Zhengtu Sever!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Chủ đề: Zhengtu Sever!!

Thành Viên
    Thanks
    0

Zhengtu Sever!!

Chào anh em clbagames!!

Một dịp tình cờ mình đã kiếm được source server này.Hôm nay , mình hân hạnh giới thiệu cho tất cả các bạn nghien cứu và setup nó.

Server link :[Only registered and activated users can see links. ] Pass :gotitatragezone

Client link : [Only registered and activated users can see links. ]

Mong mọi người hợp tác và phát triển nó.
    Khách viếng thăm hãy cùng cabalviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cabalviet vì bài viết này !

HeavenGames (11-06-12)

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Zhengtu Sever!!

OK^^,Đang test nếu thành công sẽ up guide cho anh em ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Lovepw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có gì add nick mình [Only registered and activated users can see links. ].Có thông tin mới về các server game from china.Mình sẽ cung cấp cho bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng cabalviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên CuuVyHo's Avatar
    Thanks
    0

Zhengtu này hình như là Chinh Đồ , thằng VNG sắp tậu
    Khách viếng thăm hãy cùng CuuVyHo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoang_ai's Avatar
    Thanks
    0

có gì úp sever sang Megafire cho em nhé thank
    Khách viếng thăm hãy cùng hoang_ai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

phải test cai này mới dc có vẻ hay đây
    nếu ổn run online trước thằng VNG
    ke ke
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

server nay run trên lền linux + database MySQL
    nghe nó quảng cáo server này nè
    Đầu năm 2008, Zhengtu Online, hay Chinh đồ (sắp được VinaGame phát hành tại Việt Nam), đã trở thành game đầu tiên trên thế giới cùng lúc có tới hơn 2 triệu người đăng nhập.

Số người truy cập Internet ở quốc gia đông dân nhất thế giới là khoảng 220 triệu, điều này đồng nghĩa với việc 1% người sử dụng mạng đã chơi Zhengtu Online cùng một thời điểm, đó là con số đáng kinh ngạc.

Điều đáng ngạc nhiên hơn nữa là nhà phát triển Zhengtu, Giant Interactive, giờ là một trong những công ty công nghệ có tiềm lực tài chính mạnh nhất Trung Quốc. Sáng lập viên của Giant, ông Sử Ngọc Trụ, cũng đứng thứ 24 trong số những người giàu nhất nước này. Zhengtu Online là trò chơi sinh lợi duy nhất của Giant.

Lộ Dương, nữ bác sỹ 27 tuổi ở một bệnh viện ở Thành Đô, nhớ lại quãng thời gian "điên rồ" nhất mà cô từng chơi Chinh đồ: "Lúc đó tôi như một con bạc khát nước trong sòng đỏ đen. Mắt tôi không rời màn hình và miệng thì thét lên tên của món đồ mình muốn có 'Gỗ mun này, gỗ mun này' hoặc bất cứ nguyên liệu quý nào khác trong game. Nhưng rồi cuối cùng, tôi chẳng nhận được gì khác ngoài chút điểm kinh nghiệm".

Cách chơi gây nghiện này ngày càng trở nên hấp dẫn game thủ. Rất nhiều người ít tiền nghĩ rằng họ hoàn toàn có thể cạnh tranh được với những kẻ giàu sang, chỉ cần một chút may mắn mà thôi.

Hơn thế, khi mới bắt đầu, Zhengtu tỏ ra là một trò chơi vô hại, chẳng muốn lấy tiền của game thủ, bởi theo lời quảng cáo của Giant, đây là trò chơi "miễn phí suốt đời". Chính vì thế, ngày càng có nhiều người bị cuốn theo lực hút mà nó tạo ra.

Tháng 9 năm ngoái, Hiệp hội thanh niên Trung Hoa về phát triển mạng (CYAND) đã xếp Zhengtu vào diện game "nguy hiểm" vì lý do "quá dễ gây nghiện". Nhưng điều đó chẳng cản được trò chơi Giant tiếp tục phát triển như vũ bão bởi CYAND dù sao cũng chẳng phải là một tổ chức nhà nước.

Để xoa dịu dư luận, ông Sử lên tiếng: "Giant hy vọng trẻ em tránh xa Zhengtu Online, game master sẽ từ chối tất cả những người chơi chưa đủ tuổi tham gia vào thế giới này".
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên CuuVyHo's Avatar
    Thanks
    0

Game này , có xiền là vô đối chứ không phải là đánh nhau hay
    Khách viếng thăm hãy cùng CuuVyHo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Vậy thì chờ đến khi nào VNG ra bản closebeta thì mình lấy client của nó về nghịch chơi cho vui
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Thành Viên
    Thanks
    12

cài rùi chán phèo chằng có gì hay cả đồ họa xấu như ma làm tui hì hục mất gần 2 ngày
    cái này đừng nói đem so với WOW
    chỉ tổ quảng cáo
    mà cái game này vào tay thằng VNG chắc ko ai chơi dc mở hòm y như mở HMBT của PW DEC
    hình thức kinh doanh của nó chắc ko khác gì PW

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có Sever.có web Tv ThieuVanWeb rồi..nhung web không kết nối sever
    Bởi mrquang2412 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-06-11, 09:16 PM
  2. Tìm server Zhengtu Online (Chinh đồ)
    Bởi ronaldovn trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-05-11, 06:41 PM

Tag của Chủ đề này