Lineage 2 - The First Throne Live Client
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    0

Lineage 2 - The First Throne Live Client

chắc rằng một số bạn cũng giống như mình muốn thữ games này thế nào nhưng ngại không down nổi client nay mình sent link mới để các bạn tiện dl hơn ( dùng IDM nhé nhanh hơn rất nhiều) còn server và hướng dẫn các bạn dl ở đây:

server & HD của DAVIDHUYNHVAN : [Only registered and activated users can see links. ]
    Client: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanghoatham xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Lineage 2 - The First Throne Live Client

bạn ơi , liệu client này đã có disc bán bên ngoài chưa , chư down nt này thì ...... mà usb mnih có 1 ghi ah
    Khách viếng thăm hãy cùng flygon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hiepsihattao's Avatar
    Thanks
    6

uh,mình thì chỉ có usb 2G thui,thèm chơi nhưng chưa bao giờ chơi l2 ,hic
    Khách viếng thăm hãy cùng hiepsihattao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone dvthanhtam's Avatar
    Thanks
    1

giới thiệu bạn , ở trong l2saigon có 1 cái link download L2 ct1.0 lẫn 1.5 luôn đó bạn ơi , hình như nó cut ra làm 3,4 phần đó down thử nhé HiepSiHatTao . Mình chưa thử lần nào nên ko bit có nhanh ko ....Trong đó cũng có share đĩa hellbound free 100% nữa chẵng biết còn ko nữa .... thữ nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng dvthanhtam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi hoanghoatham [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc rằng một số bạn cũng giống như mình muốn thữ games này thế nào nhưng ngại không down nổi client nay mình sent link mới để các bạn tiện dl hơn ( dùng IDM nhé nhanh hơn rất nhiều) còn server và hướng dẫn các bạn dl ở đây:

server & HD của DAVIDHUYNHVAN : [Only registered and activated users can see links. ]
    Client: [Only registered and activated users can see links. ]
    ÔI vỡ mộng down hơn 3GB về 1 file .zip trong dó có data1.cab data2.cab data1.hdr nhưng lỗi file ko giải nén dc nản
    Khách viếng thăm hãy cùng TitanRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Làm seo chơi L2CT - 1st throne bằng cửa sổ zij???
    Bởi kenzoshan trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-05-08, 02:26 PM
  2. Vấn đề Setup Client Full Lineage II bản Ka của davidhuynhvan
    Bởi vietmagic trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 29-04-08, 12:42 PM