[JX] Vấn đề về trang bị & chỉnh sữa trang bị thay đổi res sv linux
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

Vấn đề về trang bị & chỉnh sữa trang bị thay đổi res sv linux

Mọi người ơi cho mình hỏi là mình muốn option vào trang bị xanh ví dụ như nhẫn xanh kỹ năng vốn có + 1 thì mình có làm như bên win không? và nếu làm như bên win thì khi mình save lại thì copy qa sv sẽ bị lỗi font .vậy có cách nào thì giúp mình với

Vấn đề nhận trang bị xanh có bạn nào có hàm nhận trang bị xanh đầy đủ nội ngoại không ? vì hàm của TV Nam share chỉ nhận đồ ngoại công lâu lau được 1 món đồ nội ( vd nhận tiêu 60 cái thì phải 4 5rương như vậy mới có đồ nội) có bạn nào có hàm nào khác xin giúp mình,va nhận đồ hệ mộc thì chỉ có 5 dòng không đủ phôi để ép đồ tím

Vấn đề res khi mặc trang bị hkmp ,có 1 số món đồ bị lỗi res như áo nm,áo tl,ngựa siêu quang vậy mình muốn chỉnh lại res đúng cho nó là làm như tnào ,mình cảm ơn ae
    Lần sửa cuối bởi niconut, ngày 04-10-15 lúc 11:41 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng niconut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    229

Ðề: Vấn đề về trang bị & chỉnh sữa trang bị thay đổi res sv linux

Trích dẫn Gửi bởi niconut [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người ơi cho mình hỏi là mình muốn option vào trang bị xanh ví dụ như nhẫn xanh kỹ năng vốn có + 1 thì mình có làm như bên win không? và nếu làm như bên win thì khi mình save lại thì copy qa sv sẽ bị lỗi font .vậy có cách nào thì giúp mình với

Vấn đề nhận trang bị xanh có bạn nào có hàm nhận trang bị xanh đầy đủ nội ngoại không ? vì hàm của TV Nam share chỉ nhận đồ ngoại công lâu lau được 1 món đồ nội ( vd nhận tiêu 60 cái thì phải 4 5rương như vậy mới có đồ nội) có bạn nào có hàm nào khác xin giúp mình,va nhận đồ hệ mộc thì chỉ có 5 dòng không đủ phôi để ép đồ tím

Vấn đề res khi mặc trang bị hkmp ,có 1 số món đồ bị lỗi res như áo nm,áo tl,ngựa siêu quang vậy mình muốn chỉnh lại res đúng cho nó là làm như tnào ,mình cảm ơn ae
    trả lời câu 3: Nếu làm đúng các bước như a.Nam thì chỉ cần chỉnh về 16bit 2D là hết bị lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng gakfc1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi gakfc1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    trả lời câu 3: Nếu làm đúng các bước như a.Nam thì chỉ cần chỉnh về 16bit 2D là hết bị lỗi
    ok thanks bạn hiền......................

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

ví dụ cây kiếm nhé: AddItem(0,0,0,10,0,250,10) số 250 là chỉ số mm. số này càng cao càng dễ kiếm op ngon. Số 10 theo sau nó quy định cùng với chỉ số 250 để ra đồ. Để 2 chỉ số đó như này là tỉ lệ ra đồ cao nhất. Còn về script lọc đồ theo ý muốn thì mình gợi ý nhé vì script này t mất hơn 1 tháng mới viết nên cũng ko muốn share . chỉ định hình cho anh em thôi. đó là c làm 1 hàm gọi ra đồ. Sau đó dùng 1 hàm nữa lấy toàn bộ index của đồ vừa gọi ra. cuối cùng dùng hàm check magic của đồ. Đồ nào đạt tiêu chuẩn thì giữ lại còn không thì remove by index luôn. sau đó gán vào 1 item nào đó rồi cứ chuột phải liên tục bao giờ ra món đồ ưng ý thì dừng lại
    Keep Moving Forward

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    ví dụ cây kiếm nhé: AddItem(0,0,0,10,0,250,10) số 250 là chỉ số mm. số này càng cao càng dễ kiếm op ngon. Số 10 theo sau nó quy định cùng với chỉ số 250 để ra đồ. Để 2 chỉ số đó như này là tỉ lệ ra đồ cao nhất. Còn về script lọc đồ theo ý muốn thì mình gợi ý nhé vì script này t mất hơn 1 tháng mới viết nên cũng ko muốn share . chỉ định hình cho anh em thôi. đó là c làm 1 hàm gọi ra đồ. Sau đó dùng 1 hàm nữa lấy toàn bộ index của đồ vừa gọi ra. cuối cùng dùng hàm check magic của đồ. Đồ nào đạt tiêu chuẩn thì giữ lại còn không thì remove by index luôn. sau đó gán vào 1 item nào đó rồi cứ chuột phải liên tục bao giờ ra món đồ ưng ý thì dừng lại
    vậy cho mình hỏi là giữa hàm của linux trang bị xanh và win có thể làm giống nhau được k? bạn có thể hướng dẫn 1 chút về cách nhận random trang bị xanh nhưng đầy đủ option được k?
    ngoài ra cho mình hỏi về việc tao thêm item xanh (nhẫn vũ khí) có kỹ năng vốn có + 1 thì có giống như win k? có cần chỉnh font hay chỉnh gì khác khi qa linux?
    Lần sửa cuối bởi niconut, ngày 05-10-15 lúc 01:24 AM.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 92
    Bài viết cuối: 18-10-19, 03:23 PM
  2. [Gunny] Trang Dev Gunny của Brazil như trang clbgames ?
    Bởi nmvuong52 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-03-14, 12:19 PM
  3. [KT] Xin script Chân Nguyên- Ngoại Trang - Trang bị pet để add vào sever Satthupro_95
    Bởi mrtieutien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-07-13, 01:10 PM
  4. Cho Hỏi Thay trang index như thế nào
    Bởi vuthaihung82 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-07-13, 12:20 AM
  5. xin trang download file main trang cua webzen
    Bởi mrgacon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-06-11, 04:37 AM