[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 55 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 783
    Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nên dùng thuốc lag tăng tốc độ .. chứ đừng chỉnh keo chừn bị lỗi nhé:
    settings\item\004\magicscript.txt
    Vâ Häc Kinh Nhu 6 1 2921 Bí kíp 150
    Tèc HiÖu B¹ch C©u Hoµn cÊp 150 6 1 2975
    §¹i Thµnh BÝ KÝp 150 6 1 30446
    Tốc hiệu 1 ngày dùng 10 cái, đại thành mình chưa test

HOẶC
    phải vào server1/scripts/skill rồi tìm các file
    shaolin.lua
    tianwang
    wudu
    Đường môn quên rồi
    emei
    Thúy Yên
    TianRen
    Gaibang
    Wudang
    Kunlun

rồi kéo xuống cái nào có phần Skil_Exp...gì đó chỉnh lại chừng lv, hơi cực vì skill tiếng anh phiên âm, chịu khó kiếm mấy sv win rồi vào đường dẫn đó kiếm may ra có chú thích skill tên gì

--- Chế độ gộp bài viết ---

DÙNG CÔNG CỤ NOPATE ++ dùng chức năng seach mà tìm kiếm câu thoại là thấy bạn nhé

mình quên không nói với bạn .... VNG update nên đã thiếu res ngựa siêu quang rồi.................nên bạn update cũng thế........giờ bạn thử test thử các path của mấy sever linux rồi chép vào client của Bác Galaxy SHARE thử xem nhé...........nếu vẫn không được thì mình cũng chịu... không có res ngựa đó.... để mình test lại sever mình xem

mình xin lỗi..... mình sẽ ko giúp vẫn đề nhạy cảm online đâu bạn nhé....
    Hôm qua mình mò được kha khá :3 dù sao cũng cảm ơn bạn nhiệt tình giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng cudacx12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

bạn nào cho mình xin hàm hoặc code nhận thưởng theo lv với .
    Khách viếng thăm hãy cùng Ducthinh682 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi Ducthinh682 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi là cái này bật ở đâu vậy??? với cho mình hỏi là thần bí thương nhân là file nào vậy ạ ????
    xem cai hướng dẫn cài đặt 3 in 1 của mình là có .................. tưởng gì
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    40

xem cai hướng dẫn cài đặt 3 in 1 của mình là có .................. tưởng gì
    cái này mình làm đc rồi... bạn cho mình hỏi là hàm hoặc code của nhận thưởng lv là như nào vậy bạn ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Ducthinh682 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi lntinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nam giúp mình phát mò mãi ko ra, test thử ở server yoken luôn mà vẫn ko đc
    xóa file admin lễ quan trong sever đi.... xong chép file admin bạn chỉnh sửa vào và chú ý save lại nhé sau đó chạy lại sever game là đc.... nhưng vẫn còn 1 số lỗi file lễ quan khi nhận hình như là lỗi font chữ thì phải

Thành Viên lntinh's Avatar
    Thanks
    27

xóa file admin lễ quan trong sever đi.... xong chép file admin bạn chỉnh sửa vào và chú ý save lại nhé sau đó chạy lại sever game là đc.... nhưng vẫn còn 1 số lỗi file lễ quan khi nhận hình như là lỗi font chữ thì phải
    Có nghĩa là xóa nội dung trong file lequan.lua đi hay chỉ xóa nguyên file đó đi luôn bác rồi up lại lên server bác ?
    Khách viếng thăm hãy cùng lntinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    159

Hỏi ngu phát. Khi nào có CÔng Thành Chiến
    Khách viếng thăm hãy cùng xomnhalalop12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mình chơi Server Linux do yoken share , chơi khoảng 1 - 2 ngày thì hay bị lỗi mất nhân vật , chẳng hay có bạn nào gặp trường hợp trên giống mình chưa ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng quochuy00z xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi lntinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Có nghĩa là xóa nội dung trong file lequan.lua đi hay chỉ xóa nguyên file đó đi luôn bác rồi up lại lên server bác ?
    xóa nguyên file đó đi.... sao đó copy file bác chỉnh sửa vào nhớ save và resart lại sever

Thành Viên
    Thanks
    84

Tìm và cũng hiểu 1 chút về nó nhưng viết thêm code cho nó thì khó ) . Chán chán bỏ vài ngày vào tìm hiểu lại lại tìm được một số cái hay hay . Nguyên cứu cái dấu ? mà ong cả đầu :v . Bác nào biết cái mô tả TaskID ở đâu không . Chẳng biết mô hình nó chạy các script với setting nó như thế nào . Nó chạy S3Replay trước hay chạy vào file config của server nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtunghn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 55 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM