Cận thân khi thuê vps khi nhân viên trình kém chỉ biểt nổ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên bualolu's Avatar
    Thanks
    82

Icon4 Cận thân khi thuê vps khi nhân viên trình kém chỉ biểt nổ

Trang chủ : [Only registered and activated users can see links. ]

Server mình bị botnet với lượng IP khủng đổ về Gameserver thì bị đơ vps đơ lun game . mình pm yahoo bạn : nguyencmc là nhân viên của cmctelecomhn.com thì bạn ấy nói chuyện rất là trẻ trâu và đắc ý ta đây trình cao . nhìn biết đó là thế nào. và mình Post bài này cũng trỉ trích sự tuyển nhân vân kém như cmctelecomhn.com . bạn nào đã làm qua game HIỆP KHACH GIANG HỒ còn gọi là YULGANG thì đây có phải là GameServer hay là tools đi ddos người khác thì vào đây xem hộ mình nhé. để bạn nhân viên Tên Nguyện yahoo : nguyencmc nói mình đi ddos người khác . Tội mình thất vọng thật . còn bảo mình vào check site không bị ddos mà mình có chạy xampp hay web gì trên con VPS này đâu mà bảo vào [Only registered and activated users can see links. ] check thì check kiểu gì ... web chạy riêng + game server chạy riêng bảo vào [Only registered and activated users can see links. ] check port 80 = niềm tin à ....

- Nghĩ sao mà chạy web riêng gameserver riêng mà kiêu mình đi check port 80 của game server là check kiểu gì

- Nhận xét cuối cùng mình là . [Only registered and activated users can see links. ] VPS rất là cùi và nhân viên trình rất thất nói chuyện rất là trẻ trâu. sao đây là vài tấm ảnh nc vào server bị ddos mình có send ảnh vào bảo mình đi ddos server người khác

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi bualolu, ngày 31-08-15 lúc 09:05 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bualolu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên letrung1's Avatar
    Thanks
    16

Ðề: Cận thân khi thuê vps khi nhân viên trình kém chỉ biểt nổ

buồn cười với dịch vụ của bên cung cấp việt nam. E cũng từng bị
    Khách viếng thăm hãy cùng letrung1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên NhanVT's Avatar
    Thanks
    20

Chọn mặt gửi vàng thui, cũng từng nhận support mấy cái zụ ddos, ko dám nói chắc điều j chứ đừng nói là phán (chống dc j mak chống ), mà cũng từng config sai VPS, nên VPS ta tự ddos VPS mình (cái này thì bên cung cấp dịch vụ mới xử dc)
    xem qua thì not pzo
    Khách viếng thăm hãy cùng NhanVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi bualolu [Only registered and activated users can see links. ]
    Trang chủ : [Only registered and activated users can see links. ]
    [B][COLOR="#0000FF"]
    híc tại bạn không xem kỷ mới đâm đầu vào thuê á.
    tui thấy cái website nó đang sài là nền website có sẵn của Webmienphi.vn thì nó có trình độ đâu mà chống ddos với phân biệt được cái nào là Games Server và tool ddos & bonnet.
    đánh giá sơ về nó luôn vậy, banner website thì làm rất ư là cùi, như 1 thằng tập tành dùng edit hình ảnh của Windows có sẵn mà sữa.
    nói tóm lại 1 câu là bạn đi ko đúng chỗ rồi. tụi đó nó mới chập chững cho thuê vps và tay nghề còn yếu cũng không trách được. nhưng cách nói chuyện theo như trên thì hơi ta đây chúc, khách nói chuyện bác bỏ không quan tâm, cứ cho ta đây nói là đúng.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bualolu's Avatar
    Thanks
    82

Icon10 Ðề: Cận thân khi thuê vps khi nhân viên trình kém chỉ biểt nổ

- Làm mất time setup server 1 ngày. Ta đây trình cao send Gameserver bảo send nhằm tools ddos là đủ hiễu trình độ thế nào
    Khách viếng thăm hãy cùng bualolu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi bualolu [Only registered and activated users can see links. ]
    - Làm mất time setup server 1 ngày. Ta đây trình cao send Gameserver bảo send nhằm tools ddos là đủ hiễu trình độ thế nào
    - Chạy server game mà kiêu check port 80 . vờ lờ VPS bọn đó thật. còn 2 cái hình là gameserver Yulgang rồi tools không phải tools ddos đâu thánh
    Khách viếng thăm hãy cùng beangacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    217

theo mình thấy 1 vẫn đề thiều chuyên nghiệp là giờ còn support wa yahoo, vì các site lớn họ đều có phần hỗ trợ trực tuyến ở website của họ và khi bạn được sp xong sẽ có phần đánh giá về chất lượng nhân viên đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng LHB_LOVE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên luadola001's Avatar
    Thanks
    38

Trang chủ nó [Only registered and activated users can see links. ] còn không anti DDoS được chứ nói gì anti cho bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng luadola001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hướng dẫn cách add hàm Máu tống kim vào hiệu thuốc
    Bởi defeated trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 25-02-14, 05:45 PM
  2. [KT] Cần thuê 1 người đủ kỹ thuật để gộp 2 server
    Bởi mr.rain trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-06-13, 11:18 PM
  3. Cho thuê VPS
    Bởi langtukhongnha trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-01-11, 09:59 PM
  4. Martial arts world - Thế giới võ thuật ( giống vua phép thuật)
    Bởi westermost trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 03-02-10, 06:30 PM