thiensu_muvn là ai? các bạn vào để biết nhé - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41
    Vi phạm quy định ductruong_kr's Avatar
    Thanks
    27

Ðề: thiensu_muvn là ai? các bạn vào để biết nhé

Không cần phải nói gì thêm.
    Sự thật thì mãi là sự thật.
    Tôi đang ở gần bắc ninh đây.
    Sau khi ăn cắp được it web và api của tôi chắc sướng lắm.
    Còn nói ông trời có mắt sẽ cho gia đình mày thấy.đừng ngồi ở đây la làng.yahoo nguyenducthongcfpro nick clb nguyenducthong đã kể lại hết và xác minh sau khi mày ăn cắp được còn khoe khoang khắp và có gửi cho cậu ta cả musv .thôi hãy koi như tao k may gặp phải cho cắn bậy.xin lỗi mn đã nói tục nhưng gd thằng này nó không biết chùi mép khi ăn vụng.
    Khách viếng thăm hãy cùng ductruong_kr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ductruong_kr vì bài viết này !

Faker (18-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    13

Icon10 Ðề: thiensu_muvn là ai? các bạn vào để biết nhé

Các bác pro thật , e chưa bao giờ nghĩ tới hack lấy musv của nhau :3 chỉ nghĩ tới hàng crack thôi e còn non lên ước ao muốn có hàng ss3 ít bug muốn tìm sư phụ tại hà nội
    Khách viếng thăm hãy cùng c4nhsatcodong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

đúng là chửi nhau trên mạng nói xấu bố mẹ người khác thì thôi còn lôi cả vợ con cơ mà thời mu khủng long 2012-2013 ta dupe bán được 4m tiền thẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    124

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng là chửi nhau trên mạng nói xấu bố mẹ người khác thì thôi còn lôi cả vợ con cơ mà thời mu khủng long 2012-2013 ta dupe bán được 4m tiền thẻ
    Forum có mấy skin đẹp đẹp đâu hết rồi bác ikenylee
    Khách viếng thăm hãy cùng lovemu2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết babykute's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Việt Nam
    Thanks
    182

Thành ra cái chợ rồi . MOD vào giải quyết thôi
    Ải tình này ai có thế vượt qua
    Vọng Minh Nguyệt,tâm thật thê lương

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Bạn ductruong gì đó đúng là trẻ con, lớn tồi mà hành động thiếu suy nghĩ.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên tieugiao's Avatar
    Đang ở
    Đang Ở Trần Gian
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ductruong gì đó đúng là trẻ con, lớn tồi mà hành động thiếu suy nghĩ.
    cách an nói cũng giống lão kia mà bác
    Khách viếng thăm hãy cùng tieugiao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên amocthong1's Avatar
    Thanks
    112

mình là nguyenducthongcfo

mình chỉ biết như vậy là traibn_no1 có send mình cái server gì đó zteam nhưng có key nhưng thật mình chả quan tâm lắm vì mình bỏ lâu rồi sau đó là khoe cái Sweb V2 có API gì đó cứ nghỉ là bạn ấy mua của ai hay gì v.v... k rõ

nhưng khi bạn danductruong_9999 pm mình hỏi này nọ mình nhưng có liên quan đến traibn_no1 mình bỡ ngở ủa 2 bạn này quen nhau sao ?? mình có đưa link web thì dangductruong_9999 bảo > ủa web của mình mà sao nó có @@ thì ra là traibn_no1 vào vps lấy API + WEB + SEVER .v....v..... sau đó bạn đanguctruong_9999 tức quá gọi đt chửi gì đó v......

nhưng theo riêng mình thì bản thân traibn_no1 đã có sever ctpt v7x còn đi ăn cắp của người khác là tính xấu. không tốt nói thẳng là vậy. mình thì k quan tâm nên bỏ qua...
    Khách viếng thăm hãy cùng amocthong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến amocthong1 vì bài viết này !

Tayduky (18-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    1

cái thớt như thế này mà sao Mod vẫn để chưa xóa nó đi nhỉ, nhảm vô cùng, box hỏi đáp mà ?. Còn về hai bạn, có xích míc gì pm riêng nhau mà nói đem lên đây làm chi rồi lại còn đăng cả ảnh vợ con người khác, nói xấu tùm lum lên nữa, mem mới như tụi mình đọc được toàn các topic như này cũng cảm thấy nản clb dần đều
    Khách viếng thăm hãy cùng SonGoKu_SSJ4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi SonGoKu_SSJ4 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái thớt như thế này mà sao Mod vẫn để chưa xóa nó đi nhỉ, nhảm vô cùng, box hỏi đáp mà ?. Còn về hai bạn, có xích míc gì pm riêng nhau mà nói đem lên đây làm chi rồi lại còn đăng cả ảnh vợ con người khác, nói xấu tùm lum lên nữa, mem mới như tụi mình đọc được toàn các topic như này cũng cảm thấy nản clb dần đều
    mình nói lên sự thật cho ae biết hắn là ai để phòng trừ thôi chứ nói xấu gì hắn đâu vì hẵn rất chi là xấu rồi ai cũng biết mà
    Khách viếng thăm hãy cùng bn_gsm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Về kẻ phá hoại thọc mạch : thiensu_muvn
    Bởi Yahoo.com trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 22-09-15, 05:05 PM