[JX] Hướng dẫn chạy pay JX2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    254

Icon1 Hướng dẫn chạy pay JX2

.................................................. ....................................
    Lần sửa cuối bởi Anh2SiTinh, ngày 22-09-15 lúc 07:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 9 Users Say Thank You to Anh2SiTinh For This Useful Post:

acma865 (16-09-15), hungvoi94 (16-09-15), kakashi43 (21-09-15), khungboktvn (22-09-15), Kimyuna (16-09-15), mastervnn (16-09-15), nobitajx2 (16-09-15), ntjna (16-09-15), vd_tt (16-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: Hướng dẫn chạy pay JX2

cái này sơ đẳng quá, chỉ chạy cái centos đi thím
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi janethorne83 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này sơ đẳng quá, chỉ chạy cái centos đi thím
    thế mà chả ai chỉ khi mình chỉ lị bảo là sơ đẳng . Hài thật hứa với lòng .......
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Anh2SiTinh vì bài viết này !

thienvk (16-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    4

janethorne83 cái này sơ đẳng quá
    thế chạy được pay sao ko post lên đây trước đi tính ngậm bồ hòn ah
    Lần sửa cuối bởi alextrung, ngày 16-09-15 lúc 03:23 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng alextrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    thế mà chả ai chỉ khi mình chỉ lị bảo là sơ đẳng . Hài thật hứa với lòng .......
    :v
    mấy cái import sql vô cái mysql xong rồi sửa file config lại để chạy mà không biết nữa thì làm chi nữa, tự mò cũng ra.
    không biết làm mấy cái này quả là quá ngu rồi. Thím chỉ cho newbie thì OK.

Còn nếu biết chạy được centos thì giỏi
    Share được thì tốt, chứ share mấy cái này tác dụng để làm gì vậy? Khi centos ko chạy dc
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Trích dẫn Gửi bởi janethorne83 [Only registered and activated users can see links. ]
    :v
    mấy cái import sql vô cái mysql xong rồi sửa file config lại để chạy mà không biết nữa thì làm chi nữa, tự mò cũng ra.
    không biết làm mấy cái này quả là quá ngu rồi. Thím chỉ cho newbie thì OK.

Còn nếu biết chạy được centos thì giỏi
    Share được thì tốt, chứ share mấy cái này tác dụng để làm gì vậy? Khi centos ko chạy dc
    Định mệnh ... cmt mak ngứa cái lỗ dưới vãi
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

tutừ rùi cháo sẽ nhừ thôi mà ... cái j cũng từ cái dễ rùi lên chứ tự nhiên 1 phát là xong ak`
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Ở Đây
    Thanks
    139

Đẳng nào cũng vậy có lòng chia sẽ là vui rồi... Viet nam mình có ít nhân tài là bởi vì giấu nghề cho nên phải kỳ công nghiên cứu cái cũ mà không tiếp thu cái mới nổi.
    Khách viếng thăm hãy cùng mastervnn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi mastervnn [Only registered and activated users can see links. ]
    Đẳng nào cũng vậy có lòng chia sẽ là vui rồi... Viet nam mình có ít nhân tài là bởi vì giấu nghề cho nên phải kỳ công nghiên cứu cái cũ mà không tiếp thu cái mới nổi.
    VN mình không phải ít nhân tài mà mỗi lần làm gì thì toàn bị cắn nên họ im lìm thôi

12. The Following 2 Users Say Thank You to Anh2SiTinh For This Useful Post:

nobitajx2 (16-09-15), thienvk (16-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon10 Ðề: Hướng dẫn chạy pay JX2

Ai Làm một cái vedeo Hướng dẫn cho anh em "Ngu học" chơi với. Chứ em là bó táy rùi. với lại có chỉnh cái gì trong patch ko? Cài chơi off thôi chứ ko có ý gì. Em thích trò này lắm. Tks Các anh em
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduy9290 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối