[SHARE] Full Database Sro Thiên Vương + một vài TUT của SRO ( 5/9 ) - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 75
    Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: [SHARE] Full Database Sro Thiên Vương + một vài TUT của SRO ( 5/9 )

Trích dẫn Gửi bởi hoangphan1 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn kiểm tra thật kỹ lại trong _Refobjcommon xem đã set services = 1 hết chwa.
    PHP Code:
    update _Refobjcommon set services 1 where Codename128 like 'CHAR_EU%' 
    bạn kiểm tra tiếp các item của EU. ( xem cột Country trong _refobjcommon )
    cám ơn bạn đã nhiệt tình, mình đã làm y như bạn nói mà vẫn cứ bị báo lỗi ko tạo được nhân vật EU
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatminh312 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi nhatminh312 [Only registered and activated users can see links. ]
    cám ơn bạn đã nhiệt tình, mình đã làm y như bạn nói mà vẫn cứ bị báo lỗi ko tạo được nhân vật EU
    kiểu này căng rồi @@
    Khách viếng thăm hãy cùng PhamNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên letrung1's Avatar
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi nhatminh312 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chạy thử cái này nhé....

PHP Code:
    UPDATE _RefObjCommon SET Service '1' WHERE ID >= 14875 and ID <= 14900
    UPDATE _RefCharGen SET Service 
    '1' WHERE RefObjID >= 14875 and RefObjID <= 14900 
    Khách viếng thăm hãy cùng letrung1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến letrung1 vì bài viết này !

nhatminh312 (27-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi letrung1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chạy thử cái này nhé....

PHP Code:
    UPDATE _RefObjCommon SET Service '1' WHERE ID >= 14875 and ID <= 14900
    UPDATE _RefCharGen SET Service 
    '1' WHERE RefObjID >= 14875 and RefObjID <= 14900 
    Mình tạo được rồi bạn, cám ơn bạn nhiều nhà. Mình nghĩ do mình viết mà ko để dấu ' ' , mình chỉ để set service = 1 thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatminh312 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai share lai link Client khong nhi,link da update véion moi mat roi
    Khách viếng thăm hãy cùng cuoinuamieng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi cuoinuamieng [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai share lai link Client khong nhi,link da update véion moi mat roi
    Của bạn đây link Sro TV phien ban ===> [Only registered and activated users can see links. ]

Nhân tiện cho mình hỏi là làm sao để mơ skill được vậy? Mình tạo nhân vật EU và chọn theo đường pháp sư khi đủ cấp mình học skill nhưng khi bấm chữ add hoài mà ko được, còn skill phù thủy thì mình add được, mình có cần chỉnh gì thêm ko? Cám ơn trước
    Lần sửa cuối bởi nhatminh312, ngày 27-10-15 lúc 09:45 PM.

Thành Viên
    Thanks
    4

Của bạn đây link Sro TV phien ban ===> [Only registered and activated users can see links. ]

Nhân tiện cho mình hỏi là làm sao để mơ skill được vậy? Mình tạo nhân vật EU và chọn theo đường pháp sư khi đủ cấp mình học skill nhưng khi bấm chữ add hoài mà ko được, còn skill phù thủy thì mình add được, mình có cần chỉnh gì thêm ko? Cám ơn trước

Bạn kiểm tra lại cột này trong _refskill nhé
    PHP Code:
    ReqLearnRace 
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangphan1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoangphan1 vì bài viết này !

nhatminh312 (28-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    0

Link nay pasword la gi the ban oi ?
    Khách viếng thăm hãy cùng cuoinuamieng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi cuoinuamieng [Only registered and activated users can see links. ]
    Link nay pasword la gi the ban oi ?
    Trời file này mà tụi mega cũng cho là vi phạm bản quyền nữa, pó tay. Bạn chịu khó down trên trang chủ của nó đi nha, xong rồi sữa lại version là được

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi hoangphan1 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Đây là lần thứ 2 mình share database, chia sẻ cho các bạn để hi vọng có thể giúp ích gì đó cho mọi người, những người đam mê Sro và muốn phát triển Sro ngày một đi xa hơn. Ai không thích thì xin back / close chứ đừng có nói lời lẽ không hay.
    - Các bạn có thể tự do mổ xẻ database. Tất cả các proc đều không được Encrypt, mọi người có thể dễ dàng xem, tham khảo.
    - Tất cả các thắc mắc các bạn có thể hỏi ở đây, mình sẽ giải đáp cặn kẽ giúp các bạn.
    - Những ai có yêu cầu hoặc xin TUT (Hướng dẫn) riêng về chức năng nào đó hoặc bất cứ thứ gì các bạn cần đều có thể hỏi ở đây.
    - Topic không khuyến khích newbie. (Mới tập thì các bạn nên bắt đầu bằng Database mặc định, đơn giản)
    - Nếu ai có ý mang về chạy Online ngay thì cũng không sao hết. Nhưng mình khuyên nên tìm hiểu kỹ lưỡng trước khi chạy

- Thông tin sơ bộ em nó :

Link download :

P/s : Đây là đứa con tinh thần của mình, là DB đầu tiên mình DEV theo đúng nghĩa của từ DEV. Vì là đầu tay nên không tránh khỏi những sai lầm tồn đọng trong DB. Nó cũng đã gắn bó với mình rất lâu rồi. (Đầu tay là SRO NHÂN MÃ). Nên hi vọng. cực kỳ hi vọng mọi người sẽ giúp nó ngày một đẹp trai hơn (như người cha sinh ra nó vậy). Cảm ơn !
    P/s2: DB đã add sẵn EU (140) chuẩn dmg và đã từng chạy Online OK rồi. Nếu ai thích có thêm EU thì có thể dùng cái đầu để mở thêm EU.

---- Chúc anh chị em / các bạn có một mùa tựu trường vui vẻ !

Pass file pk2 cho ai cần.

Pass file Pk2 Mã HEX
    dự fai chuyển qua SRO quá

ai chỉ với ))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [SHARE] Full code + data forum MU Thiên Kim
    Bởi YouTobe trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 18-09-20, 12:36 AM
  2. [KT] Share server 2.6 thiên tuyệt kiếm ngày trước (full)
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 04-06-20, 01:42 PM
  3. [Gunny] Share Full DDTank 3.0 Fix Thiên Sứ <3
    Bởi BossFighter trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 14-05-17, 12:24 AM
  4. Share database + client Full 120 D14
    Bởi kiepvesau96 trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 03-08-14, 08:09 PM
  5. [Quà Tết] Share việt hóa UI full Thiên long