[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 63
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 63 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 53 61 62 63 64 65 73 ... CuốiCuối
Kết quả 621 đến 630 của 783
    Thành Viên
    Thanks
    132

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Bác thớt ơi cho hỏi mình có thể đổi môn phái trong bản v3 ko bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    124

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    nofont bạn nhé...................mình nói rồi bản v4 boynhay chưa việt hóa hết phần nhiệm vụ mp nên có thể lỗi ko xài đc.... còn 2.1 galaxy chỉ là bản update..... bản ver 3 thì việt hóa đc 90% cả nvmp nên xài đc..... còn muốn hướng dẫn cài 3 in 1 của mình thì bạn xóa toàn bộ cài đặt cũ đi... hay gost lại máy cũng đc......và làm theo các bước sau là đc: [Only registered and activated users can see links. ]
    k phải e k cài đc mà tại e lên lv 10 xong vào phái vđ vs 5độc mà k nhận đc nv nên mới cài qua lại nhiều bản thôi , các phái # e chưa thử
    Khách viếng thăm hãy cùng namqwer16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bil4i3n's Avatar
    Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi namqwer16 [Only registered and activated users can see links. ]
    k phải e k cài đc mà tại e lên lv 10 xong vào phái vđ vs 5độc mà k nhận đc nv nên mới cài qua lại nhiều bản thôi , các phái # e chưa thử
    Hình như bản Fix Quest của CGalaxy có fix gần như full cái này thì phải, bạn tải về vọc xem sao
    Khách viếng thăm hãy cùng bil4i3n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to bil4i3n For This Useful Post:

namqwer16 (29-01-16), phubinh94 (30-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    124

các bác cho e hỏi cái tỉ lệ rơi đồ vs ạ
    mấy viên khoáng thì chỉ có làm dã tẩu thôi à các bác , có cái clip hd ở #1 bị lỗi r k xem đc
    Lần sửa cuối bởi namqwer16, ngày 29-01-16 lúc 02:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng namqwer16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

sao sử dụng newworld để đến bản đồ luyện công mà lúc đến để chuột vào quái nó không biến thành cái dao ko đánh quái được phải đi sang map khác rồi quay lại mới đc
    Khách viếng thăm hãy cùng thanh858036 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thanh858036 vì bài viết này !

phuchuands (04-02-16)

Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

lỗi mở game.exe khắc phục như thế nào ấy nhỉ mấy bác..ở file này engine.dll của pacth yokem9x.. ai khác phục đk không ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

bản v3 lỗi đưa chuột vào đồ vd là bị thoát
    Khách viếng thăm hãy cùng thanh858036 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    8

Mình bị một lỗi mà đúng là bó tay quá các bác ạ.
    Em ssh vào con centos ping và telnet (port 5002) đến IP paysys (192.168.100.200 - IP máy em) đều được.
    Mà ./bishop_y toàn báo "Fail to connect to paysys"
    Có bác nào bị lỗi tương tự chưa ạ? Chỉ em cách fix với.
    Khách viếng thăm hãy cùng family2806 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    8

Ở Kì Trân Các mình mua các thẻ bài Phi Vân, Chiếu Dạ, ... sao không sử dụng được nhỉ?
    Khách viếng thăm hãy cùng family2806 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    8

Mỗi khi đăng nhập có cái nhận exp miễn phí dựa vào thời gian offline. Làm sao tắt chức năng này đi được nhỉ?

Trang 63 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 53 61 62 63 64 65 73 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM