[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 47
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 47 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 57 ... CuốiCuối
Kết quả 461 đến 470 của 783
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Nam ơi cho mình hỏi cái đường dẫn tới cái Shop liên đấu mua bua = điểm danh dự nằm o đâu vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng thuha953 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bil4i3n's Avatar
    Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi thuha953 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nam ơi cho mình hỏi cái đường dẫn tới cái Shop liên đấu mua bua = điểm danh dự nằm o đâu vậy
    \jxser\gateway\s3relay\relaysetting\syncfiles\sett ings
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng bil4i3n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bil4i3n vì bài viết này !

thuha953 (18-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    229

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    tốt nhất e nên update cả 2 cũng được.... nếu client miễn phí ấn f1 nên chỗ hành trang không bị lỗi thì ok nhưng sẽ có 1 số tính năng mà client thu phí không có mà chỉ có client miễn phí mới có và ngược lại[COLOR="Silver"]
    có thể nào update data của thu phí và miễn phí chung đc ko anh (chắc phải chỉnh pakage cho nó load hết update.pak )
    có tính năng của thu phí và miễn phí lun đc ko ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng gakfc1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Có bác nào cho hỏi chút ? có cách nào để không nhận được skill 150 từ trong thằng Lễ Quan không. MÌnh chỉ muộn nhận dc tới skill 120 thôi ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng huypronet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi huypronet [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bác nào cho hỏi chút ? có cách nào để không nhận được skill 150 từ trong thằng Lễ Quan không. MÌnh chỉ muộn nhận dc tới skill 120 thôi ấy
    thì bác vào phái từ npc môn phái ý, skill 120 bán shop đó, ko nhận thông qua lễ quan nữa

--- Chế độ gộp bài viết ---

bro nào cho e xin hàm add vòng sáng mấy cái danh hiệu, như liên đấu ý, và cho e hỏi file nào chưa danh sách các danh hiệu đó ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng [DN]Never xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi [DN]Never [Only registered and activated users can see links. ]
    thì bác vào phái từ npc môn phái ý, skill 120 bán shop đó, ko nhận thông qua lễ quan nữa

--- Chế độ gộp bài viết ---

bro nào cho e xin hàm add vòng sáng mấy cái danh hiệu, như liên đấu ý, và cho e hỏi file nào chưa danh sách các danh hiệu đó ạ
    File playertitle trong setting đấy bạn.. code add vòng sáng thì có trong topic này rồi đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

mấy bác cho em hỏi, sao em bấm vào chỗ chuyển sinh thì nó biến mất và nhân vật ko chuyển sinh đc? vậy mình fix lỗi này ntn ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng minhgacon90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

bác nào biết cái vụ ctc bên công thì vào được đến máp chờ còn bên thủ vào được đến doạnh trại mua máu ko vào được nữa
    dùng lệnh gm để di chuyển máp 221, 1903, 3608 <<= bên công máp và tọa độ không thể vào được mặc đù máp 221 đã mở rồi bác nào biết fix vụ này giúp với thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng Olala xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    chào các bác hihi hôm nay em mới cho nhân vật trùng sinh 3 và mới biết chỉ đc trùng sinh 3 bác nào chỉ em tăng giới hạn TS và TS 6 có sao khác nha

em mo trong server1/script/global/translife.lua
    mà ko biết chính
    có ai giúp bác này ko?
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng minhgacon90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi minhgacon90 [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai giúp bác này ko?
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    mình nhớ chuyển sinh có 2 file cần phải chỉnh mới được thì phải.... bạn dùng chức năng tìm kiếm trong sever thử xem
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Trang 47 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 57 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM