[JX] Linux bản Yoken9x . Ai giúp em cách fix Kinh Nghiệm + tỷ lệ rơi tiền + đồ với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    1

Linux bản Yoken9x . Ai giúp em cách fix Kinh Nghiệm + tỷ lệ rơi tiền + đồ với

Em đang chơi bản jx linux của yoken9x share . nhưng đánh mau lên cấp quá . có anh em nào biết cách fix xin hướng dẫn giúp em với

với cái tỷ lệ rơi tiền + đồ nữa . đánh mãi ko ra 1 món đồ xanh

vào phái là 20 skill 9x rồi thì sao mà luyện skill hixxx
    Khách viếng thăm hãy cùng mariomario xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Linux bản Yoken9x . Ai giúp em cách fix Kinh Nghiệm + tỷ lệ rơi tiền + đồ vớ

Trích dẫn Gửi bởi mariomario [Only registered and activated users can see links. ]
    Em đang chơi bản jx linux của yoken9x share . nhưng đánh mau lên cấp quá . có anh em nào biết cách fix xin hướng dẫn giúp em với

với cái tỷ lệ rơi tiền + đồ nữa . đánh mãi ko ra 1 món đồ xanh

vào phái là 20 skill 9x rồi thì sao mà luyện skill hixxx
    trong này có những cái mà bạn đang cần............. [Only registered and activated users can see links. ]
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Linux bản Yoken9x . Ai giúp em cách fix Kinh Nghiệm + tỷ lệ rơi tiền + đồ vớ

em đã đọc tham khảo topic đó rồi . và làm theo thì cái client của em ko có gamesetting.ini . dù em đang xài bản thu phí và update full
    Khách viếng thăm hãy cùng mariomario xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Thành Viên
    Thanks
    1

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppp

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi mariomario [Only registered and activated users can see links. ]
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppp
    Thấy bạn lập rất nhiều toppic hỏi và xin, vấn đề bạn cần giúp trong forum jx đã có, bạn nên tìm kỹ trước khi hỏi, qua cách trả lời của bạn, bạn chỉ biết cài sẵn rồi chơi.
    muốn chỉnh sữa gì phải biết cách cài server và biết cấu trúc đã rồi nói đến việc chỉnh sữa sau.

* Tìm kiếm kỹ trước khi đặt câu hỏi, không phải vướng vấn đề gì cũng lập topic để hỏi.

P/s: nếu bạn còn lập những topic hỏi vấn đề đã được giải đáp trên forum mình sẽ report bạn về việc spam.
    Lần sửa cuối bởi wermanhme1990, ngày 23-07-15 lúc 08:50 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

lntinh (24-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    8

Khó thì hỏi ko sao nhưng mình thấy bạn có vẻ hơi lạm dụng, như mình trước khi hỏi 1 câu gì thì cũng phải ngồi lên đồng trước máy tính 3,4 ngày . Mỗi ngày dành ra 6,7 tiếng mà ko ra vấn đề mới dám lên cmt để hỏi. Những vấn đề của bạn chỉ ngồi tìm 1 tí ra nhưng mình thấy bạn có vẻ lười . Mình chỉ trả lời bạn 1 lần duy nhất nữa rồi thôi .
    Về cách fix kinh nghiệm thì bạn vào trong sever -> settings -> gamesettings.ini

Tìm dòng
    [ServerConfig]
    ExpRate=1000
    MoneyRate=100
    MaxSubWorldCount=1000
    MaxPlayerCount=500
    MaxNpcCount=150000
    MaxItemCount=200000
    MaxObjCount=20000
    MaxMissleCount=30000
    MaxFreeLevel=60
    ;VirtualLoadScript=1
    NpcPoisonDamageMax=123456
    PlayerPoisonDamageMax=600000
    FreezeTimeReduceMax=77
    Chỉnh Exprate xuống = 100 là = VNG rồi coppy 1 bản file này vào gamesettings của clinent đang chơi ( ko cần bt ở clinet nó có file này hay không thì cũng kệ cứ tạo 1 đường dẫn giống y như trong sver rồi coppy vào)

Về phần chỉnh skill cho = 1 thì bạn vào file lễ quan trong scpirt => golbal => ·ÈË_Àñ¹Ù.lua tìm dòng thứ 999 có đoạn
    DynamicExecuteByPlayer(PlayerIndex, "\\script\\gmscript.lua", "AddSkills", %tbFaction[nIndex].nShortFaction, 0)
    for i=1, getn(%tbFaction[nIndex].tbSkill) do--90£¬120£¬150¼¶¼¼ÄÜ
    AddMagic(%tbFaction[nIndex].tbSkill[i], 20)
    Bạn chỉnh số 20 thành 1 là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng ltt91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ltt91 vì bài viết này !

minhkhanh109 (23-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    1

cảm ơn bạn đã hướng dẫn , mình đã làm đc . nhưng còn cái nữa là sao đánh lên khoản 6 --> 7% là tự lên cấp vậy bạn ??? up cấp cực kỳ lẹ luôn

Thành Viên
    Thanks
    8

cảm ơn bạn đã hướng dẫn , mình đã làm đc . nhưng còn cái nữa là sao đánh lên khoản 6 --> 7% là tự lên cấp vậy bạn ??? up cấp cực kỳ lẹ luôn
    Riêng lẻ của vấn đề này là coppy file levelexp hay gì gì ấy mình ko nhớ rõ bạn cứ lấy tất cả bộ settings tại sever rồi coppy đè vào clinet là đc .
    Khách viếng thăm hãy cùng ltt91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x
    Bởi yoken9x trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 1444
    Bài viết cuối: 12-01-23, 06:00 PM
  2. [JX] Linux bản Yoken9x . ai biết cách add AN BANG, ĐỊNH QUỐC , VÔ DANH . xin giúp em
    Bởi mariomario trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-07-15, 10:39 PM
  3. [JX] [JX Linux] Kinh nghiệm nhận được khi đánh quái
    Bởi passika trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-01-15, 09:13 PM
  4. [JX] Bỏ phần tích lũy thời gian để nhận kinh nghiệm server linux
    Bởi hoanghuan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-10-14, 11:32 PM
  5. [KT] Lỗi không cho sách kinh nghiệm đồng hành vào để tăng kinh nghiệm chân nguyên
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-09-14, 06:41 AM