[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 46
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 46 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 56 ... CuốiCuối
Kết quả 451 đến 460 của 783
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi bil4i3n [Only registered and activated users can see links. ]
    Hì câu 2 của mình nè

[Only registered and activated users can see links. ]

cơ mà câu này hơi rắc rối

còn câu 3 bạn có thể tham khảo map bến thuyền Phong lăng độ
    share code này đi bác !!
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrr
    tks
    Khách viếng thăm hãy cùng longnivinz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bil4i3n's Avatar
    Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi longnivinz [Only registered and activated users can see links. ]
    share code này đi bác !!
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrr
    tks
    Cái code này mình viết cho dự án của người khác, nên hông được phép share, bạn có thể viết cái giống vậy mà, gửi tin nhắn đến người khác thì vào PlayerIndex của họ rồi thực hiện show thôi, muốn kiểm tra người đó có đang chat với ai không thì bạn dùng Task,
    mấy tính năng còn lại đều dùng Player của nhân vật cần quản lý hết
    Khách viếng thăm hãy cùng bil4i3n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi bil4i3n [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái code này mình viết cho dự án của người khác, nên hông được phép share, bạn có thể viết cái giống vậy mà, gửi tin nhắn đến người khác thì vào PlayerIndex của họ rồi thực hiện show thôi, muốn kiểm tra người đó có đang chat với ai không thì bạn dùng Task,
    mấy tính năng còn lại đều dùng Player của nhân vật cần quản lý hết
    bác share 1 đoạn mà nhập tên nhân vật vào rồi . xử lý hàm khi đến nhân vạt đó .
    ví dụ như function kickac()
    ...
    end.

mình đang ko hiểu chỗ này . nếu dùng nó cứ trả lại id của nhân vật GM ko à
    Khách viếng thăm hãy cùng longnivinz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

EM là gà mờ cũng thik chiến game VLTK lắm !!! Bác nào giúp e với !!
    E tải bản game miễn phí mới nhất của VLTK VNG khi paste patch sang nó hiện lỗi thiếu file DLL,
    E hỏi là bản game nào của VNG cũng đc hay sao vậy mấy bác !!!
    Nó hiện lỗi thiếu File LualibDll.dll bác nào giúp e với !!!
    Bác có thẻ cho e xin lại file Patch đc ko !!! hic
    [/COLOR]

Lần sửa cuối bởi a17pleiku, ngày 10-10-15 lúc 08:27 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng a17pleiku xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

PlayerCount(2)= Online(2)+Offline(0), PartnerCount(0)= CallOut(0)+UnCallOut(0)
    [GameFPS = 18]nil nil
    8 13
    nil nil
    8 13

gameserver hôm nay báo như vậy có phải lỗi không mọi người, giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng thuha953 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Các bác ơi biết làm sao lấy đồ Xích Lân maxop không? thấy trong script Lễ Quan có lấy đồ Minh Phượng maxop.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác ơi biết làm sao lấy đồ Xích Lân maxop không? thấy trong script Lễ Quan có lấy đồ Minh Phượng maxop.
    vào Magiccatrib_ge chỉnh giá trị các opt (min=max) chú ý đồng bộ sever qua client nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi a17pleiku [Only registered and activated users can see links. ]
    EM là gà mờ cũng thik chiến game VLTK lắm !!! Bác nào giúp e với !!
    E tải bản game miễn phí mới nhất của VLTK VNG khi paste patch sang nó hiện lỗi thiếu file DLL,
    E hỏi là bản game nào của VNG cũng đc hay sao vậy mấy bác !!!
    Nó hiện lỗi thiếu File LualibDll.dll bác nào giúp e với !!!
    Bác có thẻ cho e xin lại file Patch đc ko !!! hic
    [/COLOR]

- bạn tải võ lâm về... sau đó update bản thu phí mới nhất.... lỗi này không liên quan đến path.... nếu đang xài diệt virut thì tạm thời tắt đi... rất có thể nó nhận lầm viruts hoặc trojian nên nó xóa mất.
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    vào Magiccatrib_ge chỉnh giá trị các opt (min=max) chú ý đồng bộ sever qua client nhé[COLOR="Silver"]
    Em muốn vừa lấy được Maxop và vừa lấy được Random như đồ Minh Phượng ý anh. A biết k chỉ em với.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    229

Icon5 Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    vào Magiccatrib_ge chỉnh giá trị các opt (min=max) chú ý đồng bộ sever qua client nhé

- bạn tải võ lâm về... sau đó update bản thu phí mới nhất.... lỗi này không liên quan đến path.... nếu đang xài diệt virut thì tạm thời tắt đi... rất có thể nó nhận lầm viruts hoặc trojian nên nó xóa mất.
    a.Nam ơi
    JX 3in1 đang dùng clinet thu phí, nên còn 1 số vấn đề bị lỗi như: Hiệu ứng skill trấn phái Hoa Sơn, lăng ba vi bộ, thiếu res hắc thần và long tương (là item của vl free)....
    Nếu em dùng client vl miễn phí cho sv 3in1 thì sẽ có thể giải quyết đc vấn đề trên, nhưng liệu có gây ra lỗi gi ko ạ, em ko rõ tính năng thu phí khác miễn phí chỗ nào ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng gakfc1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi gakfc1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    a.Nam ơi
    JX 3in1 đang dùng clinet thu phí, nên còn 1 số vấn đề bị lỗi như: Hiệu ứng skill trấn phái Hoa Sơn, lăng ba vi bộ, thiếu res hắc thần và long tương (là item của vl free)....
    Nếu em dùng client vl miễn phí cho sv 3in1 thì sẽ có thể giải quyết đc vấn đề trên, nhưng liệu có gây ra lỗi gi ko ạ, em ko rõ tính năng thu phí khác miễn phí chỗ nào ạ
    tốt nhất e nên update cả 2 cũng được.... nếu client miễn phí ấn f1 nên chỗ hành trang không bị lỗi thì ok nhưng sẽ có 1 số tính năng mà client thu phí không có mà chỉ có client miễn phí mới có và ngược lại

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    e dựa vào hàm lấy đồ minh phượng mà thêm vào chỉ khác ID thôi mà chú ý xem lại các incule nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

gakfc1993 (17-10-15)

Trang 46 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 56 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM