[JX] Share Full Server JX 2 VNG - Phiên Bản Võ Lâm Truyền Kỳ II - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 192
    Thành Viên
    Thanks
    26

Ðề: Share Full Server JX 2 VNG - Phiên Bản Võ Lâm Truyền Kỳ II

chạy đc mình gọi bạn = bố
    gs/servercfg ko có
    cái bản server mà bị pass winrar ý là do mình troll nhau đấy ahihi mơ mộng tiếp nha
    p/s: đây là bản ăn cắp từ VzoGame ngày 27 tháng 12 2014 nhé thiếu file tè le
    Thêm : phán luôn lần cuối , đũng lấy hình google lên troll anh em , nếu là server đủ thì hãy share , tranhba chuyên troll hàng
    còn mấy bạn blah blah là về chạy cháy RAM hay cháy máy gì đấy xin nói luôn , cấu hình để chạy em này , 1 windows server ram 16gb trở lên nhé và linux củng ram 16gb trở lên nhé , chúc các bạn sớm tìm đc cao thủ kiếm đc mấy file thiếu nhé !
    Lần sửa cuối bởi anhphi97, ngày 16-07-15 lúc 09:00 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhphi97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên rioranso's Avatar
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi sharez [Only registered and activated users can see links. ]
    thằng đó nó xạo lìn đấy bác :H nó còn non và xanh lắm
    ♫ có tin là t lụi cho 1 dao rồi đem chiên mắm không m

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi anhphi97 [Only registered and activated users can see links. ]
    gs/servercfg ko có
    cái bản server mà bị pass winrar ý là do mình troll nhau đấy ahihi mơ mộng tiếp nha
    Thêm : phán luôn lần cuối , đừng lấy hình google lên troll anh em , nếu là server đủ thì hãy share , tranhba chuyên troll hàng
    còn mấy bạn blah blah là về chạy cháy RAM hay cháy máy gì đấy xin nói luôn , cấu hình để chạy em này , 1 windows server ram 16gb trở lên nhé và linux củng ram 16gb trở lên nhé , chúc các bạn sớm tìm đc cao thủ kiếm đc mấy file thiếu nhé !
    ♫ em hóng bác nãy giờ thế là bác cũng đã xuất hiện và phán 1 câu không ai download nữa

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi anhphi97 [Only registered and activated users can see links. ]
    gs/servercfg ko có

Thêm : phán luôn lần cuối , đừng lấy hình google lên troll anh em , nếu là server đủ thì hãy share , tranhba chuyên troll hàng
    ♫ em troll mà a
    ♫ 30 chả cá ''''''''''''''''''''''''
    Lần sửa cuối bởi rioranso, ngày 16-07-15 lúc 09:30 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng rioranso xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Dev Jx2 ookurooo's Avatar
    Đang ở
    Biện Kinh
    Thanks
    221

lại thằng anhphi97 nữa, bik thế nào có topic share jx2 là xuất hiện nó mà

có sv ko đưa ra thì đi chỗ khác chơi vào đây quan tâm làm gì hài trẻ trâu
    hóng được share jx2

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

LINK MỚI CỦA THẰNG CAMPUCHIA CHIA SẺ Ở BÊN TQ HÔM QUA. ĐỊNH SHARE MÀ CHỦ THỚT NHANH HƠN

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến VNGameZoneVN vì bài viết này !

khungboktvn (17-07-15)

Thành Viên phungrong004's Avatar
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi VNGameZoneVN [Only registered and activated users can see links. ]
    LINK MỚI CỦA THẰNG CAMPUCHIA CHIA SẺ Ở BÊN TQ HÔM QUA. ĐỊNH SHARE MÀ CHỦ THỚT NHANH HƠN

[Only registered and activated users can see links. ]
    pac dung client nào... và test thu chưa vậy....VNGameZoneVN
    Khách viếng thăm hãy cùng phungrong004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Trích dẫn Gửi bởi phungrong004 [Only registered and activated users can see links. ]
    pac dung client nào... và test thu chưa vậy....VNGameZoneVN
    Mình chưa chạy thử. mà chưa biết cách chạy thế nào?
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến VNGameZoneVN vì bài viết này !

phungrong004 (16-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    26

Mình đang tìm server hoàn thiện thì mới share cho có mặt có mũi cái sv thiếu share ra để ăn gạch à ??? còn cái thằng cambodia chủ sv brokensword bên cambuchia , sv đấy là do phongstyle share cho nó , nó mang đi share lung tung thôi , sv này chả chạy đc đâu các bạn ạ hãy chờ 1 cao thủ bù đắp những file thiếu nhé
    p/s: mình chỉ nói sự thật chứ k phải trẻ trâu ăn ngay nói thẳng là gốc con người VIỆT
    Sv thiếu ko chạy đc thì mình nói thiếu còn gợi ý cho thiếu những gì mà lại bảo mình trẻ trâu đúng là tận cùng của con người!
    Khách viếng thăm hãy cùng anhphi97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

nếu như không nhầm này chỉ là bản test của a3pick buil thôi không có giá trị online
    Khách viếng thăm hãy cùng nhjm_jx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

gs/servercfg ko có
    p/s: đây là bản ăn cắp từ VzoGame ngày 27 tháng 12 2014 nhé thiếu file tè le
    Thêm : phán luôn lần cuối , đũng lấy hình google lên troll anh em , nếu là server đủ thì hãy share , tranhba chuyên troll hàng
    Vấn đề 1: bạn bảo thiếu gs/servercfg là đúng nhưng nó không là vấn đề gì lớn cả, vẫn có cách để chạy được.
    Vấn đề 2: ram 16gb mới chạy được, xin lỗi bạn để test server thì chỉ cần ram 4g là quá đủ, bỏ bớt map không cần thiết chỉ mở 1 số map test.
    Chốt: server đươc share ra rồi, số người chạy được server trên này không phải là ít, vấn đề là muốn share server mì ăn liền hay không mà thôi vì nó còn dính đến chuyện bản quyền nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

nhớ không lầm thì gs, gw, GW-GGS, chạy trên linux còn pay với sql chạy trên windows
    windows thì cài cái mysql-essential-4.1.22-win32 trong pay, rồi đẩy mấy cái file trong sql vô sau đó cấu hình mysql xíu rồi run mấy cái file trong pay lên cả trong pay/gmc nữa
    linux thì run như bên jx1 ấy @@
    Khách viếng thăm hãy cùng volambaoboi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share FULL việt hóa NPC và Tên quái Phiêu Mẫu Vân Trang
    Bởi vudung trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 03-04-14, 06:05 PM
  2. [JX] Share mã nguồn Full của Võ Lâm Truyền Kỳ
    Bởi Minh Phụng trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 179
    Bài viết cuối: 10-05-13, 03:42 PM
  3. Share lại game Mir of Legend phiên bản mới nhất và full
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 16-10-12, 05:49 PM
  4. [Share] Source full Võ lâm truyền kỳ !
    Bởi thecongcntt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 65
    Bài viết cuối: 10-04-12, 06:11 PM
  5. Xin server và client 1.4.2 - phiên bản truyền thuyết nhân ngư
    Bởi persian99 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-11-10, 07:09 PM