10-15), traugiautien (14-10-15)

Thành Viên btt204's Avatar
    Thanks
    6

Ðề: Khôi phục event , anh em nào cảm thấy thích event cũ mà chưa mở lại được inb

Mình tâm huyết với event giáng sinh lụm ghétp hạt may mắn , hạt hoàng kim . Event tết ông 30 chạy vào map gì gì đó tank lẫn nhau.

Nếu bạn giúp đc hãy hướng dẫn ở trên đây cho mọi người cùng chơi luôn đc ko
    Lần sửa cuối bởi btt204, ngày 14-10-15 lúc 09:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng btt204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Ðề: Khôi phục event , anh em nào cảm thấy thích event cũ mà chưa mở lại được inb

1. Event Giáng Sinh ghép cây thông.
    2. Trung Thu lòng đèn ông sao, cá chép,ghép từ giấy bạc giấy kiến...
    3. Event Tết Đốt Pháo Hoa.Nhai pháo, nuốt pháo gì đấy.
    - Lâu quá không nhớ hết Event. Nói chung là những event tthời xưa hồi mà võ lâm mới ra ak. Cảm ơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng tan_vu646 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Ok mình tranh thử test ông 30 trước . Event trung thu 2006 để xong kịp mình send bạn luôn

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến beongo26 vì bài viết này !

gakfc1993 (15-10-15)

Thành Viên btt204's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi beongo26 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ok mình tranh thử test ông 30 trước . Event trung thu 2006 để xong kịp mình send bạn luôn
    Có những người như bạn mình rất vui , cảm ơn bạn rất nhiều trước vì sự giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng btt204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Cái ông 30 mươi hành quá . Mới lỗi bắt đầu k có tgian báo danh
    Vừa xong cái báo danh ok hết lại k chịu bắt dâud . Nghi vấn la k đủ người log 12 acc vẫn k được

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến beongo26 vì bài viết này !

gakfc1993 (16-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    229

Trích dẫn Gửi bởi beongo26 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái ông 30 mươi hành quá . Mới lỗi bắt đầu k có tgian báo danh
    Vừa xong cái báo danh ok hết lại k chịu bắt dâud . Nghi vấn la k đủ người log 12 acc vẫn k được
    anh nhắc em mới nhớ, cái event ông ba mươi là hoạt động đầu tiên mà em tham gia
    có con cọp, đi cắn người ta, nếu mình là cọp thì cố gắng cắn trúng càng nhiu ng càng tốt
    nếu ko phai là cọp thì cố mà chạy cấm đầu, hình như bị chạy chậm nữa, quá trời zui lun ^ ^
    kí ức nó cứ ùa về <3
    Khách viếng thăm hãy cùng gakfc1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi gakfc1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    anh nhắc em mới nhớ, cái event ông ba mươi là hoạt động đầu tiên mà em tham gia
    có con cọp, đi cắn người ta, nếu mình là cọp thì cố gắng cắn trúng càng nhiu ng càng tốt
    nếu ko phai là cọp thì cố mà chạy cấm đầu, hình như bị chạy chậm nữa, quá trời zui lun ^ ^
    kí ức nó cứ ùa về <3
    Cái đó mùa 2 rùi chạy đua với cọp trong mê cung random thu phải . Cố gắng vậy

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Event Auto Drop Item + Blue Event zTeam :D
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Development
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 14-04-17, 01:02 AM
  2. [MU] Xin hướng dẫn chỉnh drop event Gaigon và Blue Event
    Bởi bomnong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-01-15, 11:28 AM
  3. [MU] Event Medusa - một trong những event tệ hại của SCF ?
    Bởi HRain trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 24-08-14, 04:37 PM
  4. [MU] lỗi Blue event và summer event sever 11.70.52
    Bởi teomeo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-04-14, 01:51 PM
  5. [MU] Lỗi event chocolate + event ribbon không hoạt động
    Bởi bluesky089 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-04-14, 12:10 PM