[Share] Clien 3.2 (Việt hoá 99,9%) - Fix Link
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 7 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 70
    Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Icon10 [Share] Clien 3.2 (Việt hoá 99,9%) - Fix Link

Hiện nay mình vừa hoàn thành bộ Clien này dành cho server Private của HuuDuyen (do lúc trước mình có share bản mà link die và có nhìu người hỏi quá nên mình cũng đã cố gắng tìm đc server để up link lên cho các bạn, mong các bạn thông cảm nha). Trong link bao gồm 231 part, mỗi part khoảng 10Mb (đc chia nhỏ từ 1 bộ cài do chính tay mình làm khoảng 2.13 Gb). Trong bản clien kì này đã đc tích hợp file login phong cách VN, update một số bài nhạc mà huuduyen đã update trên server. Cho nên khi down các bạn không cần phài làm gì cả chỉ cần cài đặt và bắt đầu chơi thui. Sau đây là link để các bạn down nha nói nhiều quá mắc công các bạn lại kêu mình nói nhiều.

* Thông Báo: [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

* Hướng dẫn tải bằng uTorrent
    Bước 1:
    Download phần mềm hỗ trợ download Torrent [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Bước 2: Chạy biểu tượng của uTorrent. Sau khi xuất hiện bảng thông báo như dưới đây, chọn YES để thực hiện cài Torrent
    Bước 3: Click vào địa chỉ sau để tải file "torrent" của bản cài đặt Close Beta ở bên trên. Tiếp theo click đúp vào file torrent vừa tải về và làm như hình dưới để bắt đầu tải.
    Bước 4: Sau khi việc download kết thúc (100%), click phải chuột vào file, chọn Open để bắt đầu tiến hành cài đặt

S.P: Server này chỉ online từ 7h [sáng] đến 23h [đêm], điều đặc biệt là được chia sẻ theo dạng torrent .
    Lần sửa cuối bởi rayyan2006, ngày 09-06-08 lúc 03:42 PM. Lý do: Thông báo tiến trình upload file lên server + thêm host cho các bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Share] Clien 3.2 (Việt hoá 99,9%) - Fix Link

Số lượng Part nhiều như vậy ko phải là ý hay,nên để mỗi Part tầm 50MB,để giảm tải Connections
    Dám cá SV này Die sớm,chia Part như vậy hao Bandwidth gấp nhiều lần
    Khách viếng thăm hãy cùng lehaimien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Tp.Buon Ma Thuot- DacLac
    Thanks
    3

cái này đầy đủ hơn là clinet 3.25full hỡ bạn
    mình down sever kia thì về việt hóa cũng dc 9.99 %
    vậy sever này nâng cấp thêm cái gì vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng 47cent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vỵt Siêu Nhân nghiamt's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    0

Trời! 231 part. Die sớm thôi. Nên để tầm 50mb 1 phần là hợp lý hơn bạn ah

0977114691 - Nghĩa

>>> [Only registered and activated users can see links. ] <<<

>>> [Only registered and activated users can see links. ] <<<

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Icon10 Ðề: [Share] Clien 3.2 (Việt hoá 99,9%) - Fix Link

Trích dẫn Gửi bởi lehaimien [Only registered and activated users can see links. ]
    Số lượng Part nhiều như vậy ko phải là ý hay,nên để mỗi Part tầm 50MB,để giảm tải Connections
    Dám cá SV này Die sớm,chia Part như vậy hao Bandwidth gấp nhiều lần
    Trích dẫn Gửi bởi nghiamt [Only registered and activated users can see links. ]
    Trời! 231 part. Die sớm thôi. Nên để tầm 50mb 1 phần là hợp lý hơn bạn ah
    Cám ơn hai đã góp mình sẽ cố gắng giảm bớt số lượng part lại (tại mình sợ các bạn tải lâu thui) còn về việc BW thì mình cũng sẽ nâng cấp lên thêm nữa, BW hiện nay là 50Gb cho nên các bạn tải đỡ khi nào mình thu gọn part rùi thì mình sẽ thông báo sau.

@Duc_thinh: Cái này mình đã nói trong bài viết đầu tiên rùi nếu bạn chưa hiểu thì mình sẽ nói lại là cái này chỉ là clien thui chứ không có server đâu, cái clien này mình làm cho server Private của HuuDuyen cho nên server đó update gì thì mình update cái đó và trong bộ clien này mình cũng đã tích hợp phần login theo phong cách VN (do mình design), còn về việc VH thì cái này chắc bạn đã biết rồi cho nên mình hok nói thêm ok nha.
    Lần sửa cuối bởi rayyan2006, ngày 20-05-08 lúc 08:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Tp.Buon Ma Thuot- DacLac
    Thanks
    3

nè bạn vậy thì "up" cái mà bạn nói dỡ down clinet ( "server đó update gì thì mình update cái đó và trong bộ clien này mình cũng đã tích hợp phần login theo phong cách VN (do mình design) " )
    vậy => ( mất công ) việc gì phải up nhiều up luôn cả clinet hịc
    --- nói có gì sai sr nhé ---- dpcm
    Khách viếng thăm hãy cùng 47cent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

link die rồi! nói trươc rồi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng postinor xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thigia91's Avatar
    Thanks
    0

hix. Link bi sao rui kia ban oi. hom qua minh down duoc part 198 rui gio con 31 part nua ma link die rui mong chi se cho minh part 199 den 231 nhe. Minh lam thanh cong server rui dang mong client nay lam thank ban truoc nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng thigia91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Icon10 Ðề: [Share] Clien 3.2 (Việt hoá 99,9%) - Fix Link

Trích dẫn Gửi bởi postinor [Only registered and activated users can see links. ]
    link die rồi! nói trươc rồi mà
    Cái này hok phải do download nhiều đầu chỉ vì host này có rất nhiều người xài cho nên admin quản lý host nói có thằng nào up shell cho nên đang unlock lại khi nào mở lại mình sẽ thông báo.
    Trích dẫn Gửi bởi thigia91 [Only registered and activated users can see links. ]
    hix. Link bi sao rui kia ban oi. hom qua minh down duoc part 198 rui gio con 31 part nua ma link die rui mong chi se cho minh part 199 den 231 nhe. Minh lam thanh cong server rui dang mong client nay lam thank ban truoc nha.
    Bạn hãy chờ 1 hay 2 ngày tới nói chung khi nào host chạy lại mình sẽ thông báo.
    Trích dẫn Gửi bởi Duc_thinh [Only registered and activated users can see links. ]
    nè bạn vậy thì "up" cái mà bạn nói dỡ down clinet ( "server đó update gì thì mình update cái đó và trong bộ clien này mình cũng đã tích hợp phần login theo phong cách VN (do mình design) " )
    vậy => ( mất công ) việc gì phải up nhiều up luôn cả clinet hịc
    --- nói có gì sai sr nhé ---- dpcm
    Bạn nói gì mình không hiểu gì cả bạn hãy edit lại cho mình dễ hiểu chút nha.

Thành Viên thigia91's Avatar
    Thanks
    0

nhanh nhanh nhe ryyan minh mong cho tung ngay day. ma ban nho de part nhu cu nha vi de dơn hon la 1 luc 2Gb. Bay gio ban ma thay doi chac minh chet qua vi o nha dang de 198 part rui. thank ban
    Khách viếng thăm hãy cùng thigia91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 7 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share tòan bộ link down để có được 1 server kkah chơi offline
    Bởi phien-nhatrang trong diễn đàn Kiếm Khách Anh Hùng
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-12-17, 08:50 PM
  2. Share SV Gunz CNC Fix lại link 100% (cập nhật 23/04/2011)
    Bởi Alexandria trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 215
    Bài viết cuối: 26-08-15, 11:51 PM
  3. Xin Bộ Sv + Clien + Web SS2 >4 Hoàn Chỉnh Ài Có Share Mình với
    Bởi mugoku trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-06-11, 01:00 PM