Bác nào giúp với!!!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Bác nào giúp với!!!!

Em tạo chủ đề nhờ bày thì hai bác kia bày jf mà khó hiểu lắm lập chủ đề này chỉ hỏi 1 câu về ip thôi em mới cài lại win giờ phải làm sao để biết ip đây (nhà o có mạng lan hay internet j hết) chẳng nhẽ chỉnh về 127.0.0.1 hình như là ip động thì sẽ chả thấy màu xanh nào ả đâu.Bác nào nhà khong có mạng j hét giúp em với mấy bác nhà có mạng bày hình như không đúng.
    Khách viếng thăm hãy cùng newmyfamily xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Kevin D Reaper cá mập xám's Avatar
    Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

Ðề: Bác nào giúp với!!!!

Trích dẫn Gửi bởi newmyfamily [Only registered and activated users can see links. ]
    Em tạo chủ đề nhờ bày thì hai bác kia bày jf mà khó hiểu lắm lập chủ đề này chỉ hỏi 1 câu về ip thôi em mới cài lại win giờ phải làm sao để biết ip đây (nhà o có mạng lan hay internet j hết) chẳng nhẽ chỉnh về 127.0.0.1 hình như là ip động thì sẽ chả thấy màu xanh nào ả đâu.Bác nào nhà khong có mạng j hét giúp em với mấy bác nhà có mạng bày hình như không đúng.
    Bạn ah, cái IP 127.0.0.1 ấy, nó có sẵn rồi, mình ko cần cài Loopback Adapter làm gì cả, chỉ cần sửa hết tất cả IP CL và SV là 127 thì ko cần cài IP gì hết, cứ chạy SV và CL bt, sẽ kết nối đc thôi bạn ah!
    Nhà tui ko có mạng. và tui toàn để hết là 127 tất cả các game, chạy okie bạn ah!
    A human action, once taken, can never be changed!