Audition Server 3.25 - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 34 của 34

Chủ đề: Audition Server 3.25

Thành Viên
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    40

Ðề: Audition Server 3.25

có sever no pas rùi ban à chỉ cần user root pass không có là oke rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng quang721236 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cách Việt hóa thì tùy vào mỗi người mà có nhiều cách khác nhau. Có người làm tốt có người làm không tốt.

Cách của mình:
    -Unpack mọi file acv của bản Audition Online từ file 026.acv -> cuối.
    -Cho nó vào từng thư mục riêng (chỉ lấy phần texture) như: 026.acv -> vào thư mục 026
    -Sau đó copy những file cần thiết (có tiếng Việt) vào chung 1 thư mục mang tên Viethoa. -Copy theo trình tự từ file 026 đến file cuối (không làm ngược lại).
    -Muốn Việt hóa cho bản nào thì copy đến bản đó thì dừng.
    ++Vào xem file nào là qui định đến bản "Love party" này để biết file cuối là nó.

-Sau đó pack lại là xong.
    Hiện đã Việt hóa xong ok rồi. Nhưng chưa up lên. Nếu ai không tự Việt hóa được thì chờ mình update [Only registered and activated users can see links. ] của mình lên bản 3.25 rồi down bản Việt hóa ở đó.
    anh hữu duyên ơi anh nói ở trên là muốn việt hóa cho bản nào thì copy đến bản đó thì dừng là sao ạ.anh chỉ cụ thể hơn nữa được ko ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng 063879118 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Giải thích theo câu hỏi của bạn như sau:
    Làm theo ví dụ:

-Bản LoveParty của VTC là bản nào ko cần nhớ nhưng ta phải biết file acv cuối của bản đó là file nào. Cách để biết là unpack hết acv file --> tự suy luận và đưa ra ý kiến: file 042.acv là file cuối của bản LoveParty (bản này có tính năng "Lễ hội tình yêu" đầu tiên)

-Bản 3.25 của china tương đương bản đó của Audition-VTC. Do đó muốn Việt hóa bản 3.25 ta chỉ cần làm các thao tác:
    • Unpack 026.acv đến 042.acv theo đúng trình tự vào một thư mục mang tên vh3.25 (ví dụ thôi)
    • Xóa các file ko cần thiết trong vh3.25: các file rgm, camera ... gì gì đó và một số file dds (nếu thích thì để nguyên, ko xóa cũng được--nếu ko sợ tốn dung lượng HDD)
    • Pack thư mục đó lại. Thế là đã được một file Việt hóa cho bản 3.25

**Chúc thành công!
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hữu duyên ơi , em nhờ anh tí . Em không biết YM anh , anh add YM em vào được không ? YM em là dtqdnhk . Em muốn nhờ anh sửa giùm em 1 số lỗi khi em vào Au bản 3.25
    Khách viếng thăm hãy cùng thangkudnhk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. Dự án Audition Private Server Again!
    Bởi nhocquay4mat trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 07-08-11, 07:43 AM
  2. [Share]Server+Web+Tool+... Audition 3.2
    Bởi nghiamt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 138
    Bài viết cuối: 24-07-10, 04:27 PM
  3. [Final-Release]Audition 3.1 server
    Bởi matrixane trong diễn đàn Releases