[JX] Mình muốn tạo một sv võ lâm để chơi OFF Ai hướng dẫn mình tí ( mem mới )
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Có ai có câu hỏi như mình không

Người bình chọn
1. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • 1 100.00%
  • Không

0 0%
Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    10

Icon9 Mình muốn tạo một sv võ lâm để chơi OFF Ai hướng dẫn mình tí ( mem mới )

Như tiêu đề có cao thủ nào hướng dẫn mình ko và không biết là có thể làm ngay trên win thật luôn không khỏi phải xài máy ảo , mình tìm thì toàn thấy hướng dẫn làm trên máy ảo không ak , và cho mình file down tools cần thiết luôn nha thank mấy bạn nhiều......
    Khách viếng thăm hãy cùng binhhdt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên theanh2013's Avatar
    Thanks
    44

Ðề: Mình muốn tạo một sv võ lâm để chơi OFF Ai hướng dẫn mình tí ( mem mới )

Trên máy ảo thì họ config sẵn rồi down về là chơi thôi . Mem mới chỉ chơi off ko dev thì chơi trên máy ảo cho lẹ
    Còn cài trên máy thực thì cần chuyển bị
    Sql Sever 2000 ( [Only registered and activated users can see links. ] )
    Server + Patch ( Trong box vltk )
    Còn bước chạy server thì tìm bài hướng dẫn thôi, mình không có time để đăng hướng dẫn lại
    Khách viếng thăm hãy cùng theanh2013 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi theanh2013 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trên máy ảo thì họ config sẵn rồi down về là chơi thôi . Mem mới chỉ chơi off ko dev thì chơi trên máy ảo cho lẹ
    Còn cài trên máy thực thì cần chuyển bị
    Sql Sever 2000 ( [Only registered and activated users can see links. ] )
    Server + Patch ( Trong box vltk )
    Còn bước chạy server thì tìm bài hướng dẫn thôi, mình không có time để đăng hướng dẫn lại
    Dù sao cũng thank bạn nhiều lắm nhưng mình cũng đang tìm hiểu dev như thế nào nên bạn nào có thời gian có thể hướng dẫn mình không cài trên win xp đuọc không....

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi binhhdt [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiêu đề có cao thủ nào hướng dẫn mình ko và không biết là có thể làm ngay trên win thật luôn không khỏi phải xài máy ảo , mình tìm thì toàn thấy hướng dẫn làm trên máy ảo không ak , và cho mình file down tools cần thiết luôn nha thank mấy bạn nhiều......
    dạo này cao thủ thì ít mà về quy ẩn giang hồ thì nhiều..........liệu có bác nào hảo tâm giúp đồng chí này phát sever win ko rất hoan nghênh vì tinh thần nhưng cũng xem lại mình 1 chút.... yếu đừng ra gió.... từng bước bạn ah...........học từ từ và dần dần từng phần thôi bạn ah........... một sever nó nhiều thành phần lắm bạn ah.

mình cũng chỉ giúp bạn 1 cuốn sổ tay JX win này bạn mà ngâm cứu hết đc thì bạn sẽ trở thành cao thủ hạng trung và biết cách tạo 1 sever dev cho riêng mình thôi... không dài dòng nữa link đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    dạo này cao thủ thì ít mà về quy ẩn giang hồ thì nhiều..........liệu có bác nào hảo tâm giúp đồng chí này phát sever win ko rất hoan nghênh vì tinh thần nhưng cũng xem lại mình 1 chút.... yếu đừng ra gió.... từng bước bạn ah...........học từ từ và dần dần từng phần thôi bạn ah........... một sever nó nhiều thành phần lắm bạn ah.

mình cũng chỉ giúp bạn 1 cuốn sổ tay JX win này bạn mà ngâm cứu hết đc thì bạn sẽ trở thành cao thủ hạng trung và biết cách tạo 1 sever dev cho riêng mình thôi... không dài dòng nữa link đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    hjhj cám ơn bạn nhiều lắm , mình tải về rồi cám ơn bạn , bạn nào có ý kiến gì nữa cho người mới như mình không mình cám ơn mấy bạn trong forum nhiều...

Thành Viên
    Thanks
    10

bạn nào teamview dùm mình dc ko chạy sv ko dc Yh [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Mình cũng vừa tham gia được 2 tuần.. Nói chung cũng am hiểu được tí xíu rồi Vừa viết xong cái Scrip hổ trợ người chơi và nhận thưởng này nọ đồ thôi chứ không có gì cao siêu, với lại kích hoạt Admin nữa, lúc mới tham gia đọc bài kích hoạt chế độ Admin mình làm chả được, cứ mài mò riết rồi từ từ cũng đc thôi hehe Từ từ mà học hỏi bạn ah hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng vừa tham gia được 2 tuần.. Nói chung cũng am hiểu được tí xíu rồi Vừa viết xong cái Scrip hổ trợ người chơi và nhận thưởng này nọ đồ thôi chứ không có gì cao siêu, với lại kích hoạt Admin nữa, lúc mới tham gia đọc bài kích hoạt chế độ Admin mình làm chả được, cứ mài mò riết rồi từ từ cũng đc thôi hehe Từ từ mà học hỏi bạn ah hehe
    share minh cai cript do duoc khong bạn mình đang cần để tét thử @@

Thành Viên GameZone
    Thanks
    3

Pm yahoo mình chỉ cho chạy
    yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng sweetlove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!