[JX] Linux vấn đề đồ xanh . có ai rành về Đồ Xanh Max trong jx xin giúp em với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    5

Linux vấn đề đồ xanh . có ai rành về Đồ Xanh Max trong jx xin giúp em với

em đang chơi bản jxlinux update [Only registered and activated users can see links. ]

trong topic thì anh Cgalaxy có ghi là đánh dễ ra đồ xanh vip . nhưng em mặc full set động sát + quế hoa tửu . đi săn boss nhiều lắm nhưng ko có 1 món nào ngon chứ đừng nói max opition

em kiểm tra file /setting/item/magicattrib . với file setting/item/004/magicattrib mà rối quá ko biết chỉnh sao hết . nhờ anh em ai am hiểu xin giúp em . em cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanthien123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Linux vấn đề đồ xanh . có ai rành về Đồ Xanh Max trong jx xin giúp em với

e ai giup voiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanthien123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Mình dell hết võ lâm rồi nên ko có cái để nhìn mà nói chính xác từng chi tiết chỉ sơ sơ tn này.
    Trong magiccatrib có bạn sẽ thấy có cái cột viết các dòng như kháng băng, kháng hỏa, tốc độ công kích..bla...bla... dịch sang các cột bên tay phải sẽ là các cột tỷ lệ rớt đồ của các loại đồ ( VK,áo,nhẫn....bla...bla... mỗi món 1 cột riêng chứ đừng thấy nhiều cột nó để tỷ lệ là 0 cũng chỉnh nó thành 500.000 rồi áo với giày cũng có kỹ năng vốn có thì buồn cười lắm) và 500.000 là tỷ lệ cao nhất . Còn bên tay trái sẽ có 2 cột quy định thông số op của đồ VD op kháng băng sẽ là : Dòng 1 : 1-5, dòng 2 : 5-10 .... bạn xem 2 cột ấy và cột tỷ lệ ví dụ bạn muốn rơi ra đồ kháng băng có op 5-> 10% cao nhất thì bạn để tỉ lệ 500.000 còn op kháng băng từ 1->5 bạn để tỉ lệ 1000 thôi.
    Lần sửa cuối bởi ltt91, ngày 07-08-15 lúc 11:24 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ltt91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi nhanthien123 [Only registered and activated users can see links. ]
    em đang chơi bản jxlinux update [Only registered and activated users can see links. ]

trong topic thì anh Cgalaxy có ghi là đánh dễ ra đồ xanh vip . nhưng em mặc full set động sát + quế hoa tửu . đi săn boss nhiều lắm nhưng ko có 1 món nào ngon chứ đừng nói max opition

em kiểm tra file /setting/item/magicattrib . với file setting/item/004/magicattrib mà rối quá ko biết chỉnh sao hết . nhờ anh em ai am hiểu xin giúp em . em cảm ơn
    Bạn dùng patch cũ sẽ có tỷ lệ cao nhé ở patch mới bạn ấy cũng đã nói là fix lại rate rồi mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng helpme85 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

patch cũ là patch ở ver nào bạn . ở topic nào để mình vào down xài thử . à mình xài C++ mở file lên để edit nhưng nó hiện lung tung mình chẵng biết đường đâu mà lần

P/s : ai có file đã chỉnh tỷ lệ rơi đồ xanh vip rồi thì cho mình xin đc ko . mình cảm ơn .

Thành Viên
    Thanks
    5

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppp

Thành Viên
    Thanks
    8

Mình đã chỉ rõ ra rồi bạn ko tự mày mò còn upppp chờ với đợi cái gì nữa ?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ltt91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cẫn xin exp chuẩn và code lấy đồ xanh linux
    Bởi caochung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-10-14, 12:58 AM
  2. [JX] [Linux] Xin code lấy đồ An Bang, Định quốc, ... Đồ xanh theo hệ
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 03-08-14, 12:01 AM
  3. [KT] Cho mình hỏi Cách chữa lỗi đèn không xanh trong hamachi
    Bởi mrkun1102 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-02-12, 11:58 AM
  4. Có boss xanh trong Server Hút hít
    Bởi cuncon82 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 11-06-11, 10:14 AM
  5. Share con ngựa màu xanh xanh cho con zai
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 14-08-10, 04:31 PM