[Demo] Module nhiệm vụ trên web
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    31

[Demo] Module nhiệm vụ trên web

OK! Close topic, nhờ MOD xóa dùm!
    [Only registered and activated users can see links. ]: Đấy là lí do vì sao tôi ko share rộng rãi, những người nên có thì đã có rồi. Web này nói thật rất là chán, bug nhiều lắm, rất dở vì vậy miễn bàn nữa thanks
    Lần sửa cuối bởi TitanRain, ngày 10-05-08 lúc 08:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng TitanRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Demo] Module nhiệm vụ trên web

MU Titan : Reset 1 lần, phải làm lại nhiệm vụ 150. Nhưng lại không nhận được nv 150 ?_?
    Khách viếng thăm hãy cùng qvloveh34ever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi qvloveh34ever [Only registered and activated users can see links. ]
    MU Titan : Reset 1 lần, phải làm lại nhiệm vụ 150. Nhưng lại không nhận được nv 150 ?_?
    Lỗi này đã được fix, sau khi reset nhân vật có thể nhận nhiệm vụ bình thường
    Khách viếng thăm hãy cùng TitanRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ông muốn quảng cáo hay thương mại thì đi mục khác đi, cứ chui vào đây làm ji, đọc ngứa mắt lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng anhangde xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi TitanRain [Only registered and activated users can see links. ]
    Mô tả: Có một hệ thống điểm "Danh vọng" giống như điểm "Level" của nhân vật
    Người chơi muốn Reset nhân vật thì phải đạt được một số điểm Danh vọng nhất định

Ví dụ: Ở lần Reset thứ 10, nhân vật phải đạt cấp độ 210 và điểm danh vọng phải là 2

Để tăng điểm danh vọng: Người chơi phải thực hiện những Quest có sẵn trên Web

Sau đây là một vài hình ảnh minh họa

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khi nhận quest
    Khi nộp Quest nhưng bị thiếu Item

Nộp Quest thành công và nhận thưởng

Giao diện chính của Web
    tau nói thật cho mày nhé TitanRain, mày đừng tưởng mày ngon, mày đem lên khè mấy cái nhiệm vụ, tau hỏi thật mày, từ trước đến giờ mày có share cho anh em trên clbgamesvn này cái gì bổ ích ko hả , chỉ mấy cái module đem ra khè của mày, mày là đồ con chó , ức chế với mấy thằng như mày, đồ khốn nạn, lặng đi cho nước nó trong. Mẹ cút đi mày
    Khách viếng thăm hãy cùng quangvuvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

yêu cầu thăng Mod xóa bài này của thằng này đi ! thằng này từ trước tới giờ nó chưa tặng được cho anh em cái gì ! tuyền thấy khoe hàng không à .
    Khách viếng thăm hãy cùng MuMuMu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

...thế đọc mấy code hàm chuyển mã item chưa các bạn ??????? Vậy mà dám bảo chưa share gì àh

Nói thật bộ source Web này không bán nên cũng không có thương mại gì hết , mục đích chỉ là test thử script thui
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nếu muốn test thử thì share code lên đây cho anh em cùng test nếu không thì đừng post bài kiểu như vậy. mình cũng thấy hơi ức chế với cái kiểu show hàng như bác này.
    không thích share thì cứ để mà dùng cũng không ai nói gì đằng này cứ kiểu khoe này làm anh em ức chế (!)
    mà cũng bình thường thôi!!!!

(xin lỗi anh em. tớ đang xỉn bia lên nói hơi khó nghe :d)
    Khách viếng thăm hãy cùng dh_notable xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    ...thế đọc mấy code hàm chuyển mã item chưa các bạn ??????? Vậy mà dám bảo chưa share gì àh

Nói thật bộ source Web này không bán nên cũng không có thương mại gì hết , mục đích chỉ là test thử script thui
    Nói thật nhé eddy từ trước đến h tớ luôn coi cậu là bạn tốt trên 4 rum nên tớ ko muốn chửi nhau với cậu
    còn cái thằng titan này:- các bác thử nghĩ mà xem, trên clbgames này toàn là anh em mới tập tành làm server làm web. MÀ nó lại đưa ra mấy cái hàm chuyển mã item như thế thì bố ai mà hiểu được . Chẳng có đầu có đuôi. Mẹ nếu vậy share web lên cho anh em test còn không thì câm nín mẹ luôn đi, làm deck gì share mấy cái hàm mà chẳng ai làm dc gì cẩ
    - thử nói nếu eddy nói như thế thì cậu đã làm được gì rồi với mấy cái hàm quí báu đó thì cậu đã làm được cái gì rồi nào .
    - Vẫn 1 câu như cũ. Lặng cho nước nó trong
    Khách viếng thăm hãy cùng quangvuvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Thật là vô lí! Những hàm đó ai làm được thì quá tốt, ai không làm được thì hãy có tìm hiểu. Có người nhìn vào là hiểu, có người không. Tại sao? Vì những người hiểu là những người đã có học hỏi và tìm hiểu nên biết, còn ai không hiểu là do chưa có kinh nghiệm. Chẳng lẽ chỉ muốn Share những thứ mà các bạn hiểu được mới xong? Thế thì cứ vào commonserver.CFG mà chỉnh 0 với 1 là được rồi.

Bài của TiTanRain ở đây tương tự như những bài trong Box Development bên RAGEZone mà thôi, đều để mọi người vào xem và góp ý chứ không phải để chửi là "cái đồ Show hàng", mà Show hàng là có tội à?

Mình không muốn khích bác ai cả! Xin lỗi!

To TiTanRain: Bạn có thể Share lại cái MuWeb đó không? Mình cảm thấy rất tò mò về nó mà khi vào đây đã thành thế này!
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. <DEMO> Hướng dẫn lựa chọn và thiết lập cấu hình phần cứng PC
    Bởi ngotiendat trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 16-06-11, 05:59 PM
  2. Demo GameGuard main
    Bởi dh_notable trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 20-04-08, 07:34 PM
  3. Demo muweb 0.9
    Bởi bachcotsau trong diễn đàn SQL Server & Website