[JX] 4 hướng đi mới cho ace về sever vl jx linux - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

Ðề: 4 hướng đi mới cho ace về sever vl jx linux

Trích dẫn Gửi bởi carotkhoaitay [Only registered and activated users can see links. ]
    IP linux mà cũng phải cần unpack setting mới lấy dc ah
    hơi đâu mà ông nói chuyện với cái thằng trẩu tre đó, nó không biết gì mà thích ta đây lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Server nào hay cái update nào cho quest 150 không lỗi vậy các bác, em hiện đang chơi nền tranminhdo ver3 chép update galaxy mà chả hiểu sao cái quest môn phái OK hết chỉ có đến nhận nhiệm vụ 150 là không nhận được mà thôi (mặc dù đã đủ điều kiện là lên cấp 150 chuyển sinh 2 lần các skill khác đều đã học và max, nhiệm vụ phái làm full cả rồi).
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi carotkhoaitay [Only registered and activated users can see links. ]
    Không biết dùng netstat thì phải unpak settings ra chứ sao nữa ^^! ,nhưng lấy Ip linux rùi làm gì nó,đốt nó hở,hay lô cồ nó =.=
    Khách viếng thăm hãy cùng Cafez xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên photuong1994's Avatar
    Đang ở
    Quận 4 TPHCM
    Thanks
    98

Lâu vào, thấy @tvnam dạo này tiến bộ dữ ? Đối với mình thì JX1 giờ là ký ức đẹp.
    Khách viếng thăm hãy cùng photuong1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến photuong1994 vì bài viết này !

tvnnam (05-09-15)

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi f-fantasy [Only registered and activated users can see links. ]
    Server nào hay cái update nào cho quest 150 không lỗi vậy các bác, em hiện đang chơi nền tranminhdo ver3 chép update galaxy mà chả hiểu sao cái quest môn phái OK hết chỉ có đến nhận nhiệm vụ 150 là không nhận được mà thôi (mặc dù đã đủ điều kiện là lên cấp 150 chuyển sinh 2 lần các skill khác đều đã học và max, nhiệm vụ phái làm full cả rồi).
    ủa là nhỉ ? quest 150 hoa sơn bị lỗi ah bạn..... mình thì chưa test hết quest hoa sơn bạn thử cop cái [Only registered and activated users can see links. ]
    này bỏ vào sever1/script/huashan để fix quest xem. nếu vẫn ko được thì bạn vào quest của hoa sơn xem sever1/script/huashan/quest 150 xem có bị lỗi ở đoạn scrpit nào ko? bạn bị lỗi đoạn nào trong quest thì xem lại chỗ đó. và nếu ko fix được nữa thì bạn cứ đưa lên đây để a e cùng fix giúp nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi photuong1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lâu vào, thấy @tvnam dạo này tiến bộ dữ ? Đối với mình thì JX1 giờ là ký ức đẹp.
    thank ông..... có câu: " có công mà sắt có ngày lên kim" mà ông hjhj... mà ông bạn còn nợ tôi 1 câu hỏi đấy...... ông cho tôi hỏi làm sao có thể thêm op không thể phá hủy vào đồ tím thế ?? có gì ông thông não giúp phát vì chỉ mỗi đồ tím là mình làm ko được vì khi ép xanh sang tím hoặc thêm các thuộc tính vào là mất ông ạ
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên keo_ngot1418's Avatar
    Thanks
    158

thì mở online lên đi
    tìm ip cho xem
    Khách viếng thăm hãy cùng keo_ngot1418 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi keo_ngot1418 [Only registered and activated users can see links. ]
    thì mở online lên đi
    tìm ip cho xem
    Ý của người ta nói á . là không cần phải unpak ra mà vẫn lấy đc IP hiểu ko

Nhưng giờ làm linux nó toàn thuê proxy , làm sao mà biết được IP thật của nó có ddos cũng gặp ip proxy đâu làm gì dc nó đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên keo_ngot1418's Avatar
    Thanks
    158

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhưng giờ làm linux nó toàn thuê proxy , làm sao mà biết được IP thật của nó có ddos cũng gặp ip proxy đâu làm gì dc nó đâu
    ừm cái này mới đúng nè
    Khách viếng thăm hãy cùng keo_ngot1418 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa là nhỉ ? quest 150 hoa sơn bị lỗi ah bạn..... mình thì chưa test hết quest hoa sơn bạn thử cop cái [Only registered and activated users can see links. ]
    này bỏ vào sever1/script/huashan để fix quest xem. nếu vẫn ko được thì bạn vào quest của hoa sơn xem sever1/script/huashan/quest 150 xem có bị lỗi ở đoạn scrpit nào ko? bạn bị lỗi đoạn nào trong quest thì xem lại chỗ đó. và nếu ko fix được nữa thì bạn cứ đưa lên đây để a e cùng fix giúp nhé
    Là quest 150 nói chung đó bác không phải Hoa Sơn, các phái nhận Q 150 không có được.
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 782
    Bài viết cuối: 24-04-19, 02:40 PM
  2. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] Hỏi về sever JX LINUX không chạy được trên win 32 bit
    Bởi acma865 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 11:45 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM