[TLBB] Tổng hợp về TLBB dành cho người mới - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 326
    Thành Viên caovanthanh22's Avatar
    Thanks
    77

Ðề: Chia sẽ những gì mình biết và đang dần học hỏi thêm : Dành cho Member mới :)

Tình hình là cái sever off của e cs phái mộ dung nhưng không có khung nâng tâm pháp ợ. vã lại Yếu quyết 45 của nó không có hiệu ứng thả kiếm( chiêu vẫn nổ dame nhưng không có hiệu ứng) ai biết cách làm khung nâng tâm pháp như 9 phái còn lại vs chỉnh lại hiệu ứng kill thì chỉ em vs ợ
    Khách viếng thăm hãy cùng caovanthanh22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone thienphuc86's Avatar
    Đang ở
    In the Hell
    Thanks
    55

Ðề: Chia sẽ những gì mình biết và đang dần học hỏi thêm : Dành cho Member mới :)

Trích dẫn Gửi bởi makute7413 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tốc độ thú cưỡi ở StandardImpact.txt, cột có giá trị 80 là tốc độ cộng thêm đó.
    Code:
    5168	Thu Cuoi: Phi Thuy Ngu Gia	14	StdImpact014	1	2168	99	99	200	1	0	1	1	0	0	0	0	0	0	0	-1	0	0	1	10556257	0	0	可否使用任何技能(CanAction1标记,-1为无效)	0	0	可否使用任何技能(CanAction2标记,-1为无效)	0	0	可否移动(CanMove标记,-1为无效)	-1	0	无敌否(Unbreakable标记,-1为无效)	0	0	移动速度修正%(0为无效)	80	0	隐身级别修正(0为无效)	0	0	反隐级别修正(0为无效)	0	0	变身ID(-1为无效)	-1	0	骑乘ID(-1为无效)	96	0	允许还是禁止, 1: 允许; 0: 禁止; -1: 无效值;	-1	0	技能集合ID	-1	0	效果集合ID	-1	0			0			0			0			0
    cho mình hỏi là cái số 5168 lấy từ đâu ra vậy, của thú cưỡi ấy nhưng k hiểu số 5168 ở đâu giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuc86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên supergames's Avatar
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi thienphuc86 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi là cái số 5168 lấy từ đâu ra vậy, của thú cưỡi ấy nhưng k hiểu số 5168 ở đâu giúp mình với
    id standimpact bạn nhé 30charrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng supergames xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    205

Mọi Người Cho hỏi muốn cho skill Võ Hồn . vào khung võ hồn thì sửa ở đâu vậy ???
    Khách viếng thăm hãy cùng TLBBVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Các bác cho hỏi cái thư mục Public/Config nó nằm ở đâu vậy ? Sao mình tìm mà ko thấy ? Hay phải mở bằng soft gì ?
    Khách viếng thăm hãy cùng automad xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trieutam010's Avatar
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi automad [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho hỏi cái thư mục Public/Config nó nằm ở đâu vậy ? Sao mình tìm mà ko thấy ? Hay phải mở bằng soft gì ?
    trong serrver ấy, dùng winscp mở lên
    Khách viếng thăm hãy cùng trieutam010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trieutam010 vì bài viết này !

automad (24-10-16)

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi trieutam010 [Only registered and activated users can see links. ]
    trong serrver ấy, dùng winscp mở lên
    Ok tks bác đã thấy . Mà cho mình hỏi luôn làm sao để mình chế đồ max * ? Trong commonitem info mình thấy mấy cái nguyên liệu chế bí ngân , vải thô , tinh thiết đến lv 8 là hết rồi . Chế đồ ko max * được

Thành Viên trieutam010's Avatar
    Thanks
    80

Ok tks bác đã thấy . Mà cho mình hỏi luôn làm sao để mình chế đồ max * ? Trong commonitem info mình thấy mấy cái nguyên liệu chế bí ngân , vải thô , tinh thiết đến lv 8 là hết rồi . Chế đồ ko max * được
    xem lại cái hướng dẫn, có chỉ hết rồi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng trieutam010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Mình giờ bị lỗi không mở được bản đồ thế giới . ALT M hoặc ấn ở công cụ nó cũng báo lỗi 1 lần C++ rồi từ đó ko ấn được nữa . Cả nhiệm vụ cũng thể . Nhận Q xong bật alt + Q lên nó cũng báo C++ lỗi rồi tịt hẳn

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Mình giờ bị lỗi không mở được bản đồ thế giới . ALT M hoặc ấn ở công cụ nó cũng báo lỗi 1 lần C++ rồi từ đó ko ấn được nữa . Cả nhiệm vụ cũng thể . Nhận Q xong bật alt + Q lên nó cũng báo C++ lỗi rồi tịt hẳn
    Chụp lại cái bảng đó mới biết đc chứ bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 29 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Mọi người cho em hỏi về Nhiệm vụ trong TLBB
    Bởi nhokgoz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-04-16, 01:42 PM
  2. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-11-15, 11:26 AM
  3. [TLBB] Ai share cho mình 1 sever tlbb hay và giống với tlbb hiện nay được hem
    Bởi toloveru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 15-06-12, 07:43 PM
  4. [TLBB] Mọi người cho mình hỏi vấn đề liên quan tới tlbb ofline của bạn Hà Hoàng
    Bởi onlinelove_d9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-05-12, 03:27 PM
  5. Cần tìm người làm GM cho game TLBB ONLINE
    Bởi datbase269 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-05-11, 03:14 PM