[TLBB] Tổng hợp về TLBB dành cho người mới - Trang 30
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 30 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 326
    Thành Viên
    Thanks
    13

Ðề: Chia sẽ những gì mình biết và đang dần học hỏi thêm : Dành cho Member mới :)

Hình đây các bác xem hộ với . Lần đăng nhập nào vào game khi ấn mở bản đồ thế giới Alt + M với Nv Alt + Q cũng bị như này . Xong rồi không ấn vào đc map và quest nữa
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng automad xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Chia sẽ những gì mình biết và đang dần học hỏi thêm : Dành cho Member mới :)

Lỗi đó xuất hiện khi nào
    + TH1: Lỗi xuất hiện ngay khi vào game => Không phải Alt+Q, càng không phải Alt+M.
    + TH2: Lỗi xuất hiện khi mở Alt+Q, kiểm tra ID item đó trong CommonItem xem có không, và không liên quan đến Alt+M.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

automad (26-10-16)

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi đó xuất hiện khi nào
    + TH1: Lỗi xuất hiện ngay khi vào game => Không phải Alt+Q, càng không phải Alt+M.
    + TH2: Lỗi xuất hiện khi mở Alt+Q, kiểm tra ID item đó trong CommonItem xem có không, và không liên quan đến Alt+M.
    Động đến nó thì nó mới báo lỗi thôi bác ơi . Cứ alt + Q hoặc alt +M là nó hiện cái này lên . Không động đến thì không sao cả . Nó báo lỗi này vẫn chơi game bình thường . Chỉ ko mở đc map thế giới và xem nhiệm vụ đc nữa thôi

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Không có chuyện mở Alt + M lên là có đâu nha, trừ khi script có cái sendxscript gì đó về sv nó check. Nhưng nguyên nhân gì không cần biết, biết nó báo lỗi thì kiểm tra xem có hay không vậy là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

automad (26-10-16)

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Không có chuyện mở Alt + M lên là có đâu nha, trừ khi script có cái sendxscript gì đó về sv nó check. Nhưng nguyên nhân gì không cần biết, biết nó báo lỗi thì kiểm tra xem có hay không vậy là ok
    À đây bác ơi . Alt +M nó báo lỗi khác . Cũng C++ nhưng là cái này [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn cái Alt+Q trong common item không thấy item 305565088 đâu cả . [Only registered and activated users can see links. ]
    Giờ fix như nào hả bác ?

Thành Viên truyentkls's Avatar
    Thanks
    29

-Cho mình hỏi cách fix title NPC bị lỗi pos_x bla bla
    -Chỉnh Script xong làm thế nào mà không cần reset sv mà chạy được ngay
    Khách viếng thăm hãy cùng truyentkls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

mình chỉnh lại equipbase dòng CN =6000
    CO =16
    CP =16
    nhưng khi vào game thì toàn+0
    thật sự ko hiểu
    hix
    Khách viếng thăm hãy cùng phamvuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi Sadlove123 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Hì, có gì cứ hỏi, mình sẽ update ở đầu topic những gì mình biết.
    - Cần gì cứ nói mình có mình share cho.
    bạn ơi cho mình hỏi cách add thú cưỡi với
    Khách viếng thăm hãy cùng thanh06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi makute7413 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản 3.56 ai có muốn thì VH chơi chứ bản đó bị thay đổi cấu trúc file, lần mò từng cái muốn mệt người.
    anh có thể hướng dẫn e cách add thú cưỡi được ko ..
    Khách viếng thăm hãy cùng thanh06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

có ai có phần mềm nào xem trực tiếp file dds nhẹ gọn ko ạ? cho tớ xin với!!! cảm ơn rất nhều
    link của chủ topic ko đao đc nữa roài.
    Khách viếng thăm hãy cùng FeiHung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 30 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Mọi người cho em hỏi về Nhiệm vụ trong TLBB
    Bởi nhokgoz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-04-16, 01:42 PM
  2. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-11-15, 11:26 AM
  3. [TLBB] Ai share cho mình 1 sever tlbb hay và giống với tlbb hiện nay được hem
    Bởi toloveru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 15-06-12, 07:43 PM
  4. [TLBB] Mọi người cho mình hỏi vấn đề liên quan tới tlbb ofline của bạn Hà Hoàng
    Bởi onlinelove_d9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-05-12, 03:27 PM
  5. Cần tìm người làm GM cho game TLBB ONLINE
    Bởi datbase269 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-05-11, 03:14 PM