Hướng dẫn hoàn chỉnh cách đưa JX lên online - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 24 của 24
    Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    55

Ðề: Hướng dẫn hoàn chỉnh cách đưa JX lên online

Forum Die Rồi !
    Upload link download đi shinichi !
    Khách viếng thăm hãy cùng TranDoanDuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Đưa lên khá đơn giản, nhưng khó nhất ở mỏ pỏt router thôi, vào trang canyouseeme.org để kiểm tra pỏt đã mở chưa, nhớ tắt tường lửa khi kiểm tra.Còn tất cả mọi thứ còn lại thì giống y offline, chỉ cần tìm IP wip ,vào trang canyouseeme.org là có ip wip luôn.Sau đó thay đổi ip ở mang ảo thành wip, rồi thay đổi tất cả ip có trong mấy mục sever thành WIP la xong.Lúc đầu có thể bị connec DB erro hoac bigshop bi treo, bạn chờ tầm 2 3 phút là được, vì lỗi đó là do cái mạng ảo phải tốn một thời gian nhất định để hoàn thiện việc thay đổi IP ( cái này chú ý nhé, thấy mạng ảo chạy bình thường rồi không có nghĩa là nó cạp nhập xong, phải đợi chút).
    Khuyến cáo mọi người nên sử dụng cái JX staup của minh đăng, down sever Minh Dang về, chọn link đến sever mình, rồi ấn cập nhập IP và mac ( nhớ là phải tát het các mạng di nhé, chỉ để lại máy chủ ảo như vậy mới đỡ lỗi được), rồi tạo sa pass sa, rồi bishop và pass, nhớ mỗi lần thay IP là thay 1 tên TK bishop để tránh lỗi, chứ không phải lúc nào cũng mdjx hay xkjx nhé bạn, bạn muốn điền gì thì điền miễn là khi thay đổi thế nào đăng nhập phải thế đó, sau đó nháy vào nút cạp nhập, rồi đợi chút.
    rồi chạy sever.
    Nếu xảy ra lỗi mà bạn đã thử chờ môt lúc không được thì bạn thay đổi IP về IP ban đầu lúc bạn chạy được đó ,rồi làm cho nó chạy bình thường rồi làm lại như trên.Đó là tất cả kinh nghiệm của mình.Có điều gì vướng mắc nhiều thì pmm yahoo severmuop78 mình giúp cho.Nhưng mấy ngày nữa mới được giờ không lên mạng đượ
    Khách viếng thăm hãy cùng thachlong78 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Hiện mình đang onl 1 sv để bạn bè vào pk chơi nhưng mình gặp phải 1 lỗi là chỉ một số bạn kết nối vào sv được ( chơi bình thường ) còn 1 số bạn thì không thể kết nối vào sv được mặc dù mình đã tắt tường lửa, mình nghĩ là dải ip đó bị chặn hay sao đó, ai giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng Minh1213 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định sieunhan12's Avatar
    Thanks
    0

anh ơi ơi up lại mấy cái file với die hết òj huhuhuhuh
    Khách viếng thăm hãy cùng sieunhan12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn cài Jx Offine - Jx online - Jx online lan
    Bởi IN_NUYASHA trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 17-05-12, 06:34 PM
  2. làm online giống như các video mà không đưa lên online đc
    Bởi nghienmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 19-06-11, 09:40 AM