WOOOL về với Việt Nam??????????
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Thành Viên
    Thanks
    0

WOOOL về với Việt Nam??????????

Theo thông tin từ trang game gate thì games woool đã được VTC mua bản quyền và sẽ sớm chính thức ra mắt ở Việt Nam cùng với games Thiên địa online. Chi tiết anh em xem tại đây. Hãy cùng chờ được thưởng thức 2 game kiếm hiệp của VTC phát hành nhé.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi thanmeo2012, ngày 13-06-08 lúc 02:29 PM.
    GameOL.info tuyển CTV, PV hoạt động phi lợi nhuận ai muốn thì PM

Thành Viên KELAMAT's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: WOOOL về với Việt Nam??????????

Anh em Developer làm Game SV ngon vào rồi đưa lên online đá đít bọn VTC đê
    Bình Tĩnh Tự Tin Không Cay Cú -- Âm Thầm Chịu Đựng Trả Thù Sau

Thành Viên
    Thanks
    0

ủa chứ mấy ông chưa dev được sever này ạh . cài này chơi nhàm lắm ở vn mình trước đây cũng có server này mà trang wed của nó là [Only registered and activated users can see links. ] nhưng do ko có người chơi nên đóng của rồi mấy ông lên google search tên trang wed này với từ khóa là distansoul gì nữa đó trong trang wed đó có server full của wool nhưng là eng thui chỉ cần việt hóa là được
    Khách viếng thăm hãy cùng 560931 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

ec mấy ông tưởng cài đc cái sever này mà dễ hả. Việt Nam mấy người setup đc sever Game này
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bổ sung thêm trước đây tôi từng tung hoành trong trò này nói chung games này tuy 2,5D nhưng nhìn vẫn cool gắn bó với nó lâu rùi thấy cũng có nhìu cái hay .....lâu rồi mới nghe lại tin tức về KKAH ÔI !!!!!! tui nhớ nó waaaa'
    Khách viếng thăm hãy cùng saudoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

To thientruongdx : trước đây tui đã post lên 4fum 1 bài hướng dẫn setup server + server full và client 1.900 roài nhưng sau đó thì admin nâng cấp diễn đàn và xóa bài của tui nên tui làm biến không post tiếp thôi chứ server đó đã được fix ( tuy chưa được nói là hoàn chỉnh ) nhưng đã mở hết các map + đồ thần =====> nhưng cuối cùng thì sao lại bị mất hết nên tôi làm biến ko post lại thui . Một lần nữa thưa bác thientruongdx là có lẽ tui thua bác về mặt cấp bậc nhưng còn về dev game kkah và jxoffline thì chưa chắc gì ngại bác đâu nhé .
    ================================================== ===============
    Mấy ông chịu khó vào google search từ khóa distansoul gì đó thì nó sẽ ra 1 diễn đàn của người nước ngoài ở diễn đàn đó có client + server khá ngon đó . Nếu thix chơi online thì chỉ cần đổi ip giống trong diễn đàn thì được .
    XIN LỖI THÌ TUI KHÔNG SHARE CHO MỌI NGƯỜI SERVER + CLIENT ĐƯỢC VÌ Ổ CỨNG CŨ CỦA TUI ĐÃ CHO THẰNG EM NÓ FORMAT HẾT ROÀI !!! NÊN VÌ VẬY SẼ CÓ 1 SỐ NGƯỜI CHO TUI LÀ BỐC PHÉT VÌ VẬY TIN HAY KÔ LÀ TÙY BẠN
    ------ À CÁC BẠN QUA FORUM CỦA RAGEZONE ĐÓ VÀO MỤC WOOOL SERVER CHỊU KHÓ SEARCH MẤY BÀI CŨ KHOẢNG TRANG 5 HOẶC 6 GÌ ĐÓ THÌ CÓ 1 CÁI LINK CỦA TRANG WED DISTANSOUL HAY SAO ĐÓ . CHÚC MAY MẮN KHI NÀO RÃNH TUI KIẾM HỘ CHO .

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi 560931 [Only registered and activated users can see links. ]
    To thientruongdx : trước đây tui đã post lên 4fum 1 bài hướng dẫn setup server + server full và client 1.900 roài nhưng sau đó thì admin nâng cấp diễn đàn và xóa bài của tui nên tui làm biến không post tiếp thôi chứ server đó đã được fix ( tuy chưa được nói là hoàn chỉnh ) nhưng đã mở hết các map + đồ thần =====> nhưng cuối cùng thì sao lại bị mất hết nên tôi làm biến ko post lại thui . Một lần nữa thưa bác thientruongdx là có lẽ tui thua bác về mặt cấp bậc nhưng còn về dev game kkah và jxoffline thì chưa chắc gì ngại bác đâu nhé .
    ================================================== ===============
    Mấy ông chịu khó vào google search từ khóa distansoul gì đó thì nó sẽ ra 1 diễn đàn của người nước ngoài ở diễn đàn đó có client + server khá ngon đó . Nếu thix chơi online thì chỉ cần đổi ip giống trong diễn đàn thì được .
    XIN LỖI THÌ TUI KHÔNG SHARE CHO MỌI NGƯỜI SERVER + CLIENT ĐƯỢC VÌ Ổ CỨNG CŨ CỦA TUI ĐÃ CHO THẰNG EM NÓ FORMAT HẾT ROÀI !!! NÊN VÌ VẬY SẼ CÓ 1 SỐ NGƯỜI CHO TUI LÀ BỐC PHÉT VÌ VẬY TIN HAY KÔ LÀ TÙY BẠN
    ------ À CÁC BẠN QUA FORUM CỦA RAGEZONE ĐÓ VÀO MỤC WOOOL SERVER CHỊU KHÓ SEARCH MẤY BÀI CŨ KHOẢNG TRANG 5 HOẶC 6 GÌ ĐÓ THÌ CÓ 1 CÁI LINK CỦA TRANG WED DISTANSOUL HAY SAO ĐÓ . CHÚC MAY MẮN KHI NÀO RÃNH TUI KIẾM HỘ CHO .
    Nếu cậu dev được thì hãy post lại lên diễn đàn còn cái đó mình xin thú nhận với cậu là mình bó tay. Mình đã tìm rất kĩ và cũng đã chạy thử server nhưng toàn lỗi, hỏi mod ở bên đó qua YM thì ảnh bảo ảnh phải buy laucher của bọn china và quyết ko share cái laucher đó cho dù mình có nói ảnh mình cài loopback cái ip đó cũng dc. Nếu cậu có lòng thì share cho anh em cái guide cùng server.
    GameOL.info tuyển CTV, PV hoạt động phi lợi nhuận ai muốn thì PM

Thành Viên
    Thanks
    0

BẠN HÃY NÓI KÍ ĐI LÀ LỖI Ở CHỖ NÀO CÒN CÁI LAUCHER CÓ PHẢI LÀ CÁI DÙNG ĐỂ CHẠY CLIENT KO NẾU ĐÚNG DẬY THÌ BẠN KHỎI CẦN PHẢI MUA TRONG THƯ MỤC DATA HAY THƯ MỤC GAME GÌ ĐÓ TRONG CLIENT CÓ 1 FILE LOAD VÀO GAME THẰNG ĐÓ NHƯNG PHẢI ĐỔI IP TRONG FILE GAME.INI TRONG CÙNG THƯ MỤC ĐÓ LUÔN .
    _ MỘT SỐ LỖI KHI KHỞI ĐỘNG SERVER NHƯ :
    * DO BẠN ĐỔI IP CỦA SERVER KO HẾT ( CÁI NÀY THÌ XÀI LOOPBACK RỒI ĐỔI IP CÙNG VỚI SERVER LÀ ĐƯỢC )
    * KHÔNG ĐỦ MAP ĐỂ LOAD MÌNH NHỚ LÀ HÌNH NHƯ PHẢI COPY VÀI CÁI TRONG CLIENT NỮA VÀO SERVER HAY SAO ĐÓ
    * DO SERVER KO PHÙ HỢP VỚI CLIENT .
    HIỆN GIỜ THÌ MÌNH ĐÃ TÌM LẠI ĐƯỢC WEB CỦA SERVER KKAH NHƯNG KHỔ NỖI NÓ BỊ ĐÓNG CỬA RỒI HAY SAO ĐÓ ĐỂ MÌNH CỐ GẮN TÌM CÁI KHÁC CHỨ BÊN RAGEZONE NÓ XÓA BOX WOOOL SERVER RỒI NÊN MÌNH KÔ THỂ TÌM SERVER CỦA NPK TEAM CHO BẠN

Thành Viên
    Thanks
    0

To thanmeo2012 : link server nè [Only registered and activated users can see links. ] . (tui ko cần bít server bạn xài như thế nào nhưng tui thấy server này là chạy ổn nhất ko bít bạn có xài server này ko nữa
    CON ĐÂY LÀ LINK CỦA FORUM : [Only registered and activated users can see links. ] vô đó có mục woool server đó vào đó mà tìm hiểu tuy tiếng anh nhưng chịu khó dùng từ điển thì cái gì cũng ok mà nè nhớ là xài client 1.900 nhé cái client đó có thể update chơi online đó
    -----------à bạn có thể dùng nick name của mình để truy cập vào diễn đàn user : 560931 pass : 828993
    -----------CHÚC BẠN MAY MẮN ------------

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi KELAMAT [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh em Developer làm Game SV ngon vào rồi đưa lên online đá đít bọn VTC đê

có liến : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanglongag xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn cài woool Kiếm Khách Anh Hùng English
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Kiếm Khách Anh Hùng
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-09-10, 09:43 AM
  2. Cần FIle patch và lauch cho client Woool 1.900
    Bởi hervehuynh trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 23-04-08, 05:44 PM
  3. Cần hướng dẫn cài Woool
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box