[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 58
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 58 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 48 56 57 58 59 60 68 ... CuốiCuối
Kết quả 571 đến 580 của 783
    Thành Viên
    Thanks
    61

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    bác trầnminhđo ơi giúp em filr việt hóa tên đồng hành và câu thoại với bác
    em vào setting /parner mà đồng bộ sang clien nhưng vẫn ko có tác dụng
    Đồng bộ qua chớ. Nếu mà việt hóa ở đó ma ko có tác dụng thì ko có cách khác đâu bác ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    114

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi tranminhdo [Only registered and activated users can see links. ]
    + 1495 id tương ứng trong npcs
    + 80 là level npc khi add
    + 4 tương ứng với kim mộc thủy hỏa thổ ( 01234 )
    + 53 id map
    ......
    Cái NPC ID xem ở trong npcs.txt thì nó là số dòng hay là ở cột nào các bác ơi. Tại mình xem số dòng thì thấy nó hơi sai sai !!!
    Mà file npcs.txt có phải đường dẫn là jxser/sever1/settings/npcs.txt không các bác.
    Lần sửa cuối bởi ngocht, ngày 01-01-16 lúc 02:42 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi tranminhdo [Only registered and activated users can see links. ]
    + 1495 id tương ứng trong npcs
    + 80 là level npc khi add
    + 4 tương ứng với kim mộc thủy hỏa thổ ( 01234 )
    + 53 id map
    ......
    lâu lắm mới thấy cao nhân tái xuất giang hồ..... sắp tới giới võ lâm lại dậy sóng giang hồ rồi
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên KangGary's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    175

Minh Phượng Hoa Sơn tàng hình làm sao bác Nam
    Khách viếng thăm hãy cùng KangGary xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi KangGary [Only registered and activated users can see links. ]
    Minh Phượng Hoa Sơn tàng hình làm sao bác Nam
    dùng client của Galaxy share 4.3G đó là không bị bạn nhé

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

KangGary (05-01-16)

Thành Viên rioranso's Avatar
    Thanks
    55

♫ bác cho e hỏi muốn add npc vào map thì làm như nào nhỉ ( ví dụ 3 lăng )
    ♫ e muốn lấy id của npc thì vào file nào để tìm bác
    Khách viếng thăm hãy cùng rioranso xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Các bác cho em hỏi hai thằng NPC báo danh tống kim ở đại lý biến đâu mất rồi, có add lại được không

Với lại muốn tham gia Tống kim kiểu ngày xưa có sơ trung cao thì làm thế nào, em dùng cái tống kim chiêu thư nó cứ yêu cầu cấp 120 mới cho tham gia.

Em dùng phiên bản bác TranMinhDo v3 + Cgalaxy làm theo như bác chủ thớt hướng dẫn
    Khách viếng thăm hãy cùng mrdoevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi mrdoevn [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho em hỏi hai thằng NPC báo danh tống kim ở đại lý biến đâu mất rồi, có add lại được không

Với lại muốn tham gia Tống kim kiểu ngày xưa có sơ trung cao thì làm thế nào, em dùng cái tống kim chiêu thư nó cứ yêu cầu cấp 120 mới cho tham gia.

Em dùng phiên bản bác TranMinhDo v3 + Cgalaxy làm theo như bác chủ thớt hướng dẫn
    giúp bạn vẫn đề 2.... vấn đề 1 chịu khó lục lại có người hỏi rồi và hướng dẫn cách thêm npc rồi bạn nhé: còn vấn đề 2 bạn tham khảo bài viết này nhé:
    [Only registered and activated users can see links. ]

Còn đây là tất cả các npc của tống kim báo danh

jxser\server1\script\global\ÌØÊâÓõØ\ËÎ� �� �� �� �ð±¨Ãûµã\npc
    Lần sửa cuối bởi tvnnam, ngày 14-01-16 lúc 09:22 AM.

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    giúp bạn vẫn đề 2.... vấn đề 1 chịu khó lục lại có người hỏi rồi và hướng dẫn cách thêm npc rồi bạn nhé: còn vấn đề 2 bạn tham khảo bài viết này nhé:
    [Only registered and activated users can see links. ]

Còn đây là tất cả các npc của tống kim báo danh

jxser\server1\script\global\ÌØÊâÓõØ\ËÎ� �� �� �� �ð±¨Ãûµã\npc

Cảm ơn bác hướng dãn,để em ngâm cứu có gì em hỏi lại.

À còn vấn đề nữa là gọi boss tiểu hoàng kim như liễu thanh thanh, trương tông chính, em muốn nó xuất hiện vào giờ quy định thì làm như nào bác
    Khách viếng thăm hãy cùng mrdoevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi mrdoevn [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn bác hướng dãn,để em ngâm cứu có gì em hỏi lại.

À còn vấn đề nữa là gọi boss tiểu hoàng kim như liễu thanh thanh, trương tông chính, em muốn nó xuất hiện vào giờ quy định thì làm như nào bác
    Những gì liên quan tới giờ giấc và đặc biệt ở trong missions của script thì tìm hiểu ở sr3relay cụ thể là các task
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 58 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 48 56 57 58 59 60 68 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM