[JX] Tặng AutoUpdate cho Anh Em chơi Offline :)
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên bil4i3n's Avatar
    Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Tặng AutoUpdate cho Anh Em chơi Offline :)

Chào mọi người, hiện tại thì em đang học về C# nên sẵn tiện viết luôn cái AutoUpdate để vừa học vừa thực hành luôn thể, sau mấy ngày lay hoay cái chức năng chuyển màn hình về 16 và 32 bit thì cũng thành công, share lên đây để ACE chơi Off cho đỡ chán .

500 hình đây ạ

[Only registered and activated users can see links. ]

Về chức năng của nó theo em nghĩ chỉ nổi bật khi chọn chơi 2D thì chương trình sẽ tự động lấy độ phân giải màn hình hiện hành và chuyển màn hình về chế độ 16bit màu, nếu chọn 3D thì cũng tương tự màn hình sẽ chuyển về 32bit màu, và nếu chọn khởi động AutoVLBS thì Auto sẽ khởi động cùng với game, mình chưa giới hạn cửa sổ Auto được nên nếu mở game 2 lần thì Auto sẽ thành 2 cái .
    Lưu ý: chức năng chuyển màn hình về 16 và 32bit màu chỉ hỗ trợ cho Win 7 trở về trước thôi, còn từ Win 8 trở đi thì MS không cho ra tính năng này, muốn chơi ở 16bit màu vẫn phải vào tập tin *.exe chuột phải rồi chọn chế độ 16bit
    Lúc mình dùng chương trình mã hóa thì lên virustotal.com quét lại thì thấy lòi đâu ra 4 con Virus nhưng mà em nghĩ không sao đâu, em vẫn đang chạy ầm ầm đây mà .

Tải về giải nén rồi nén vào mục Game đang chơi là được, à quên đổi tên tập tin *.exe thành game.exe luôn nha.
    Nếu máy yêu cầu .Net 2.0 thì tải thêm ở đây [Only registered and activated users can see links. ].
    Lần sửa cuối bởi bil4i3n, ngày 27-09-15 lúc 04:12 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bil4i3n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 9 Users Say Thank You to bil4i3n For This Useful Post:

assaa (18-04-16), danghai1993 (28-09-15), duynguyenjx (11-10-16), Hoang.JX1Team (27-09-15), hoangjx (24-10-15), khungboktvn (29-09-15), MrHarryPotter (27-09-15), songvijx (28-09-15), vuduymanh (27-09-15)

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    492

Ðề: Tặng AutoUpdate cho Anh Em chơi Offline :)

tình hình rất là nguy cấp,chạy hiện cái giao diện autoupdate xong ấn đăng nhập sập win luôn phải Ghost lại máy chán quá
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Chơi offline thì cần AutoUpdate làm chi cho nó rườm rà nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Z1000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình rất là nguy cấp,chạy hiện cái giao diện autoupdate xong ấn đăng nhập sập win luôn phải Ghost lại máy chán quá
    Cái này thì mình chịu, lúc trưa test trên 2 Win 7 của mình với lap thằng bạn chạy Win 8 với Win 10 mình thấy nó vẫn bình thường mà ta, có sảy ra hiệu ứng gì đâu

Thành Viên mrductan's Avatar
    Đang ở
    Earth/Asia/Vietnam/HoChiMinhCity/TanBinhDistrict/13Ward/Etown3Building/Floor9/
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi bil4i3n [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này thì mình chịu, lúc trưa test trên 2 Win 7 của mình với lap thằng bạn chạy Win 8 với Win 10 mình thấy nó vẫn bình thường mà ta, có sảy ra hiệu ứng gì đâu
    bạn đang học C# àh? mình chuẩn bị học nè. bạn có thể cho mình yahoo mình hỏi mấy cái đc ko ạh ?
    Khách viếng thăm hãy cùng mrductan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    270

C# hả . . . để lại Fb đi, mình giao lưu ^^ fix cái auto cũng dễ thôi chứ không có gì khó đâu ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    C# hả . . . để lại Fb đi, mình giao lưu ^^ fix cái auto cũng dễ thôi chứ không có gì khó đâu ^^
    Trích dẫn Gửi bởi mrductan [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn đang học C# àh? mình chuẩn bị học nè. bạn có thể cho mình yahoo mình hỏi mấy cái đc ko ạh ?
    Yahoo của mình nè: bil4i3n, mình vừa học vừa thực hành nên cũng chưa muốn phát triển thêm cái Auto này, với chơi Off chạy thêm cái Auto cho nó đỡ nhàm chứ cũng chả có tác dụng gì

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Thấy 5 con virut cũng sợ quá. Máy mình thì chả bao giờ giao dịch tk ngân hàng gì nên k sợ vấn đề đó chỉ sợ hư tài liệu thôi có sao k bác?
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy 5 con virut cũng sợ quá. Máy mình thì chả bao giờ giao dịch tk ngân hàng gì nên k sợ vấn đề đó chỉ sợ hư tài liệu thôi có sao k bác?
    Mình nghĩ không sao đâu bạn ơi, tại lúc mình mã hóa cái source lại thì nó lồi ra mấy con, nghe mấy anh bảo dùng mã hóa thì anti nó nhận nhầm vr ấy, chứ mình đang chạy ầm ầm đây mà , với lại mình còn đang học chập chững cái C# này trình không đủ để làm virus gì gì ấy

Thành Viên
    Thanks
    114

Icon3 Ðề: Tặng AutoUpdate cho Anh Em chơi Offline :)

Bạn ở đâu thế. Mình đang ở Hà Nội và cũng muốn học C++ . Bạn đăng ký học theo lớp hay là tự học vậy. Cho mình địa chỉ để mình đi học với nha !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Hình Nền Cho AutoUpdate
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 24-09-14, 12:18 PM
  2. Hướng dẫn làm AutoUpdate ( Mu.exe ) giống Mu FTP
    Bởi Mr.Quy trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 23-03-12, 12:11 PM
  3. Cần làm autoupdate ===> Có Hậu tạ
    Bởi diadaubu trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-11-10, 10:00 AM
  4. bác nào pro làm autoupdate qua ftp chỉ giáo
    Bởi daicahoanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-10-10, 01:18 PM
  5. AutoUpdate Cho Sever Offline đây (NEW)
    Bởi bnoifet trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 18-09-10, 06:08 PM