[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 66
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 66 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 56 64 65 66 67 68 76 ... CuốiCuối
Kết quả 651 đến 660 của 783
    Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi NewbieJX1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho em hỏi cái scripts add đồ xanh và add item như huyền tinh 1 10 thì mình dán đoạn code đó vào đâu ạ
    vào file lễ quan cho dễ bạn nhé... xem qua mây hàm có sẵn mà thêm tương tự [Only registered and activated users can see links. ]
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

NewbieJX1 (22-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    132

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

ai cho mình xin list id skill đúng theo danh sách trong này với.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    75

AddItem(6,1,147,cấp,0,0,0) --cấp từ 1 - 10
    - Các loại khoáng thạch ép đồ tím và ép HKMP:
    Code:
    AddItem(6,1,149,1,0,0,0) --đá hiện 1
    AddItem(6,1,150,1,hệ,0,0) --đá ẩn 1, hệ Kim Mộc Thủy Hỏa Thổ tương ứng 0 1 2 3 4
    AddItem(6,1,151,1,0,0,0) --đá hiện 2
    AddItem(6,1,152,1,hệ,0,0) --đá ẩn 2, hệ như trên
    AddItem(6,1,153,1,0,0,0) --đá hiện 3
    AddItem(6,1,154,1,hệ,0,0) --đá ẩn 3, hệ như trên
    - Sát thủ giản:
    Code:
    AddItem(6,1,400,90,hệ,0,0) --hệ Kim Mộc Thủy Hỏa Thổ tương ứng 0 1 2 3 4
    - 3 loại Thủy Tinh:
    Code:
    AddEventItem(239) --Lam Thủy Tinh
    AddEventItem(240) --Tử Thủy Tinh
    AddEventItem(241) --Lục Thủy Tinh
    - Phúc duyên:
    Code:
    AddItem(6,1,122,1,0,0,0) --tiểu
    AddItem(6,1,123,1,0,0,0) --trung
    AddItem(6,1,124,1,0,0,0) --đại
    - Đồ phổ HKMP: file magicscript.txt từ dòng 241 - 393
    ai hướng dẫn em add đoạn này vào lễ quan với ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng NewbieJX1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyennhuloi's Avatar
    Thanks
    149

Các bác trợ giúp em cái này với em đang dùng server Linux Ver4 - tranminhdo

1. Chỉnh opp hút sinh lực trên vũ khí minh phượng nó hiện lên nhưng không có tác dụng gì, đã đồng bộ hết trong server và client
    2. Tất cả kháng tính max là 75 riêng kháng hỏa max là 100
    3. Làm thế nào để + điểm kỹ năng vào kỹ năng chuyển sinh được

Xin chân thành cảm ơn các bác!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennhuloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi nguyennhuloi [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác trợ giúp em cái này với em đang dùng server Linux Ver4 - tranminhdo

1. Chỉnh opp hút sinh lực trên vũ khí minh phượng nó hiện lên nhưng không có tác dụng gì, đã đồng bộ hết trong server và client
    2. Tất cả kháng tính max là 75 riêng kháng hỏa max là 100
    3. Làm thế nào để + điểm kỹ năng vào kỹ năng chuyển sinh được

Xin chân thành cảm ơn các bác!
    số 1 không ngịc thử . minh ôhựng có hút bác tính đi trước vina gâu à
    sô 2 bác hệ gì mặc đồ gì mà kháng max 100 em ngâm thử.
    số 3 nhấp vào dấu + thì + thôi. còn chuyển sinh thì gặp lễ quan. sài v3 v4 thì gặp nam cung nhat thiên

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi NewbieJX1 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai hướng dẫn em add đoạn này vào lễ quan với ạ
    em nhìn đọc rỏ và tư duy
    em tự hiễu thì sẽ làm tốt hơn. vì còn rất nhiều cái nhiều lệnh phải add nếu muốn dev tiếp
    1.2.3.4.5 tại sao số đầu là số 1 mà không phải là 9 . tại sao kái kia số 3 nó lại ra hệ hỏa mà không phải hệ kim
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to ztviet For This Useful Post:

NewbieJX1 (24-02-16), nguyennhuloi (24-02-16)

Thành Viên nguyennhuloi's Avatar
    Thanks
    149

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    số 1 không ngịc thử . minh ôhựng có hút bác tính đi trước vina gâu à
    sô 2 bác hệ gì mặc đồ gì mà kháng max 100 em ngâm thử.
    số 3 nhấp vào dấu + thì + thôi. còn chuyển sinh thì gặp lễ quan. sài v3 v4 thì gặp nam cung nhat thiên
    1. bác vui tính nhỉ so làm sao lại với vi na gâu nó hút máu khiếp lắm em chỉ chỉnh hút có 10% thôi nhưng chả thấy hút hít gì sất.
    2. trong 5 hệ kim, mộc, thủy, hỏa, thổ con nào táng đồ vào nó cũng lên 100% kháng hỏa cả trong khi đó kháng các cái khác vẫn là max 75
    3. nếu đơn giản là + + và + thì hỏi các bác làm chi + nó báo không có điểm đấy bác"ngươi không có điểm kỹ năng trùng sinh 4, kỹ năng không thể nâng lên" mà điểm kỹ năng thì thừa đầy
    mà em không chơi bản online nên chả biết thế nào. sợ truyền nhân của dracula lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennhuloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi nguyennhuloi [Only registered and activated users can see links. ]
    1. bác vui tính nhỉ so làm sao lại với vi na gâu nó hút máu khiếp lắm em chỉ chỉnh hút có 10% thôi nhưng chả thấy hút hít gì sất.
    2. trong 5 hệ kim, mộc, thủy, hỏa, thổ con nào táng đồ vào nó cũng lên 100% kháng hỏa cả trong khi đó kháng các cái khác vẫn là max 75
    3. nếu đơn giản là + + và + thì hỏi các bác làm chi + nó báo không có điểm đấy bác"ngươi không có điểm kỹ năng trùng sinh 4, kỹ năng không thể nâng lên" mà điểm kỹ năng thì thừa đầy
    mà em không chơi bản online nên chả biết thế nào. sợ truyền nhân của dracula lắm
    hì. để em test thử có giải được cái tí gì em inbox cho. tại giờ đang đi làm

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ztviet vì bài viết này !

nguyennhuloi (25-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    75

Ai cho em hỏi là em muốn chỉnh cái ống kinh nghiệm cho nó cao lên cắm máy train cho lâu thì em chỉ cần chỉnh ở settings\npc\player\level_exp.txt thôi hay sao ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng NewbieJX1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Ai cho em hỏi là em muốn chỉnh cái ống kinh nghiệm cho nó cao lên cắm máy train cho lâu thì em chỉ cần chỉnh ở settings\npc\player\level_exp.txt thôi hay sao ạ?
    sao em không chỉnh drop exp thấp xuống nó đỡ mất công phải dev từng cấp một mất thời gian.

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ztviet vì bài viết này !

NewbieJX1 (25-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    2

Tình hình là em chạy các thứ ngon lành vẫn chơi bình thường nhưng khi xin vào bang không vào được nó cứ báo là:
    "Xin gia nhập bang hội!
    Sát thủ mới có thể gia nhập bang hội!"
    mặc dù đã đổi cả 3 thể loại phe bang hội "chính phái" "trung lập" "tà phái" mà cũng không gia nhập bang được
    các bác có bác nào biết cách khắc phục hoặc là có cách nào cho acc khác vào bang được không chỉ em với.
    em xin chân thành cảm ơn!
    bác mua le bao nhạc vương kiếm chưa? -- có kiếm mới đuwoc
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenlongnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

15. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyenlongnt vì bài viết này !

nguyennhuloi (25-02-16)

Trang 66 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 56 64 65 66 67 68 76 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM