[JX] Xác định tọa độ trong võ lâm ?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    0

Xác định tọa độ trong võ lâm ?

cho mình hỏi các bạn xác định tọa độ trên bản đổ kiểu j thế. Làm nhiệm vụ mà tìm mãi ko ra tọa độ ? Mình bấm vào cờ trên minimap nó báo chức năng chưa hoàn thiện ? thanks nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngoanhvu02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Ðề: Xác định tọa độ trong võ lâm ?

Trích dẫn Gửi bởi ngoanhvu02 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi các bạn xác định tọa độ trên bản đổ kiểu j thế. Làm nhiệm vụ mà tìm mãi ko ra tọa độ ? Mình bấm vào cờ trên minimap nó báo chức năng chưa hoàn thiện ? thanks nhé.
    Bấm lá cờ trên minimap báo chức năng đang hoàn thiện là sv đó chưa có chế độ tìm tọa độ bắt buộc bạn phải chạy đi tìm rồi.
    Nếu như bạn biết được tọa độ AddNpc vào thì có thể lấy tọa độ đó dùng hàm NewWorld để move nhân vật tới đó nhanh nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Xác định tọa độ trong võ lâm ?

Trích dẫn Gửi bởi ngoanhvu02 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không biết đến trục tọa độ thì cũng phải biết di chuyển để tăng giảm tọa độ chứ, cứ di chuyển khi nào đến tọa độ cần là được thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Hoang.JX1Team xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Hiển thị exp trong game không giống như config trong commonserver.cfg
    Bởi quancan9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-06-15, 08:26 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-02-14, 08:08 AM
  3. [JX] [Hỏi] tại sao di chuyển nhân vật trong game thì dis gameserver trong vps
    Bởi vutrongphong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-08-13, 11:20 PM
  4. [JX] Vòng sáng chuyển sinh trong server auto nằm ở đâu trong settings
    Bởi phamhoanglong1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-05-13, 07:08 PM
  5. [MU] Không hiên thị member trong titanlinks và trong gameserver và không dùng đc post
    Bởi tonsng trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-02-13, 06:35 PM