[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 53
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 53 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 43 51 52 53 54 55 63 ... CuốiCuối
Kết quả 521 đến 530 của 783
    Thành Viên jackson2014's Avatar
    Thanks
    16

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Chế tạo đồ tím. Hút Opt ra thạch sai Opt ai fix được không
    Khách viếng thăm hãy cùng jackson2014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Bạn ơi mình nhận ra các NPC đồng hành bị lỗi cái tên trên đầu...toàn ký tự ko. cái đó thì fix việt hóa chỗ nào thế
    Khách viếng thăm hãy cùng huypronet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi taihanh8789 [Only registered and activated users can see links. ]
    em muốn đổi xu ra tiền vạn ở tiền trang lâm an thi làm sao
    tìm đến file tiền trang mà xem code của nó . mình nhớ ko nhầm có hàm đổi KNB ra xu thì phải... bạn áp dụng tương tự để đổi ra tiền vạn theo hàm có sẵn

.... có thể nghiên cứu thêm hàm tiền trang ở đây: /script/global/ còn gamebank_proc.lua thì bỏ vào /script/global/vn
    file mẫu: [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi kubiqbdhdndt [Only registered and activated users can see links. ]
    ai giúp vs,mặc set hoa sơn vào thì bị tàng hình,dù đã dùng client của bác cgalaxy r
    không đọc hướng dẫn fix lỗi ở #1 sao bạn??

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi caunho1x9x [Only registered and activated users can see links. ]
    mọi ng ơi mình làm xong hết rồi nhưng lúc tạo nhân vật bị lỗi tên đã có hoặc không đúng quy tắc là sao vậy. mình đặt như nào cũng bị vậy thì sửa thế nào nhỉ mọi ng ???
    thanhks!

[Only registered and activated users can see links. ]
    xóa sever cũ đi chép lại là hết lỗi bạn nhé......xem lại đường dẫn pays trong jxtool
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

4. The Following 2 Users Say Thank You to tvnnam For This Useful Post:

caunho1x9x (04-01-16), lehieuaa (07-11-15)

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi huypronet [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi mình nhận ra các NPC đồng hành bị lỗi cái tên trên đầu...toàn ký tự ko. cái đó thì fix việt hóa chỗ nào thế
    bạn chịu khó đào mộ trong phần hướng dẫn fix lỗi ở #1 của mình nhé là có cái bạn cần nhé \server1\script\task\partner.

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

lehieuaa (07-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn chịu khó đào mộ trong phần hướng dẫn fix lỗi ở #1 của mình nhé là có cái bạn cần nhé \server1\script\task\partner.
    Bác ơi cho mình hỏi chút. bác có biết cái thằng NPC nhận bạn đồng hành trong sv của bác galaxy o file nào không chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng huypronet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

ũa auto kid không dùng đc hả ta . mở lên chẳn thấy tên nhân vật ở đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    ũa auto kid không dùng đc hả ta . mở lên chẳn thấy tên nhân vật ở đâu.
    a sài bình thường mà. em phải chọn bản 32bit hay 64bit trong auto phù hợp với máy nhé

Thành Viên
    Thanks
    50

Các bác cho mình hỏi làm sao để fix lỗi không cho đồ hoàng kim + một số thứ như KNB + thủy tinh + thbt không cho quăng ra từ rương chứa đồ vậy các bác
    Khách viếng thăm hãy cùng hichay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    a sài bình thường mà. em phải chọn bản 32bit hay 64bit trong auto phù hợp với máy nhé
    em dùng ko có được mới đau . ko hiểu sao luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    530

Hiện tại boss đại HK xuất kill 9x. Mình muốn cho boss xuất kill 150 thì code ở đâu thế các bạn ? thks
    Khách viếng thăm hãy cùng tului xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 53 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 43 51 52 53 54 55 63 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM