Bàn thêm về các phụ bản
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    3

Bàn thêm về các phụ bản

-Các map sau không hoạt động:
    Long cung,thần nguyệt cốc,ma giới,tiên giới,....
    Các map đã test hoạt động tốt:ma huyễn thiên, tiên huyễn thiên,hoàng hôn thánh điện..
    -có bạn nào gặp trường hợp tương tự vào báo danh và cùng nhau tìm cách khắc phục
    Khách viếng thăm hãy cùng sallyhome xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Bàn thêm về các phụ bản

Trích dẫn Gửi bởi sallyhome [Only registered and activated users can see links. ]
    -Các map sau không hoạt động:
    Long cung,thần nguyệt cốc,ma giới,tiên giới,....
    Các map đã test hoạt động tốt:ma huyễn thiên, tiên huyễn thiên,hoàng hôn thánh điện..
    -có bạn nào gặp trường hợp tương tự vào báo danh và cùng nhau tìm cách khắc phục
    Ông lấy code ở đâu mà lại bị lỗi?
    Của tôi chạy ngon hêt, TNC, MG, TG ko chạy được thì còn nói gì nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng MotAiDo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

bug log cung hay MTT gi` do 1 trog 2 cai nay` ko co mod
    con lại ok
    map Phiêu Miêu Thành trong tiên giới ok hết
    có mod cấp 150
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoanganhquan10a11's Avatar
    Thanks
    48

Ai giúp em về cái vụ web để reg acc cai', em mở nó lên vẫn đcj nhưng ko reg dc acc
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhquan10a11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai giúp em về cái vụ web để reg acc cai', em mở nó lên vẫn đcj nhưng ko reg dc acc
    Chạy thử client, nhập bừa cái gì đó vào rồi đợi nó báo lỗi gì thì post lên đây rồi tôi tư vấn cho.
    Khách viếng thăm hãy cùng MotAiDo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    48

Lỗi là tài khoản hoạc mật khẩu không trùng(vì nó chưa reg dcj acc mà) nếu xem hình thì bạn cư thử vào xong đánh 1 acc bất kỳ vào, tui bị như thế đó.Cài xong sever mà ko có acc để chơi.Mà edit char như thế nào, chứ cầy thì mùa quýt mới lên ah`
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Đông
    Thanks
    0

chỉnh tỷ lệ exp cao lên đánh có 1 lúc là lv 10x chứ mấy xong rồi kiếm cái gshop có đầy đủ khuôn mà đúc quần áo thôi =]]
    mình thì làm đủ mọi cách mà ko tài nào chạy được iweb khìn quá không có đồ của GM mà sài rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng hotboy88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi hotboy88 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình thì làm đủ mọi cách mà ko tài nào chạy được iweb khìn quá không có đồ của GM mà sài rùi
    chạy file này chưa
    world2_ca
    world2_iwebmanage
    world2_iwebrole

https:// chứ không phải http:// đâu nhé đừng nhìn gà hóa cuốc
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    3

-Client tớ dùng của QuangMinh DEC-corp chỉ chép thêm file element.exe(ver1.3.6) và gshop.data-Client copy từ hàng net về update full theo phiên bản hiện TGHM đang chơi
    -sever dùng bản :
    server :[Only registered and activated users can see links. ]
    Path :[Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉ fix lai folder webapp để chạy iweb bằng tiếng Anh.Còn lại làm i xì phoóc theo hướng dẫn.
    -Code thì dùng của Gunbound1012 không hề thay đổi gì vì quá trơn rồi
    -Máy tính của mình không quá xịn nhưng cũng thuộc bậc trung(RAMII667=2GB dual core chip) mà chạy Mainworld thêm 1(chỉ 1 thôi)phụ bản làm gì đến mức lag Ram
    Vậy mà kết cục không thể vào được các map mình đã nêu update đủ kiểu rồi
    Lần sửa cuối bởi sallyhome, ngày 26-06-08 lúc 08:05 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng sallyhome xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    48

1-Các bác cho em hỏi, ram nhà em có 512 thôi, dùng code startup với ram 512 thì kô sao nhưng em mún mở thêm 1 số phụ bản thì em dung cái code kia đcj kô nhưng ai chỉ cho em cách em chỉ mún mở 1 số map như tiên giói ma giói và hang kc19 thôi mây cái kia kô mún mở
    2- Anh GB cho em xin cái code GM của anh như trong film ý nhìn đồ khủng quá
    3- Ai bít cách thăng tiên, nhập ma chỉ em với
    4-Em chưa bít nhìu về ép đồ lắm, ai chỉ cho em ép đồ ra sao để nó sáng lên, em ép được mấy cái 3,4 slot em ép thêm mấy viên ngọc + SL trong túi càn khôn vào nhưng chẳng thấy sáng j` cả. Cả mấy cái lò ép đồ HH dãy thừ 2 ý nó cần mấy viên đã trắng trắng ý nhưng kô có trong túi càn khôn thì ép kiểu j`

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối