[KT] Share Server Kiếm Thế 2 Việt Hóa 90% - Trang 28
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 28 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 ... CuốiCuối
Kết quả 271 đến 280 của 536
    Thành Viên Tâm Huyết tuidangvui's Avatar
    Thanks
    114

Ðề: Share Server Kiếm Thế 2 Việt Hóa 90%

Tìm trong ui.pak, hoặc đưa file ui.pak đây tìm xem sao, nếu không có thì dấu trong file exe, lấy file exe khác là được
    yh, sky: nhatkiemthe [Only registered and activated users can see links. ]

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tuidangvui vì bài viết này !

chandoi1203 (03-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi VNGameZoneVN [Only registered and activated users can see links. ]
    cái đó ở chỗ nào vậy Huynh. Huynh tìm ra chưa?
    Trích dẫn Gửi bởi tuidangvui [Only registered and activated users can see links. ]
    Tìm trong ui.pak, hoặc đưa file ui.pak đây tìm xem sao, nếu không có thì dấu trong file exe, lấy file exe khác là được
    Nó nằm trong ui.pak đó unpack ra mà xóa
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Anh2SiTinh vì bài viết này !

chandoi1203 (03-11-15)

Thành Viên chandoi1203's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    281

Trích dẫn Gửi bởi tuidangvui [Only registered and activated users can see links. ]
    Ví dụ như giờ em đang dùng client KingSoft, nhưng em muốn lôi vài thứ từ Client của VNG qua thì unpak ra tiếp theo em làm gì, có bài hướng dẩn nào same same vậy ko chỉ e với.
    Tại em muốn lôi cái F1 nhân vật của VNG qua bên KingSoft + them một vài thứ nữa. Em có unpak ra rồi nhưng trong đó một nùi gì đó em chả hiểu nỗi
    Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh có rảnh ko cho em xin yahoo or skype e nhờ xíu
    Khách viếng thăm hãy cùng chandoi1203 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    biết là nó ở ui mà là file nào. nhiều quá tìm lẫu vãi. notepab++ tìm cũng ko ra

MÀ cho mình hỏi- cái setting gốc của nó file lớn- khi unpak ra rồi pack lại thì dung lượng lại nhỏ hơn là sao? vậy nó có bị thiếu file nào không vây?

LỖI LÀ DO CÁI SETTING.PAK.TXT ,,,, XIN CÁI SETTING.PAK.TXT,SCRIPT.PAK.TXT ,UI.PAK.TXT FULL VỚI

ĐÂY LÀ LINK VIP ĐỂ TẢI TỐC ĐỘ NHANH CÁC FILE DUNG LƯỢNG LỚN. CÁC BẠN CHỈ CẦN CÓP CÁI LINK BỎ VÀO VÀ NHÂN GETLINK LÀ CÓ LINK TẢI NHANH

[url]http
    Lần sửa cuối bởi VNGameZoneVN, ngày 03-11-15 lúc 02:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi princecold8x [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đã Unpak và Pak lại thành công file setting.pak, script.pak, ui.pak không bị lỗi khi vào game.

Tiện cho mình hỏi cái chữ này sửa ở đâu. tìm mãi không thấy.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lâu ko đụng đến KT thấy các bác rầm rộ quá ko biết hàng chuẩn ko nữa

Đoạn này theo mô tuýp VNG thì sửa ở ui nhé ... còn của sv này mình chưa download nên không biết nó nằm đâu nhưng nếu theo ui chuẩn thì nó sẻ nằm ở đoạn này

\ui\002a\window\loginbg.ini

search [TxtHealth] bằng notepad++

Chuẩn của nó là

Text= <pic=135>Thận trọng trong Giao dịch. Hãy tự bảo vệ mình, tránh bị lừa gạt.<enter><pic=136>Sắp xếp thời gian chơi game để không ảnh hưởng đến sức khỏe và cuộc sống.
    ℵóα

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến na.ilusm89 vì bài viết này !

chandoi1203 (03-11-15)

Thành Viên chandoi1203's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    281

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]

Đoạn này theo mô tuýp VNG thì sửa ở ui nhé ... còn của sv này mình chưa download nên không biết nó nằm đâu nhưng nếu theo ui chuẩn thì nó sẻ nằm ở đoạn này

Chuẩn của nó là

Text= <pic=135>Thận trọng trong Giao dịch. Hãy tự bảo vệ mình, tránh bị lừa gạt.<enter><pic=136>Sắp xếp thời gian chơi game để không ảnh hưởng đến sức khỏe và cuộc sống.
    Hay quá bác ơi, bác hướng dẩn em một xíu về sao chép một vài thứ của vinagame qua cái server em đang xài có được ko bác
    Khách viếng thăm hãy cùng chandoi1203 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    202

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]

Chuẩn của nó là

chính xác là nằm ở file đó. cảm ơn bạn nhé. lấu quá không đụng đến KT. giờ quên hết chẳng nhớ gì nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi VNGameZoneVN [Only registered and activated users can see links. ]
    chính xác là nằm ở file đó. cảm ơn bạn nhé. lấu quá không đụng đến KT. giờ quên hết chẳng nhớ gì nữa
    \ui\002b\window\loginbg.ini unpack cái Ui .pak ra mới thấy được
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    202

\ui\002b\window\loginbg.ini unpack cái Ui .pak ra mới thấy được
    đúng rồi bạn ah. mình unpack ra thấy mà. nhưng pack lại cũng ok luôn nhưng dung lượng nhỏ hơn file gốc. chắc do cái file setting.pak.txt dẫn đường dẫn pack lại ít hơn nên thế. có ai có cái setting.pak.txt và script.pak.txt và ui.pak.txt full thì cho moi người với. xin cảm ơn

CHO MÌNH HỎI NỮA- SAO MÌNH MỞ MÁP CŨNG NHIỀU - lúc vào tạo nhân vật- các thôn đều thấy màu vàng- nhưng chọn thôn để vào game thì lại báo- thôn bạn đã đầy là sao? chưa mở máp đó phải không? những máp đó ID là gì vậy mọi người. hay nó bị lỗi sao? nhưng mình vào tài khoản có sẵn của toandk thì lại vào ok
    Lần sửa cuối bởi VNGameZoneVN, ngày 03-11-15 lúc 08:00 PM.

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

đúng rồi bạn ah. mình unpack ra thấy mà. nhưng pack lại cũng ok luôn nhưng dung lượng nhỏ hơn file gốc. chắc do cái file setting.pak.txt dẫn đường dẫn pack lại ít hơn nên thế. có ai có cái setting.pak.txt và script.pak.txt và ui.pak.txt full thì cho moi người với. xin cảm ơn

CHO MÌNH HỎI NỮA- SAO MÌNH MỞ MÁP CŨNG NHIỀU - lúc vào tạo nhân vật- các thôn đều thấy màu vàng- nhưng chọn thôn để vào game thì lại báo- thôn bạn đã đầy là sao? chưa mở máp đó phải không? những máp đó ID là gì vậy mọi người. hay nó bị lỗi sao? nhưng mình vào tài khoản có sẵn của toandk thì lại vào ok
    Úp lên setting.pak với script.pak và ui.pak mình lấy file .pak.txt cho

Thôn đầy thì map đó chưa mở bạn ... Hình như là 7 map xuân phong cốc bạn cho về 1 map thôi hoặc chỉnh về 1 GS xem bạn ... !

2459 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 8 15 15 Xuân Phong Cốc (Tuyến 1)

Mình chỉnh về 1 GS và mở chỉ mình map này là chỉ có 1 Xuân Phong Cốc cũng vào ok không báo đầy
    ℵóα

Trang 28 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [TLBB] Share các thứ cần thiết của server Tuan565 đã share...
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 06-11-14, 07:09 PM
  3. [TLBB] Share bản server tlbb 3 .30 của tuan565 đã share
    Bởi huyhoang1493 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 201
    Bài viết cuối: 10-07-13, 09:46 AM
  4. [HKGH] Share Server 8.0 China share Full npc
    Bởi herovn1994 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-02-13, 01:30 AM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM