[TLBB] Bản 3.56 equibase.txt - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 51
    Thành Viên thoigian07's Avatar
    Thanks
    25

Ðề: Bản 3.56 equibase.txt

Trích dẫn Gửi bởi akiem9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko đâu! Nằm ở Interface (ở lua nào đó )
    Trc mình có nhấn mạnh là: Tụi tàu này share mục đích Offline và ko dc thay đổi bất cứ thứ gì của nó ở client.
    Nếu thay đổi trúng file đó thì HDD bạn sẽ bị Format chứ ko đùa. (ko biết Antivirus quét dc ko)
    EquipBase thay sẽ bị diss là phải. Do lua nó đọc sai dạng của nó là diss client. Chỉ có thay thế nó mới fix thoải mái dc.

Do mù code nên nghĩ sao nói vậy chứ ko chuyên môn! Đừng cười
    akiem9x cho xin 1 bản update đi 30charrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng thoigian07 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi ckmaiyeuvk3798 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình Làm thử rồi , vẫn vào game diss chỉ để y trang ban đầu....k đc chuyễn mã thì nó mới hoạt động bình thường , niếu k thì nó diss , chỉ file gốc là k bị diss , giờ mình bo tay chờ váo pro share , mình Việt Hóa Gần hết , còn 1 file này ,mà k làm gì đc nó hết
    chắc chuyển mã chuyển luôn 2 dòng đầu nên bị
    Khách viếng thăm hãy cùng shinno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Haha ko biết interface nnó sao mak hdd ní hết sạch

Khách viếng thăm hãy cùng chihochoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    285

Thấy có bạn ở trên việt hoá được mà
    Chắc bạn làm lỗi chổ nào đó thôi!
    Trích dẫn Gửi bởi shinno [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến makute7413 vì bài viết này !

thoigian07 (04-09-15)

Thành Viên ckmaiyeuvk3798's Avatar
    Thanks
    36

còn 1 file này nữa là xong , ai pro chỉ Việt Hóa dù cách nào cũng đc chỉ cần Việt Hóa đc mình share hàng , buồn vì đâu làm gần xong tự nhiên bị file này
    Khách viếng thăm hãy cùng ckmaiyeuvk3798 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ckmaiyeuvk3798 vì bài viết này !

thoigian07 (04-09-15)

Thành Viên thoigian07's Avatar
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi makute7413 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy có bạn ở trên việt hoá được mà
    Chắc bạn làm lỗi chổ nào đó thôi!
    makute7413 share cho em cái file equipbase.txt đó đi test thử xem tks anh
    Khách viếng thăm hãy cùng thoigian07 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi ckmaiyeuvk3798 [Only registered and activated users can see links. ]
    còn 1 file này nữa là xong , ai pro chỉ Việt Hóa dù cách nào cũng đc chỉ cần Việt Hóa đc mình share hàng , buồn vì đâu làm gần xong tự nhiên bị file này
    Thế bạn vh xong cái dobg hợp thành vh vs thuộc tinh lv rồi cho minht xin tên file dc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng chihochoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    144

Bạn Việt Hóa xong chưa vào được màn hình Đăng nhập là Disgame là do bạn Việt hóa Item Thời Trang đó

Mình đang bị vướng chỗ đó. Cứ Việt hóa Item Thời Trang là nó bị lỗi chưa vào dc chọn Server là đã disgame rồi

Phiên bản này chức năng LV VH AK Quan An TK Thoi Trang rất sinh động nhưng bị lỗi quá
    Khách viếng thăm hãy cùng Phamhuys xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Phamhuys vì bài viết này !

thoigian07 (04-09-15)

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    285

Sao không leech những tính năng qua bản đa việt hoá mà phải việt hoá lại hết nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ckmaiyeuvk3798's Avatar
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi makute7413 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao không leech những tính năng qua bản đa việt hoá mà phải việt hoá lại hết nhỉ
    Lúc Đầu cũng muốn làm vậy ,Nhưng trong lòng muốn tự tay làm 1 bản riêng cho mình nên đã Việt Hóa từ từ hết , ai ngờ Việt Hóa hết server rồi qua client gần hết cái bị lỗi file này , hiện tại đang nghiên cứu tiếp nguyên nhân , mong là trời k phụ người có lòng
    Khách viếng thăm hãy cùng ckmaiyeuvk3798 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Hỏi Chỉnh 9 Sao trong EquiBase
    Bởi Sadlove123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-08-15, 11:48 PM