[JX] Hướng Dẫn Online Jx Linux Trên VPS và Fix các lỗi thường gặp khi cài đặt - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 37 của 37
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hướng Dẫn Online Jx Linux Trên VPS và Fix các lỗi thường gặp khi cài đặt

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    512 không ổn đâu, chắc cú thì Linux 4g Windows 1-2G, Sang thì Windows 4G luôn càng ngon.
    bác nào giúp đưa cọn sever mình onl bằng hamachi với thank
    Khách viếng thăm hãy cùng nh0xsh0ck192 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi vuila9 [Only registered and activated users can see links. ]
    sửa trong sttings nhé bạn !
    cho em xin thông tin facebook được ko a
    Khách viếng thăm hãy cùng laptrinhjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnangxanh200's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi kenlucky2000 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Run tới đây thì gặp lỗi này , hóng pro chỉ giúp thansk All .

Lỗi font chữ ! Bạn xem lại file trên các file bị lỗi font chữ !
    cách fjx lỗi này như thế nào ạ? file thì e bê từ máy ảo ra, chạy bị lỗi này không làm sao nói chuyện được với NPC, ở máy ảo thì chạy vẫn ngon lành cành đào, hóng cao nhân chỉ giáo

Thanks
    Lần sửa cuối bởi anhnangxanh200, ngày 09-02-18 lúc 12:19 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnangxanh200 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnangxanh200's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi anhnangxanh200 [Only registered and activated users can see links. ]
    cách fjx lỗi này như thế nào ạ? file thì e bê từ máy ảo ra, chạy bị lỗi này không làm sao nói chuyện được với NPC, ở máy ảo thì chạy vẫn ngon lành cành đào, hóng cao nhân chỉ giáo

Thanks
    Vụ này mình sửa đc rồi, ai bị thì copy nguyên file rar cho vào centos rồi unrar tại sever thì không bị lỗi font

Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnangxanh200 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi anhnangxanh200 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vụ này mình sửa đc rồi, ai bị thì copy nguyên file rar cho vào centos rồi unrar tại sever thì không bị lỗi font

Thanks
    [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn tham khảo thử
    Khách viếng thăm hãy cùng sin1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hkluan's Avatar
    Đang ở
    ...Nơi Tôi Sống...Bình Phước
    Thanks
    48

Cứu với cả nhà ơi, hầu như mình config đã gần đúng hết 80%, nhưng mãi bị lỗi Connect DB (Mình dùng GMPassgen vẫn không ăn thua) Ai có thể giúp mình qua ultraview được không, thank all
    Khách viếng thăm hãy cùng hkluan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Phải ấy vào. làm video Up lên site nào mãi không die ý anh ạ, để bài viết link download quăng quật lung tung ntn chẳng mấy hôm lại mất bài như Ebook 2.0 với 3.0 Tieng Viet. như bây giờ chẳng hạn tìm cái Video Jxvietnam hướng dẫn online server awjx cũng chẳng thấy link download đâu nữa khổ hẳn. Thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng hieucolc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cần Hướng Dẫn Mở Online JX linux
    Bởi gakhongbietgay trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 27-05-15, 02:00 PM
  2. [JX] Ai Cho Em Xin Hướng Dẫn Mở Jx Linux Online Với !!!!
    Bởi DevGame trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-12-14, 10:09 PM
  3. [JX] Hướng dẫn Cách mở online SV Linux
    Bởi _khunglongcon_ trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 155
    Bài viết cuối: 29-05-14, 11:00 AM
  4. [JX] Hướng dẫn mở online jx linux đi các pro :((
    Bởi huynhkim trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-04-14, 01:11 AM